PDA

View Full Version : MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%

KúnKuTe
26-11-10, 01:48 PM
Thân chào Ae toàn clb.
rất rất rất lâu rồi khoảng tầm cỡ 24 tháng rồi hay sao ý mình mới quay trở lại với MuServer không nghiên cứu nữa nhưng tự dưng độ này dạo rực trong lòng lại quay trở lại với MU. hôm nay mạn phép Share cho bà con SV Seasion 2 này, tuy đã cũ rồi nhưng với 1 số bạn yêu MU nhưng máy cấu hình yếu thì đây đúng là 1 lựa chọn hoàn hảo để vọc MU test chơi.
Không phải bàn cãi gì nhiều vì GS 1.00.16 thì đã full rồi, ở đây GS này đc các coder đã coding thêm Cashshop ae 1 cái mới cho SSII nhé.
Server Files: Link MF

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client Full:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch đã Reload lại fixed lỗi bay client khi có 2 người vào CC. + việt hóa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lỗi vì không có Pic nào show nhưng ae nào setup thì show vài píc cho các ae sau view chơi nhé.
Bổ Xung đoạn mã set Cash point cho các bạn chưa biết sét.

UPDATE MEMB_INFO
SET CSPoints = so point can set
WHERE (memb___id = 'ten tk cua ban')

Công Quốc
26-11-10, 05:19 PM
nhìn cái mặt "đần" thế! 8-} ...........................................

VnGeneral
26-11-10, 05:23 PM
Bạn dùng client version bao nhiêu ?

Để biết mà còn down ="=

Công Quốc
26-11-10, 05:28 PM
chà Season II thì cứ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé!

hellomoto2508
26-11-10, 06:12 PM
ở CLB đang còn bản ver3 cuonglee
xài cùng clien FPT
theo tớ nghĩ chắc vip hơn hẳn bản này 1 bậc

tommy7641
26-11-10, 07:10 PM
ở CLB đang còn bản ver3 cuonglee
xài cùng clien FPT
theo tớ nghĩ chắc vip hơn hẳn bản này 1 bậc
ai còn bản đó không thì share lên với thấy các link die hết rồi

hellomoto2508
26-11-10, 07:15 PM
ai còn bản đó không thì share lên với thấy các link die hết rồi

hàng đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tommy7641
26-11-10, 08:00 PM
bạn có thể hướng dẫn cài đặt bản ss2 này không
Edit IP Main thế nào vậy ?

KúnKuTe
26-11-10, 10:25 PM
@hellomoto2508: chưa chắc bạn nhé, chưa vọc sao đánh giá thế đc.
@tommy7641: bạn config tất cả IP về 127.0.0.1 nhé, rieng connect server để IP của máy bạn, và hex main.exe trong patch trùng IP connect server nhé.
bản này cài giống như các bản Server khác thôi mà bạn.

KúnKuTe
26-11-10, 10:26 PM
nhìn cái mặt "đần" thế! 8-} ...........................................
Hơi bị ngon zai đấy, đần cài giề /:)

tommy7641
27-11-10, 09:00 AM
@hellomoto2508: chưa chắc bạn nhé, chưa vọc sao đánh giá thế đc.
@tommy7641: bạn config tất cả IP về 127.0.0.1 nhé, rieng connect server để IP của máy bạn, và hex main.exe trong patch trùng IP connect server nhé.
bản này cài giống như các bản Server khác thôi mà bạn.
Mình chưa hex main ss2 bao giờ bạn có từ khóa để tìm cho dễ không

KúnKuTe
27-11-10, 09:19 AM
Mình chưa hex main ss2 bao giờ bạn có từ khóa để tìm cho dễ không
IP main frmu.myvnc.com nhé cậu load vào hexedit search từ khóa frmu và change IP

theduypl
27-11-10, 10:01 AM
thêm chút info để thêm phần hấp dẫn đi bạn

KúnKuTe
27-11-10, 10:06 AM
thêm chút info để thêm phần hấp dẫn đi bạn
Nếu ai thích Seasion II thì bản này là lựa chọn tốt đó. All Option đc add trong INF_Data
max stat 65k và nhiều cái hấp dẫn khác cậu à.

Mr.Nam
27-11-10, 10:17 AM
giờ họ toàn sài SS5 vs 6 thôi. mí ai vọc SS 2 nữa đâu :|

tommy7641
27-11-10, 10:40 AM

vừa test xong show lên cho các bác xem nè

tommy7641
27-11-10, 10:41 AM

minh vọc hết :)) không vọc thì phí

KúnKuTe
27-11-10, 10:55 AM
dành cho ai máy yếu mà thích MuOffline mà cậu. bản này Online cũng mỹ mãn

dark113
27-11-10, 11:25 AM

KúnKuTe
27-11-10, 11:34 AM
IP Change : Connectserver
Commonserver
mapserver
INF_Data
CashopServer
Sa pass change: Event
Ranking
INF_data
CashshopServer

dark113
27-11-10, 11:37 AM
chinh ip lai rùi sao vào ko thay Server nhỉ :(

KúnKuTe
27-11-10, 11:49 AM
Để ý cashshop server nhé, run không lỗi mới vào game đc nhé.

dark113
27-11-10, 11:59 AM

KúnKuTe
27-11-10, 12:13 PM
thư mục DB tự tạo ra thư mục đó chỉ là để trỏ Database vào thôi mà. file backup đã có sãn trong sv nhé bạn. vào game không hiện SV là do IP bạn config nhé. xem lại IP config trong sv chuẩn hết chưa, Server config như các sv khác thôi mà bạn.

KúnKuTe
27-11-10, 12:20 PM
Update lệnh set point cho các bạn chưa biết thêm cashpoint tại page 1.

dark113
27-11-10, 12:38 PM
ko co DB thì làm sao mà Attach Datebase đây :(.....

tommy7641
27-11-10, 02:34 PM
Ai test thử cái gameserver_CS voi minh ko vao CTC voi map Cry

KúnKuTe
27-11-10, 03:30 PM
ko co DB thì làm sao mà Attach Datebase đây :(.....
restore Database nhé bạn. không dùng cách attach DB

truonghy16
28-11-10, 11:57 AM
Mình cài hoàn tất Server rồi ko vấn đề gì nhưng khi ! chạy file main báo lỗi " \data\effect\bujuckline.OZJ .
KunKuTe giúp mình với .

