PDA

View Full Version : Main1.07K Full 3D+Premium Antihack+Glow+New Item

phoxuaxua
24-11-10, 09:27 PM
Share cho các bạn Main1.07K full 3D và antihack khá tốt. Main không checksum size, IP, Ver,Serials các bạn chỉnh trong file main.dll. Đây chỉ là dll chứa thông tin, nên các bạn có thể thay dll của các bạn theo mục đích của mình. Hàm load main.dll trong main.exe là "Load". chú ý không có " "
nếu bạn nào có ct hack mà main không anti được vui lòng post lên, mình sẽ update

Mọi thông tin có trong file huongdan.txt

*Chú ý main packet nên có thể nhiều ct antivirus kill:

DOWNLOAD TẠI ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
========================
Download Main chưa pack:
Download Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
========================

Update 01:
---------------
Main packed: DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--------------
dll cho main chưa pack:DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
=========================
Update 02 Ver: 1.0.0.2

Add anti WPE wut wut
DOWNLOAD DLL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
=========================
Update 03

Add anti Hack MUVN anti CMD
DOWNLOAD DLL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Nam
24-11-10, 09:32 PM
Pxx ơi có mình hỏi 1 câu. Hình như bạn làm được chức năng ấn vào Main.exe thì nhảy vào Mu.exe ( launch ) thì phải. Nếu đúng vậy có thể chỉ mình với được không. Cho Mem khỏi vào trực tip từ Main bắt buộc phải thông qua launch vào Game :D

phoxuaxua
24-11-10, 09:38 PM
load main vao olly --chuột phải chọn seach fro--text string--cửa sổ mới hiện ra kéo lên trên cùng chuột phải tiếp chọn seach type vo box chữ mu.exe =>ctrl+L cho đến cái cuối cùng, klick đúp chuột cái để về của sổ chính nhìn lên trên vài dòng có chữ JMP đúp chuột vào đó đổi chữ JMP thành JNZ save lại là xong

onlinemcn
24-11-10, 09:53 PM
Sao ko chạy được chanlwer phải dùng autoupdate mới chạy được hả PXX .

Mr.Nam
24-11-10, 10:21 PM
load main vao olly --chuột phải chọn seach fro--text string--cửa sổ mới hiện ra kéo lên trên cùng chuột phải tiếp chọn seach type vo box chữ mu.exe =>ctrl+L cho đến cái cuối cùng, klick đúp chuột cái để về của sổ chính nhìn lên trên vài dòng có chữ JMP đúp chuột vào đó đổi chữ JMP thành JNZ save lại là xong

Nam tìm theo từ khóa mu.exe thì tìm thấy 3 cái. đã thử cả 3 cái nhưng không có cái nào có dòng JMP. hình như nó gọi thêm 1 offset nữa. Nam tìm theo offset kia thì vẫn hok tìm thấy JMP. Nam sài Client 1.07H

onlinemcn
24-11-10, 10:26 PM
tình hình là main này có chạy được ko . sao mình run ko được

hoangtinpro
24-11-10, 10:48 PM
thanks nhiều ! main này chống hide tool được chưa anh :(

lovesock
24-11-10, 10:52 PM
sao em dùng hexedit tìm cái seri trong hướng dẫn của anh để sữa lại không được, ai giúp mình sữa lại giùm với, yahoo: lonely_angel1510

hellomoto2508
24-11-10, 10:58 PM
cảm ơn bác phố xưa.............................................. ..

hateroc22
24-11-10, 11:00 PM
Nam tìm theo từ khóa mu.exe thì tìm thấy 3 cái. đã thử cả 3 cái nhưng không có cái nào có dòng JMP. hình như nó gọi thêm 1 offset nữa. Nam tìm theo offset kia thì vẫn hok tìm thấy JMP. Nam sài Client 1.07H
Main nào chả như nhau call mu.exe trong ollydb chuyễn JMP sang JNZ thôi ;))

hoangtinpro
24-11-10, 11:30 PM
tình hình sửa mọi cách nhấp vào kết nối ko có hiện tượng gì cả cài c++ 2008 va c++2010 xem dùm nha .thanks

hellomoto2508
24-11-10, 11:45 PM
tình hình sửa mọi cách nhấp vào kết nối ko có hiện tượng gì cả cài c++ 2008 va c++2010 dùm nha .thanks

đúng òi đó
em cài C++2008 ùi
config IP seri version ở cả main và file gì dll như anh phố xưa hướng dẫn mà kick vào main nó chả hiện gì hết
em xài ENC 1.9.3 và server đang test OFF chứ chưa online

phoxuaxua
25-11-10, 12:22 AM
main này chạy qua Mu.exe, vì vậy phải đổi IP trong mu.exe để hiện nút Kết nối. Vì là autoupdate nên nó cần địa chỉ ftp để connect nên trong file connectserver\data\serverinfo.dat phần ftpadress các bạn phải ghi địa chỉ ftp của 1 host nào đó của mình, hoặc nếu không có địa chỉ ftp thì đổi IP trong Mu.exe về IP của mu fpt là sẽ connect được.
-Đã test trên cả winXP và win7 đều work 100% . Nhớ là chép vào client 1.07K hoặc 1.07H đều được

