PDA

View Full Version : [Lỗi] chạy main.exe không vào game....

pengocdl
25-11-10, 08:56 AM
Hiện nay,em mở sever online ra net test thì phát hiện ra 1 lỗi.Khi chạy main.exe nó không hiện lên gì cả.Theo em nghĩ nguyên nhân là do chạy trên user không đủ quyền hạn.phải chạy trên Administrator thì mới dc(run á administrator)....Ai biết cách khắc phục lỗi này em xin hậu tạ 50k.Thân

pengocdl
25-11-10, 10:16 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

toply12
25-11-10, 07:03 PM
trong đây k phải ai cũng cần 50k đâu mà pót 50k L-), cai C++ 2008 voi C++2010 xem thế nào

quangphong0904
25-11-10, 07:24 PM
copy lại Client đi, có thể lúc giải nén hoặc copy từ USB ra bị lổi

manhjk
25-11-10, 09:36 PM
Hiện nay,em mở sever online ra net test thì phát hiện ra 1 lỗi.Khi chạy main.exe nó không hiện lên gì cả.Theo em nghĩ nguyên nhân là do chạy trên user không đủ quyền hạn.phải chạy trên Administrator thì mới dc(run á administrator)....Ai biết cách khắc phục lỗi này em xin hậu tạ 50k.Thân

Pm yahoo sellcc_net (~~)(~~)(~~)(~~)(~~)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!

hellomoto2508
25-11-10, 09:56 PM

thằng này lúc đéo nào cũng hỏi rồi cuối cùng là HẬU TẠ 50K
đã ai ăn được của nó K nào chưa vậy
đã mở mồm ra hỏi thì kiểu gì chả có người biết người ta giúp đỡ
đọc topic thằng này lúc nào cũng có chữ 50k cuối bài làm cho biết cũng đéo muốn nói

Mr.Nam
25-11-10, 09:59 PM
đọc topic thằng này lúc nào cũng có chữ 50k cuối bài làm cho biết cũng đéo muốn nói

chuẩn không cần chỉnh. Nó giúp hay cần giúp tớ thấy đều có câu đó :))
đời éo phải khổ vậy nhỉ :-s

babykute
25-11-10, 10:03 PM

Ăn dc 50k là cả một vấn đề nan giải...~~~~~~~~~[-X[-X

pengocdl
25-11-10, 10:15 PM
Các bác đều trả lời không vừa ý,pm thì không có.Giờ lại nói tui như vậy.Các bác xem lại mình đi,giúp dc ai? nhiều chưa ?.Hay chỉ đi loa loa đại khái để spam.

hellomoto2508
25-11-10, 10:25 PM
Các bác đều trả lời không vừa ý,pm thì không có.Giờ lại nói tui như vậy.Các bác xem lại mình đi,giúp dc ai? nhiều chưa ?.Hay chỉ đi loa loa đại khái để spam.

=))............................................... ..................

babykute
25-11-10, 10:29 PM

Trường hơp này gặp nhiều rồi..... Làm xong thì Tiên Bay lun.... Mất hết liên lạc...!!=))