KúnKuTe
28-11-10, 12:18 PM
Mình cài hoàn tất Server rồi ko vấn đề gì nhưng khi ! chạy file main báo lỗi " \data\effectbujuckline.OZJ .
KunKuTe giúp mình với .
cậu vào seeitworks.com download full client ss2 nhé.rồi chép patch tớ share ở đầu topic vào la ok.

truonghy16
28-11-10, 12:21 PM
Mình download Mobius MU Season2 Full Client rồi đấy và lỗi đó .
Bản này thì dùng phần mềm nào để tạo account + item ....
Bạn share link luôn nha cho đầy đủ :D

KúnKuTe
28-11-10, 12:40 PM
dung client 1.02R+ trên seeitworks nhé. bản này cậu dùng mumaker ver cũ nhất. hoặc nhanh gọn thì dùng CzFeditor

truonghy16
28-11-10, 01:26 PM
dung client 1.02R+ trên seeitworks nhé. bản này cậu dùng mumaker ver cũ nhất. hoặc nhanh gọn thì dùng CzFeditor

mình download MU1_02R+_Full.zip chép pacth vào rồi mà khi chạy main vẫn lỗi vậy buồn quá .

truonghy16
28-11-10, 01:29 PM
tommy7641: bạn share lên cái link down Client cho cái SV này đi !
Mình chạy máy bản Client đều lỗi ko chạy main được :(

tommy7641
28-11-10, 04:16 PM
tommy7641: bạn share lên cái link down Client cho cái SV này đi !
Mình chạy máy bản Client đều lỗi ko chạy main được :(

dow 2 cái file này rồi giải nén

đây nhá theo yêu cầu thính giả

tommy7641
28-11-10, 04:18 PM
mình download MU1_02R+_Full.zip chép pacth vào rồi mà khi chạy main vẫn lỗi vậy buồn quá .

chép pacth vào bạn đã chỉnh IP của main chưa

truonghy16
28-11-10, 07:37 PM
chép pacth vào bạn đã chỉnh IP của main chưa

Mình cài ok roài ! lên google tìm file bi thiếu chép vo data rồi chạy main ngon lành :D

tommy7641
28-11-10, 07:58 PM
Mình cài ok roài ! lên google tìm file bi thiếu chép vo data rồi chạy main ngon lành :D
cho hỏi bị thiếu file gì vậy mà cậu có cái move vào Cry không

Van_Bom
27-12-10, 09:57 AM
1 bài viết quá hay mà sao ít người thanks vậy, các bạn thật là....

//Project: Infinity Project
//Version: GameServer 1.00.18 & 1.00.19
//Credits: Infinity Mu Team

tớ xin hỏi bạn kunkute 1 tí, theo như tớ xem xét thì cái này của INF team, tớ chưa nghe thấy các code này bao giờ, mà cái này lại code theo kiểu ASM hay sao ấy, ko thấy có file dll nào hook vào trong GS, bạn kiếm file này ở đâu vậy, có thể cho tớ xin cái nguồn gốc đầu tiên của nó ko, tớ muốn vào tận đó để tham khảo 1 chút..
thanks

Mr.N2K
27-12-10, 10:52 AM

tớ xin hỏi bạn kunkute 1 tí, theo như tớ xem xét thì cái này của INF team, tớ chưa nghe thấy các code này bao giờ, mà cái này lại code theo kiểu ASM hay sao ấy, ko thấy có file dll nào hook vào trong GS, bạn kiếm file này ở đâu vậy, có thể cho tớ xin cái nguồn gốc đầu tiên của nó ko, tớ muốn vào tận đó để tham khảo 1 chút..
thanks

KúnKuTe
27-12-10, 10:52 AM

thanks
cái này của infiniti Team bên BR cậu zo zonegames.com.br nguồn ở đó. cái này tớ lấy về và việt hoá + fix 1 số lỗi lên share qua clb cho ae. vì ss2 giờ ít người sài lên cũng chẳng buồn ghi nguồn. nhưng gốc trong server thì INT_data vẫn thế thôi.hình như 100% code ASM

kunllee
27-12-10, 03:02 PM

thanks

Nó code trong file DLL WzAG.dll đó chứ có code trực tiếp ASM vào GS đâu

Van_Bom
27-12-10, 03:45 PM
xin trân thành cám ơn bạn và anh cuonglee, bạn có thể liệt kê các Bug đã fix do chính tay bạn Fix ko..

tớ cũng đang tập tành cách fix lỗi MU đây nè..^^

syrain
27-12-10, 04:51 PM
cụ thể đc kô bạn,lúc trước mình làm ss5+6 đc do có video hướng dẫn,còn cái này không có mình thua,chỉ dùm

KúnKuTe
27-12-10, 04:54 PM
xin trân thành cám ơn, bạn có thể liệt kê các Bug đã fix do chính tay bạn Fix ko..

tớ cũng đang tập tành cách fix lỗi MU đây nè..^^
với gs này chúng ta gần như chẳng thấy có bug nào nữa cả.vì nó full rồi. bên zonegames người ta cũng đã có đề changer log 100% event của gs này. có điều tớ đã fix lại dame con elf. + fix lỗi dis khi người thứ 2 vào CC. và việt hoá trong ngoài server thôi MU hoả long của bạn tommy có dùng gs này online và chưa thấy có lỗi gì cả.

syrain
27-12-10, 05:07 PM
bác nào help em với.........bí rồi :))

syrain
27-12-10, 06:30 PM
phần connect server để trùng IP là sao.IP mình 192.168.1.2.còn phần hex main vs SQL 2000 để attach databases thì làm thế nào vậy
cái phần hex main thì mình lên google down UltraEdit rồi ko bik làm gì nưa

Van_Bom
27-12-10, 07:06 PM
xin cám ơn bạn kunkute, tớ lại học hỏi được thêm 1 kinh nghiệm nữa..

gửi bạn syrain, vấn đề bạn gặp phải là bạn chưa đọc hết các guide rồi, bạn hãy đọc bài hướng dẫn cho các ver cũ nữa thì mới hiểu được chứ, cái này là restore DB chứ ko phải là attach DB

KúnKuTe
27-12-10, 08:01 PM
tớ chẳng có gì để bạn học hỏi đâu. người ta còn nói những gì tớ post là vớ vẩn là linh tinh nữa cơ mà :))

Van_Bom
27-12-10, 09:01 PM
ha ha, nếu tìm lại các topich cũ cách đây mấy năm thì tớ còn ko biết 1 tí gì, vào clb hỏi ầm ỹ linh tinh hết cả, nhưng bây giờ cũng khác khác 1 tí nhưng vẫn ko ngừng học hỏi, có gì hay là học tất, à mà xin cám ơn 1 lần nữa vì bạn đưa cho cái nguồn, tớ vào đó dowload được hàng tá thứ rất hay, khi nào có máy tính sẽ up hàng ngon do chính tay tớ devin và làm các lệnh he he...

hiện tại tớ mới đang học tới chương 2 của C thôi, nhất định sẽ có tiếng chiển, xin tạm biệt..

mabulong
27-12-10, 10:14 PM
@ KúnKute (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanks cậu rất nhiều vì:

- tinh thần share hàng rất xịn

- rất chăm chỉ "trả bài"

- tinh thần giúp newmem của bạn

==>> mình đang học tập bạn ^^~ nhưng chắc là ko thể đc rùi

-----------oke thanks cậu------------------
down về rảnh sẽ test thử

KúnKuTe
27-12-10, 11:27 PM
cậu đừng nói quá chung quy nếu mình không trả lời thì người khác cũng trả lời thay mà thui.share hàng xịn thì mình không dám vì cái này là nhặt về fix thấy oke share cho ae club thui.

hellomoto2508
30-12-10, 08:15 PM

ông này thay cái avatar nhìn chuối vãi hàng
vào topic xem server của ông thì ít mà nhòm sang cái avatar thì nhiều =))

KúnKuTe
31-12-10, 10:34 PM
ông này thay cái avatar nhìn chuối vãi hàng
vào topic xem server của ông thì ít mà nhòm sang cái avatar thì nhiều =))
lạ thật cái avarta thì liên quan gì nhỉ. mỗi người 1 style. sạo lại cứ phải phê bình ng khác nhỉ.

huynhkim
01-01-11, 02:19 PM
Bản này chạy trên W7 đc hok bạn ?

KúnKuTe
01-01-11, 02:59 PM
Bản này chạy trên W7 đc hok bạn ?

đc bạn à. chạy bình thường........................

xmas123456
04-01-11, 02:02 PM
mình lấy bản client ss2 của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đc ko bạn ?

xmas123456
04-01-11, 03:13 PM
bản này đã chống hack chưa bạn ơi ?

KúnKuTe
04-01-11, 06:08 PM
bản này đã chống hack chưa bạn ơi ?

main này chưa add anti hack đâu bạn à.

mabulong
05-01-11, 09:58 PM
bữa rồi test thế nhưng ko hiểu sao cứ lỗi ODBC mặc dù Reg rồi

bạn xem lại cái Reg ODBC và gửi cho mình cái khác nhé

cấu hình máy chủ có cần gì đặc biệt ko Kun'

KúnKuTe
06-01-11, 10:45 AM
bữa rồi test thế nhưng ko hiểu sao cứ lỗi ODBC mặc dù Reg rồi

bạn xem lại cái Reg ODBC và gửi cho mình cái khác nhé

cấu hình máy chủ có cần gì đặc biệt ko Kun'

có mấy người Online bản này của tớ thì chưa thấy ai bảo lỗi ODBC. ODBC này chuẩn 32bit mà. cấu hình máy chủ có gì đặc biệt không cậu hỏi chung chung thế này hơi khó. cậu nói rõ ra tớ mới hiểu đc.

kunconancut
06-01-11, 11:01 AM
bản server này của chókute working webshop hã có ai test chưa thế

KúnKuTe
06-01-11, 11:55 AM
bản server này của chókute working webshop hã có ai test chưa thế

thằng oắt con ghen tức tao cái éo gì mà phải lập acc doggy ra để spam topic này vậy. =))

Sir.THÀNH™
06-01-11, 12:15 PM

bản này so với bản SS4 mới post của ViperHN bản nào hơn vậy :D
@KunKute : khuôn mặt không nói làm gì nhưng quả đầu hơi bị ngon đấy :>

mabulong
06-01-11, 01:25 PM
minh đang dùng bản ss2 của cuonglee mình chíc cái DB o lại thôi

còn các cái khá Del hết và sau đó config cái của bạn nhét vào

mình đã chạy cái Reg ODBC trước rùi sau đó chạy Server thì nó báo lỗi ODBC :T ko hỉu sao lun ^^~

Vjnh_Dong
06-01-11, 01:39 PM
Tks for share ...

xmas123456
08-01-11, 10:38 AM
Mình chạy GS nó báo " xin vui long nhap vao may chu va xac nhan cong ket noi" -> "LoginServer kết nối thất bại"

Kun giúp mình với, config chỗ nào cho chuẩn thế, mình thay hết ip thành 192.168.1.200 rồi mà

mabulong
20-01-11, 04:57 AM
Kun giúp mình với!
Server này mình cài mãi mà ko Run đc kể cả Offline:
- mình Down về giữ nguyên tất cả cài Ip ảo theo bản server là 192.168.1.100
- khi chạy serverstartUp cũng ko báo 1 lỗi gì
Nhưng gặp các vấn đề sau:

Toàn bộ báo Stand by
Dataserver
Gameserver
Edata
Khi vào game thì Không hiện server
bạn Help mình với nha

KúnKuTe
20-01-11, 10:14 AM
xem cái connect server có lỗi gì không. xem lại card mạng xem không đc bật song song 2 card ảo và thật.main đã hex đúng IP chưa nữa.

mabulong
20-01-11, 10:59 AM
sau khi mình thay CS khác thỉ đã nhìn thấy server và có thể login đc
sau khi login nhìn thấy các nhân vật rồi
nhưng khi chọn nhân vật thì hiện ra lỗi sau

KúnKuTe
20-01-11, 01:38 PM
là do bạn config thôi. cố găng lám từ từ từng bước 1 sẽ ok mà.

mabulong
20-01-11, 02:49 PM
:D minh` cai offline ma`
co can` config gi dau cai` 1 cais card mang ao theo IP co san la` 192.186.1.100

thuoclano12
20-01-11, 04:47 PM
dow 2 cái file này rồi giải nén

đây nhá theo yêu cầu thính giả

Client đây hả mọi người. ak ai có thể cho em cái HD cụ thể không, em mới tập cài MU mà

YoungKeno
23-01-11, 09:38 AM
Kun ui !! mình làm Vào là ngắt kết nối sao thế nhì ?

mabulong
23-01-11, 10:18 AM
=)) minhf caif ddc ruif =))
cuoiws cungf thif cungx xong xuoi

namson93
24-01-11, 11:46 PM
bujuckline.OZJ => Ai có file này share với

namson93
25-01-11, 02:39 PM
Làm hết rồi tự dưng thiếu file :| bujuckline.OZJ Down client 1.02R+Full trên seeitworks có dc đâu

KúnKuTe
25-01-11, 03:44 PM
Chịu khó dùng client 1.02C nhé bạn.

namson93
25-01-11, 04:12 PM
Trên seeitworks ko có bạn ??

Cho hỏi dùng lệnh set cashpoint ntn thế

mabulong
25-01-11, 04:55 PM
Trên seeitworks ko có bạn ??

Cho hỏi dùng lệnh set cashpoint ntn thế
cần gì SEEWRK kiếm cái Mu trong nước ss2 mà tông vào
lệnh có hưỡng dẫn trong bài trước rùi mà :-/

namson93
26-01-11, 01:52 AM
Ủa sao mình set exp x3000 mà đánh quái ko lên level là sao mấy bạn

KúnKuTe
26-01-11, 10:43 AM
chắc bạn kick level nhân vật lên 300 rồi ví dụ thế thì nó phải bù cái điểm exp chưa có đên 300 lvl rồi mới có exp

namson93
26-01-11, 01:12 PM
Hihi mình tạo acc level 1 ý :-ss

KúnKuTe
26-01-11, 04:13 PM
server này bugless lúc test mình còn để exp 9999 cơ mà. bạn xem lại có lẽ sai ở đâu đó.

namson93
26-01-11, 04:19 PM
Demo hình nè bạn ="=

Cashop bấm nút nào nó hiện thế ??

KúnKuTe
26-01-11, 04:21 PM
bấm nút X khi đứng trong thành nhé. tốt nhất đứng lorencia.cái hình của bạn mình không thấy đc lỗi rồi.

namson93
26-01-11, 05:11 PM
:)) Đánh bò, đánh rồng nhỏ, đánh nhện ko lên dc 1 tý exp >"<

KúnKuTe
29-01-11, 06:26 PM
để exp 5000 thôi thế là ôke. hoặc để 1000 thôi sv này exp đc cao lắm.

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:28 PM
xin windowsinstaller cho SP3 nào :(

KúnKuTe
29-01-11, 06:31 PM
oạch sao vào đây xin cái đó vậy cậu topic sv của tớ mà :|

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:41 PM
oạch sao vào đây xin cái đó vậy cậu topic sv của tớ mà :|
thì cái đó cũng để cài SV MU mà :I .

fdsawq
21-02-11, 10:41 PM
các bạn cho tôi hỏi cái bản server season 2 trên kia dùng client nào trên seeitwork vậy mình mới chơi nên ko biết mọi người đưa link down được ko thanks nhiều

KúnKuTe
22-02-11, 11:13 AM
Client 1.02C or 1.02C+ nhé ban.

tommy7641
25-02-11, 12:50 PM
giờ mới biết sài client 1.02c :)) trc dùng client khác hay bị lỗi
giờ thấy có server mới rồi đó fix đc mấy lỗi

kubi.l0v3
27-02-11, 01:06 AM
Server chạy vẫn ngon, thay thử Client khác, sửa config rồi mà vẫn bị vậy
Lỗi, vào game Đăng Nhập Ok, Chọn Nhân Vật Ok, Vào Ok, Di Chuyền Là Bị Dis là lỗi sao vậy mọi người mình đang xài bản ss2

KúnKuTe
27-02-11, 11:18 AM
Server chạy vẫn ngon, thay thử Client khác, sửa config rồi mà vẫn bị vậy
Lỗi, vào game Đăng Nhập Ok, Chọn Nhân Vật Ok, Vào Ok, Di Chuyền Là Bị Dis là lỗi sao vậy mọi người mình đang xài bản ss2
dùng cliennt 1.02C+ nhé bạn. sẽ không gặp thêm lỗi nào nữa

kubi.l0v3
27-02-11, 11:43 AM
Cũng vậy mà cậu đưa mình cái Client download về vẫn dis :(

Mi$$_$p@m
27-02-11, 11:43 AM
Em không tìm được client 1.02C or cliennt 1.02C+ nào trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cả. Làm ơn cho em xin link download được không???

KúnKuTe
27-02-11, 11:55 AM
Em không tìm được client 1.02C or cliennt 1.02C+ nào trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cả. Làm ơn cho em xin link download được không???
đã reload lại link client và link Patch nhé. giờ thì đã đầy đủ hết. chúc mọi người vui vẻ

tommy7641
27-02-11, 02:53 PM
Client 100mb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của mu phong vũ
khi nào lấy lại cái link serevr bản mới cho

tommy7641
27-02-11, 03:07 PM
NaMEch Project v4 R3 Season II [17/02/11]

============================[DATOS DEL SERVIDOR]========================
CashShop 100%
Elfa Soldier 100%
GuildWar 100%
Duelo 100%
Battle Soccer 100%
Borrar Player sin ID 100%
Borrar guilds 100%
Alianzas de Guild 100%
Hostil entre Guilds 100%
Friends 100%
Señor del Castillo 100%
Personal Store 100%
Pet Trainer 100%
Baules múltiples 100%
Items Ancients: 100%
Comandos GM: 100%
/post 100%
PK Bug Fix 100%
Combo 100%
Comando para agregar puntos 100%
Comando /web
AutoReset in-game 100%
Sistema Free,Vip 100%
Configuracion en .ini organizados 100%

============================[EVENTOS DEL SERVIDOR]========================
Crywolf 100%
Castle Siege 100%
Blood Castle 1 a 7 100%
Devil Square 1 a 6 100%
Chaos Castle 1 a 6 100%
Kantru Event 100%

===========[COMANDOS PARA PLAYERS DEL SERVIDOR]============
/vaul
/online (muestra los players y gms online)
/salir (o /quit, sale del juego)
/hora
/post
/drop
/site
/str
/agi
/vit
/ene
/cmd
/info
/pkclear
========[COMANDOS PARA LOS GMS DEL SERVIDOR]==============
GM:
/drop (dropea items exc)
/item (dropea items ancients)
/reload 0 (recarga los archivos .ini)
/mob (crea mobs, sintaxis: /mob <n°del mob> <mapa> <coordX> <coordY> <cantidad>)
//-------------------------------------------
// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v1]
. Inner Strenght DK [GS]
. Golden Invasion Message [GS]
. /Post Command [GS]
. Re-Struct Server Files (Bags,Shops,Events,Monsters) [GS]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v2]
. Fix Leave Guild ID [GS]
. Added GS_CS [Files]
. Customs Messages for Commands in Mensajes.ini [GS/GSCS]
. Fixed Post Command [GSCS]
. Added Add Command (/str,/agi,/vit,/cmd,/ene) [GSCS]
. Customs Commands in Comandos.ini [GS/GSCS]
. Re-Struct Server Files [GSCS]
. New CashShop Server [Files]
. Full English ItemBags [Files]
. Added Moves to Crywolf/Stadium [Files/Client]
. Added Support to ENG Protocol (1.02C) [GS/GSCS]
. Added Main.exe with ENG Protocol [Client]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v3]
. Option for Greater Fortitude (Vit,Ene,Time) [GS/GSCS]
. Option for set Ring Event Reward [GS]
. Option for set Chaos Castle Reward [GS]
. DOS Console for management server [GS/GSCS]
. Added Lahap Anti Dupe [GS]
. Fixed Move to Aida [Files]
. Support to AncientExc [GS/GSCS]
. /Reload 1 for ItemDropRate.txt [GS]
. Commands: /banacc,/unbanacc,/banchar,/unbanchar [GS Console]
. Fixed "Unable Use" Jewels Of Shop [GS]
. Added eDataServer (less memory usage) [Files]
. Fixed Twisting Slash without weapon [GS]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v3a]
. Fixed Vip System [GS/GSCS]
. Fixed Launching Error [GSCS]
. Added Vip Commands (/vipinfo, /buyvip) [GSCS]
. Added GM Commands (banacc,banchar,unbanacc,unbanchar) [GS]
. Fixed Trade Jewels from Shops (set ItemSerialCheck = 0) [GS]
. Option for GM can move with "M" Letter (General.ini) [GS/GSCS]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v3b]
. Fixed Exit Guild Id [GS/GSCS]
. Re-Fixed PK Bug [GS/GSCS]
. Support to Excellent items in shops [GS/GSCS]
. GM Connect Notice [GS]
. New Shops with Excellent Column (8th) [Files]
. New Option Zen Drop for VIP Users (Test) [GS/GSCS]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v4 PRE-FINAL]
. Golden Archer Event (Rena Exchanger) [GS]
. Added Reload 3 (for ConnectMember.txt) [GS Console]
. Re-Fixed Golden Invasion Message [GS]
. Fixed Reload 0 (Error: New version required) [Command]
. Fixed Chaos Card Master 100% [GS]
. Added QuestSystem :) [GS]
. PkMoney for PkClear Command [GS/GSCS]
. Added Happy Hour Event (Eventos.ini) [GS]
. /happyhour Command, for Start the Event [GS Console]
. Added GM System [GS]
. Added /gg Command for GameMasters [GS]

// Season 2 + CashShop [NaMEch Project v4 FINAL]
. Added ExDB with Anti-Inject [Files]
. StartUp with All Links [Files]
. Fixed Jewels Success Rates [GS/GSCS]
. Fixed Chaos Machine Rates [GS/GSCS]
. Fixed +13 Combination Crash [GS/GSCS]
. New DropSystem n/10000 [GS]
. Fixed OverFlow Crashes [GS]
. New JoinServer + AutoDisconnect [GS]
. Added ODBC for 64 Bits [Files]
. Fixed Stadium Map [Files] [Files]
. Notices System [GS]
. Fixed /clearinv Command [GS]
. Added Customs Messages for Add Commands [GS/GSCS]
. Change Language Eng==>Kor (Like GS) [GSCS]
. Fixed Events Message Two Times [GSCS]

Cre :
NaM4 - PROGRAMADOR Server
NaM4 - PROGRAMADOR Cliente
NaM4 - TODO :)
Turconi
Willerson
rolisso14
SHEIK - Cabeza del proyecto
_Wolf_ - InfeccteD Games
Echy- Re-Estructuracion, Fixes, Customs [Actualizaciones]
Free Sources de la comunidad MuOnline

Link dowwload serrrver

tommy7641
27-02-11, 03:11 PM
show 1 tí nào

KúnKuTe
27-02-11, 03:13 PM
NaM4 Project khác hoàn toàn với Infiniti Project và 2 sv này nếu so sánh sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 Option của 2 Sv vì tớ thấy Infiniti Project nó đa năng hơn hẳn. rất oke với 1 sv Online

chubelonton
27-02-11, 04:13 PM
server hay nhỉ,ss2 nhưng chẳng thua các ver khác chỗ nào cả

Mi$$_$p@m
27-02-11, 08:55 PM
đã reload lại link client và link Patch nhé. giờ thì đã đầy đủ hết. chúc mọi người vui vẻ
Cảm ơn nhiều nhé. Giờ thì ok rùi

YoungKeno
27-02-11, 09:52 PM
show 1 tí nào

bạn ui cho mình xin nick yahoo nói chuyện tý dc ko ?

†ShiNiChi†
27-02-11, 11:27 PM

Đang Online Bản SS2 full + Cash Shop + NV Dã Tẩu đây ;))

KúnKuTe
28-02-11, 07:58 AM

Đang Online Bản SS2 full + Cash Shop + NV Dã Tẩu đây ;))
NV dã tẩu chỉ là cái custom quest mà cái sỏurce này thì share đầy ra.
có thì cũng chẳng ai sử dụng mấy vì memb nó cũng đâu có để ý.
mà có cái custom quest lại k việt hoá thì ai biết mà chơi.

NhocCoi
02-03-11, 03:53 PM
Các bạn ơi Shop lỗi, add Items bằng cái MuShop toàn lỗi, cho hỏi các bạn dùng tools gì vậy ?

KúnKuTe
02-03-11, 08:21 PM
Các bạn ơi Shop lỗi, add Items bằng cái MuShop toàn lỗi, cho hỏi các bạn dùng tools gì vậy ?
add bằng Mu Shop thì nó bị thiếu 1 dòng cột số 8 đó là cột item thường exc hay thần. thêm ở mỗi code item 1 số 0 đằng cuối là đc

phamson06
05-03-11, 04:48 PM
bạn ơi cho mình hỏi muốn add thêm item vô cashshop thì phải làm thế nào!?
thanks bạn

cachua130987
05-03-11, 05:43 PM
ai có video hướng dẫn cho mình cài đặt với, cài mu thì mình tệ lắm. à mà hướng dẫn cho mình restore db nữa thank nha.

KúnKuTe
06-03-11, 06:42 PM
bạn ơi cho mình hỏi muốn add thêm item vô cashshop thì phải làm thế nào!?
thanks bạn
add item vô cashshop thì mở cái cashitemlist trong cashshop ra đó là liệt kê item cần bán giá cả và time sử dụng trong đó.
đăng ký cho gameserver có item đó thì vào data/CashShopList mở ra add code item vào. 2 file trên quan trong nhất là 2 cột đầu tiên. 1 là index 2 là itemcode muốn biết nó có mã như thế nào mở file item(xxx).txt trong lang/protocol của server ra là có.

KúnKuTe
06-03-11, 06:43 PM
ai có video hướng dẫn cho mình cài đặt với, cài mu thì mình tệ lắm. à mà hướng dẫn cho mình restore db nữa thank nha.
có hd bên box lưu trữ hết rồi các bạn qua đó tìm hiểu nhé. mình sẽ k post hd nữa.

cachua130987
06-03-11, 09:44 PM
chi mình xin cái đường link box lưu trữ luôn đi, :d làm ơn làm cho trót đi bạn

KúnKuTe
07-03-11, 05:08 PM
bài của lionking trên mục chú ý luôn đấy.

teu123
12-03-11, 10:01 PM
Kún ơi cho mình xin cái link cillent :D

KúnKuTe
13-03-11, 11:34 AM
client link update đầu trang mà

chemconcho
15-03-11, 02:42 AM
mình bị lỗi thấy server click vào đánh nick pass ok 1 cái thì bị chấm dứt kết nối , dù down đi down lại 3 bản client ở đây config lại toàn bộ ip server mà vẫn bị đến nản .

KúnKuTe
15-03-11, 09:48 AM
mình bị lỗi thấy server click vào đánh nick pass ok 1 cái thì bị chấm dứt kết nối , dù down đi down lại 3 bản client ở đây config lại toàn bộ ip server mà vẫn bị đến nản .
sai version or serial nhé. xem lại đi bạn

tuonglun
24-03-11, 03:56 PM
bạn ơi cho hỏi là sao mình giải nén ra thì thấy báo có nhìu virus, như vậy có sao ko bạn

KúnKuTe
25-03-11, 10:49 AM
Server Mu nào giải nén ra anti virus cũng báo thế đó.

tuonglun
25-03-11, 07:29 PM
Bạn config tất cả ip về 192.168.1.100 dc ko bạn, mình cài mạng ảo và đặt ip la 127.0.0.1 thì nó báo lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tommy7641
05-04-11, 07:49 PM

86234912
05-04-11, 09:09 PM
Sao mình chạy GameServer nó báo configura a senha do sql porra

tommy7641
06-04-11, 07:40 PM
bác config sai chứ sao nữa eo lại 3000000

T-Case
30-04-11, 05:36 PM
Ko biết còn ai giúp em ko? :D
em cũng vào đến đoạn chọn phòng rồi. nhưng vừa click vào phòng thì nó báo "kết nối với máy chủ đã tắt".
làm sao h ??

mà em ko biết làm cái này. ko biết ảnh hưởng gì ko ? ->

Xin lỗi vì không có Pic nào show nhưng ae nào setup thì show vài píc cho các ae sau view chơi nhé.
UPDATE MEMB_INFO
SET CSPoints = so point can set
WHERE (memb___id = 'ten tk cua ban')

theduypl
30-04-11, 07:03 PM
Ko biết còn ai giúp em ko? :D
em cũng vào đến đoạn chọn phòng rồi. nhưng vừa click vào phòng thì nó báo "kết nối với máy chủ đã tắt".
làm sao h ??

mà em ko biết làm cái này. ko biết ảnh hưởng gì ko ? ->

Hex lại main nha bạn, con cái đoạn Query trên ko ảnh huỏng gì đâu

T-Case
30-04-11, 07:31 PM
mình làm rồi mà. có cả 2 dòng "frmu.myvnc.com" mình edit về ip mình hêt :(

T-Case
30-04-11, 07:33 PM
IP máy mình để 192.168.1.100. sợ edit sai thì bạn nào hex giùm cái xong up lên nha

Van_Bom
30-04-11, 09:07 PM
NaM4 Project khác hoàn toàn với Infiniti Project và 2 sv này nếu so sánh sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 Option của 2 Sv vì tớ thấy Infiniti Project nó đa năng hơn hẳn. rất oke với 1 sv Online

cái này thì tớ ko đồng ý, vì tớ đã sử dụng của NaM4 1 vài server rồi, tiêu biểu như S3 E2, người này code và có để lại 1 vài lỗi, nhưng nếu ta fix xong thì phải nói là nó rất ngon, còn về so sánh thì của Nam4 có lệnh /mob tạo quái vật đó, cái kia của bạn kunkute ko có, ....vậy nó đa năng hơn ở chỗ nào đây....he he..

theduypl
02-05-11, 10:16 AM
IP máy mình để 192.168.1.100. sợ edit sai thì bạn nào hex giùm cái xong up lên nha

bạn có thể chụp ảnh GameServer và lúc bạn vào main.ễ rồi bị dí hay không

kay1o2
07-06-11, 09:55 AM
hex main này kiểu gì bạn ơi :-/ mình search có 2 frmu.myvnc.com cơ sửa rồi vào game ko hiện sv mà serial với version của nó là gì còn biết mà thay chứ :|

VipBoo
24-06-11, 03:28 PM
Bạn Kún ơj...bạn có YH k cho mìh xin,để dễ cài hơn vì mìh toàn càj mu = video huớg dẫn, còn của bạn thì k có huớg dẫn jì hết nên mìh chã cài đc :| bạn bảo càj Client Mu SS2 full thi mìh chịu thôy,kiếm mãj k ra :( còn web bạn đưa mìh thì mình chã biết đườg mò ra cáj Client Mu

VipBoo
24-06-11, 03:29 PM
Bạn Kún ơj...bạn có YH k cho mìh xin,để dễ cài hơn vì mìh toàn càj mu = video huớg dẫn, còn của bạn thì k có huớg dẫn jì hết nên mìh chã cài đc :| bạn bảo càj Client Mu SS2 full thi mìh chịu thôy,kiếm mãj k ra :( còn web bạn đưa mìh thì mình chã biết đườg mò ra cáj Client Mu

(SMOD vào Del bỏ 1 cáj hộ e vớj >3< máy bị lag nên thành ra 2 cáj)

xaoemxauthe
26-06-11, 01:28 PM
Server lày bị lỗi trên windows Server 2003 Test Off thì ổn Cho lên Online thì.....!

nhactre8x
30-06-11, 10:36 PM
Server lày bị lỗi trên windows Server 2003 Test Off thì ổn Cho lên Online thì.....!
lỗi gì zậy bạn ?

xaoemxauthe
04-07-11, 01:06 AM
Mình test Server lày Mấy hôm Tạm Thời phát hiên 3 Lỗi ( Toàn Lỗi chết người )
1 - Ngọc Dỏ lếu phi Vào Shop Được hẳn 1 tỷ ( Lúc bị lúc ko ) => chập chờn
2 - lếu đông Người đi BC thì Bị đẩy ACC ra khỏi game Và Ko đăng Nhập được vào Server đó lứa
3 - Hệ Thống Điểm Point ( được Add trong INF ) Ko được hoàn thiện cho lắm lếu tăng điểm Point Mỗi LV lên VD 5=>15 Thì khi đánh Quái là Dis Server ngay lập tức....!

Còn mấy Lỗi Nhỏ lứa KO muốn Lôi ra ( người Post Server lày ConFing Lung tung quá )

hkluan
08-07-11, 04:11 PM
sao mềnh config hết về 192.168.1.100 zồi mà vẫn vào ko được ta, chọn sv thì đc, nhưng đăng nhập với user và pass bất kì thì toàn bị out =.=.
Còn phần nữa, mềnh ko restore event có được ko, chỉ ranking với muonline thui :D

Newbie.Farm
08-07-11, 09:00 PM
Cái DBBANKS này làm sao bạn ??? Trước giờ mình chỉ attach cái này mình chưa thử :)

hkluan
08-07-11, 10:53 PM
Thì sử dụng restore á, xem hd trong box hd đêy

hkluan
09-07-11, 12:07 AM
bớ ngta ko ai giúp với à :((
30 chả

jangaka
10-07-11, 01:29 PM
ban nay hay that test full OK !!!

hkluan
10-07-11, 03:24 PM
ban nay hay that test full OK !!!
Bạn ơi, có yahoo hông giúp mình cài với :((

vuqn1996
12-07-11, 12:22 PM
cai client day cho thanh offline the nao vay pac'

jangaka
12-07-11, 12:34 PM
Bản này các option mình thấy đều OK hết ..... ! Thanks

0955196499
12-07-11, 01:31 PM
ai giúp mình với !!! config OK !!chạy server k có lỗi j cả !!nhưng mà vô k có server chọn mặc dù ip config đúng !!!

jangaka
13-07-11, 11:33 AM
b xem lại phần connect ..... mình đang test thấy rất ok full option !

viethungpc
16-07-11, 11:08 PM
mình test ép đồ lên + 10 vừa cho viên chao vào nó đếm 5 4 3 2 1 disconnect game là sao bạn nhỉ

vuqn1996
18-07-11, 01:20 PM
Bạn Kún ơi,sao mình chạy GameServer.exe nó báo là Vui long nhap vao may chu vay,cả cái GameServerCS.exe cũng thế vậy,giúp mình với,không thì PM vào nick YH của mình là maiyeuem_suotdoi2007 :)] hộ mình với,có cái WEB bản SS2 này thì post luôn nhé,tks trước\:D/

ikenylee
18-07-11, 05:10 PM
mấy cái bản ngày xưa sợ nó dupe + hack trade = wpe không nhỉ

vuqn1996
19-07-11, 02:34 PM
Đuợc bạn ạ,đặt tên Database là MU2003_EVENT_DATA,

vuqn1996
19-07-11, 02:38 PM
Sao mình chạy GameServer nó báo configura a senha do sql porra
Mình cũng bị như bạn mà chưa thấy Kún trả lời giùm là sao,giúp mọi người đi nào;;)

xaoemxauthe
19-07-11, 06:12 PM
Saxx có cái gần như cơ bản nhất mà cung..... CLB bây h Nhiều thành viên 94 96 nhỉ
Mình cung 94

Vjnh_Dong
27-07-11, 07:22 AM
Mình chạy tất cả đều ok. Mà sau khi chọn server để login thì lại bị dis. Hix, ko hiểu tại sao, ai giúp mình với

ikenylee
29-07-11, 03:47 PM
config lại Seri, version không cần chỉnh lại ;)

Vjnh_Dong
29-07-11, 05:24 PM
Config seri ở chỗ nào và như thế nào, hướng dẫn mình với

vuqn1996
01-08-11, 04:16 PM
mấy bạn cho mình hỏi cái này mình đổi IP của main thành IP của mình thì bị ngắt kết nối.Để nguyên thì không sao mà vào thì không có Server.Thế là sao.Làm thế nào để main connect tới Server

Hào Hoa Công Tử
12-08-11, 05:01 PM
Seri và Vesion của Main trong path ở đầu topic là gì vậy
tìm mãi không ra Seri và Vesion
ai hex giùm với
tks
cho mình hỏi luôn , serial và vesion chỉnh ở file nào trong Server vậy
tks

luutrunhac
14-08-11, 08:45 AM
Chơi off mình nghĩ chắc không config gì, chỉ cài mạng ảo thôi.
chạy Startup thì ok rồi nhưng khi chạy GameServer thì báo lỗi này:
Tiếng Tây Ban Nha hay sao mà dịch ko nổi, chỉ biết là có vấn đề ở SQL có thể là sai pass (mình đặt pass SQL là sa như trong Server không biết phải ko hay là 123456)
Vấn đề thứ 2 (mặc dù chưa qua được giai đoạn khởi động).
Cho cái Main nhưng chỉ cho IP mà ko cho Seria với Verison thì khác gì đánh đố người ta. ( câu hỏi này nhiều người hỏi lắm rồi nhưng không thấy chủ thớt trả lời)
UP lại cho nóng, bác nào cài được rồi xin trả lời giúp 2 câu trên cho anh em cùng vọc với. Bổ xung thêm những thứ khác nữa thì càng tốt.

Hào Hoa Công Tử
15-08-11, 12:22 AM
Chơi off mình nghĩ chắc không config gì, chỉ cài mạng ảo thôi.
chạy Startup thì ok rồi nhưng khi chạy GameServer thì báo lỗi này:
Tiếng Tây Ban Nha hay sao mà dịch ko nổi, chỉ biết là có vấn đề ở SQL có thể là sai pass (mình đặt pass SQL là sa như trong Server không biết phải ko hay là 123456)
Vấn đề thứ 2 (mặc dù chưa qua được giai đoạn khởi động).
Cho cái Main nhưng chỉ cho IP mà ko cho Seria với Verison thì khác gì đánh đố người ta. ( câu hỏi này nhiều người hỏi lắm rồi nhưng không thấy chủ thớt trả lời)
UP lại cho nóng, bác nào cài được rồi xin trả lời giúp 2 câu trên cho anh em cùng vọc với. Bổ xung thêm những thứ khác nữa thì càng tốt.
cũng lối như bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết cách khắc phục ko

-Mr.N-
15-08-11, 05:54 PM
Sao lại link Megaupload nhĩ , ước gì tụi này chạy nhanh như con rùa thì tốt quá

luutrunhac
17-08-11, 04:18 PM
Bác nào biết đơn vị tiền CSPoints trong Game là ở đâu trong SQL không?
Nếu muốn SET thêm tiền cho 1 tài khoản thì dùng Query nào nhỉ? Query chủ thớt cho chỉ SET tiền cố định thôi (nhiều thì trừ đi mà ít thêm vào đúng bằng đó). Kiểu này Member nạp tiền sao mà SET cộng dồn thêm vào tài khoản được nhỉ?

Hào Hoa Công Tử
17-08-11, 04:50 PM
@luutrunhac : fix đc lỗi trên rồi à . fix đc chỉ tui với :) tks

luutrunhac
18-08-11, 04:03 PM
Cái này là bị sai Pass SQL bạn à. Bạn vào IFNT_Config.ini để sửa lại Pass giống với SQL hoặc vào SQL chỉnh lại giống server cũng được.

Hào Hoa Công Tử
18-08-11, 04:06 PM
Cái này là bị sai Pass SQL bạn à. Bạn vào IFNT_Config.ini để sửa lại Pass giống với SQL hoặc vào SQL chỉnh lại giống server cũng được.
mình sửa passs sa trong này rồi , vẫn vậy
mình chạy gs đc 1 lúc là dis gs , xong chạy lại mới báo lỗi này

luutrunhac
19-08-11, 02:58 PM
Nếu chạy 1 lúc mà Disconnect thì mình nghĩ chắc máy có vấn đề. Mình format các ổ rồi cài lại win trước khi Test nên chạy cũng ổn. Khi cài win xong cài luôn Pass SQl là 123456 là xong.

Hào Hoa Công Tử
20-08-11, 04:53 PM
mình cài trên vps azure , vps việt nam đều thế ;))
chưa thử cài trên máy :)

luutrunhac
26-08-11, 03:54 PM
mình làm xong MU rồi, Member cũng kha khá nhưng cái Antihack thì mình mù tịt. Bạn làm giúp mình đc ko? gọi là đỡ phần nào cũng được.

Faker
31-08-11, 05:41 PM
cái server này easy thế mà còn lỗi hả :(
HD nè
pass sa:123456
HEX như sau
seri:tranquocchung1234 ------>muonline12345678
đừng bị chữ you are a noob nhé :))

tieutu
07-09-11, 11:35 AM
không hiểu nổi :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
07-09-11, 05:39 PM
không biết có đầy đủ lệnh game không nhỉ ?

hdk2010
07-09-11, 05:44 PM
thanks kunkute 30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Faker
07-09-11, 09:54 PM
không biết có đầy đủ lệnh game không nhỉ ?
tất nhiền là ok nhưng hok = của cường lee :)

Faker
08-09-11, 03:45 PM
không hiểu nổi :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đọc lại trang trước đi tôi làm HD cách cài rùi đó

godhoang
08-09-11, 03:47 PM
TuanV biết check fix shell hôk :(
H có web mà bị shell ớn :(

luutrunhac
14-09-11, 11:09 PM
Cái náy ko có GSCS thì làm CTC kiểu gì nhỉ các bác? member đòi ghê quá. Tiện thể hỏi luôn có bác nào làm anti cho main ss2 này ko? giá cả thương lượng. Yahoo em như nick forum

nhungocshpy
16-09-11, 11:28 PM
Bản này hơi bị chuẩn, không thua gì bản của cuonglee :)) thanks thanks thanks pro

thangvtv
20-09-11, 07:22 PM
có dùng trên win xp được ko nhỉ :-?? .

Faker
20-09-11, 10:56 PM
có dùng trên win xp được ko nhỉ :-?? .

ok work tốt trên win xp or win server còn win 7 chưa test :)

Faker
20-09-11, 10:57 PM
TuanV biết check fix shell hôk :(
H có web mà bị shell ớn :(
chình độ mình còn newbie cái đó hok đủ sức bạn nhờ người khác nhé :)

Faker
20-09-11, 10:59 PM
Cái náy ko có GSCS thì làm CTC kiểu gì nhỉ các bác? member đòi ghê quá. Tiện thể hỏi luôn có bác nào làm anti cho main ss2 này ko? giá cả thương lượng. Yahoo em như nick forum
theo mình test là có GSCS mà nhỉ ;))

luutrunhac
21-09-11, 04:59 PM
Có mỗi cái GS chứ làm gì có GSCS hả bác? Nếu có bác UP lên Mediafire giúp em. em sẽ Thanks bác $-)

Faker
21-09-11, 07:00 PM
Có mỗi cái GS chứ làm gì có GSCS hả bác? Nếu có bác UP lên Mediafire giúp em. em sẽ Thanks bác $-)
nói có sách mách có chứng ;))
coi đi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

luutrunhac
21-09-11, 07:50 PM
Cả server người ta còn chia sẻ được. Bác có cái GS khoe mà lại giấu ko chia sẽ :-??. Buồn...

supertun
21-09-11, 09:47 PM
cho hõi ti', sao hòi luc tui cài server nay dc mà h cài hết đc rồi. config main trung với server mà ko kết nói đc.

luutrunhac
24-09-11, 09:11 AM
Không biết điều chỉnh sức mạnh của các dòng nhân vật ở đâu. DK quá mạnh.

vuqn1996
24-09-11, 09:54 PM
config cái main trùng vs server kiểu j` thế mọi ng`.e làm mãi mà k đc

Faker
24-09-11, 11:43 PM
config cái main trùng vs server kiểu j` thế mọi ng`.e làm mãi mà k đc

cái server này easy thế mà còn lỗi hả
HD nè
pass sa:123456
HEX như sau
seri:tranquocchung1234 ------>muonline12345678
đừng bị chữ you are a noob nhé
30 charrrrrrrrrrrrrr đủ chưa :)

vuqn1996
25-09-11, 11:03 AM
30 charrrrrrrrrrrrrr đủ chưa :) e edit cái main mãi rồi mà vào game nó vẫn bảo ngắt kết nối.là sao ạ.mà bác có bản server nào k có virus k share e vs.có client càng tốt.tks bác trươc

nhungocshpy
27-09-11, 07:24 PM
bác nào biết thông số chỉnh dame chuẩn cho bản này share em với

luutrunhac
28-09-11, 12:17 AM
Chẳng thấy file để chỉnh ấy chứ. Nếu có thì đã ko thành vấn đề.
Xin hỏi có bác nào biết chỉnh tỷ lệ rơi đồ thần khi đi CC ở file nào ko? Mem chơi 1 ngày đã có nguyên set thần mặc. Mình vào test 10 lần win cũng có đến 8 lần ra đồ thần.

germanydnt
30-09-11, 03:00 AM
Em đang cần cái GSCS. Bác nào có ko cho em xin test bản này cái. Thấy hay quá mà chưa trọn vẹn.

thothiendai
26-12-11, 07:49 AM
thx :D!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!

denme
03-04-12, 06:24 AM
Thân chào Ae toàn clb.
rất rất rất lâu rồi khoảng tầm cỡ 24 tháng rồi hay sao ý mình mới quay trở lại với MuServer không nghiên cứu nữa nhưng tự dưng độ này dạo rực trong lòng lại quay trở lại với MU. hôm nay mạn phép Share cho bà con SV Seasion 2 này, tuy đã cũ rồi nhưng với 1 số bạn yêu MU nhưng máy cấu hình yếu thì đây đúng là 1 lựa chọn hoàn hảo để vọc MU test chơi.
Không phải bàn cãi gì nhiều vì GS 1.00.16 thì đã full rồi, ở đây GS này đc các coder đã coding thêm Cashshop ae 1 cái mới cho SSII nhé.
Server Files: Link MF

Client Full:

Patch đã Reload lại fixed lỗi bay client khi có 2 người vào CC. + việt hóa
Xin lỗi vì không có Pic nào show nhưng ae nào setup thì show vài píc cho các ae sau view chơi nhé.

MU nhưng máy cấu hình yếu thì đây đúng là 1 lựa chọn hoàn hảo để vọc MU test chơi.

kt12d1
27-04-12, 11:18 AM
bác nào còn lưu trữ bản này... cho em xin cái fix lỗi move nhé... em cảm ơn ạg

quybeo89
02-06-12, 01:01 AM
các thím cho em chơi với ah , thanks all

dinhquan111
03-09-12, 02:11 AM
Topic còn sống ko? sao t cài mãi ko đc thế này.
Bạn nào cài đc rùi giúp t với...

nghienmu
03-09-12, 10:33 AM
bạn pm yahoo mình cài cho...........................

dinhquan111
03-09-12, 02:02 PM

kiemsyrong
25-10-12, 12:51 AM
Mình xài sv này ko hiểu sao cứ bấm M lên là bị giật tưng bừng, sv này cho online rất giật, ai biết lỗi gì ko chỉ với