Mr.Nam
25-11-10, 12:30 AM
main này chạy qua Mu.exe, vì vậy phải đổi IP trong mu.exe để hiện nút Kết nối. Vì là autoupdate nên nó cần địa chỉ ftp để connect nên trong file connectserver\data\serverinfo.dat phần ftpadress các bạn phải ghi địa chỉ ftp của 1 host nào đó của mình, hoặc nếu không có địa chỉ ftp thì đổi IP trong Mu.exe về IP của mu fpt là sẽ connect được.
-Đã test trên cả winXP và win7 đều work 100% . Nhớ là chép vào client 1.07K hoặc 1.07H đều được

nếu đổi qua IP của MU FPT thì nếu bọn FPT nó update là CLient Update theo đó :|
tốt nhất reg tạm 1 cái Host Free là có tài khoản FTP ah

lovesock
25-11-10, 12:43 AM
anh share cái main chưa pack được không anh, :(

huy147
25-11-10, 12:50 AM
thanks share nha :D
hjx chờ mãi mới thấy

cuocdoisp
25-11-10, 01:03 AM
PXX có thể upload main không park và chưa add antihack được không ? Nếu được thì tốt quá

nếu đổi qua IP của MU FPT thì nếu bọn FPT nó update là CLient Update theo đó
tốt nhất reg tạm 1 cái Host Free là có tài khoản FTP ah

1. Đổi qua IP của MuFPT
2. Vào Config.ini sửa : 99.99.99

Vậy là không sợ bị update

hoangtinpro
25-11-10, 07:00 AM
làm oke nhứ thế hiện chữ connect nhấp vào im ru lun ,

connect sv như thế này đúng ko anh

[FtpServerInfo]
Address = 127.0.0.1
Port = 21
ID = connect
PASS = connect

[FtpServerInfo_LocalTest]
Address = 127.0.0.1
Port = 21
ID = connect
PASS = connect

[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> = 127.0.0.1
Port = 21
ID = connect
PASS = connect

[GameServerInfo]
ClientVersion = 1.00.00
ClientVersion_TEST = 1.00.00
VersionFileName = version.wvd
DownLoadType = 0

[TestConnServerInfo]
Address = 87.246.27.53

[LocalNetworkConnect]
LocalConnectOnly = 0

Olala
25-11-10, 09:19 PM
bác làm cho cái main chưa pack như trên đi muốn làm thêm dll khác mà main pack rồi potay.com

babykute
25-11-10, 09:35 PM
Ko Dùng Nhưng vẫn Thanks>>>!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hellomoto2508
26-11-10, 12:53 AM
em hỏi câu này hơi ngu nhưng các bác đừng chém
IP của tụi FPT là gì vậy ạ
và trong MU.exe có cần sửa version rồi seri nữa ko hay chỉ cần IP theo đúng tụi FPT thôi ạ

hellomoto2508
26-11-10, 12:58 AM
sửa cái version vs testVersion = 99.99.99 à bác
nếu thế thì trong main.dll đổi IP của mình hay cũng của FPT nốt
[QUOTE][LOGIN]
Version=1.09.48
TestVersion=1.07.48

phoxuaxua
26-11-10, 05:09 AM
anh share cái main chưa pack được không anh, :(

PXX có thể upload main không park và chưa add antihack được không ? Nếu được thì tốt quá

=====================

bác làm cho cái main chưa pack như trên đi muốn làm thêm dll khác mà main pack rồi potay.com
Muốn thay dll khác cũng được, chỉ cần đổi dll của mình thành tên main.dll và hàm load là Load là được. Mình sẽ share luôn tất cả chưa pack, để các bạn tha hồ voc
=====================

Main+dll...... chưa pack

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lovesock
26-11-10, 06:45 AM
sao em chạy main nó cứ đơ ra thế anh, nó không chạy :-s , em cai c++2008 voi c++2010 rồi mà bấm vô no cứ đơ ra.

hoangtinpro
26-11-10, 09:29 AM
có ai chạy oke chưa cho cái hướng dẫn kĩ tí sao mình chạy cứ đơ ra đó ko hiện tượng :(

hoangtu_eck94
26-11-10, 12:33 PM
=====================

Muốn thay dll khác cũng được, chỉ cần đổi dll của mình thành tên main.dll và hàm load là Load là được. Mình sẽ share luôn tất cả chưa pack, để các bạn tha hồ voc
=====================

Main+dll...... chưa pack

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pxx có thể chỉ mình cách pack dll mà kô bị lỗi không?

lequangvu
26-11-10, 01:55 PM
Mình thấy phoxuaxua ôm rơm nặng bụng :D sao đã share free thì nên crack mu.exe đi không cho main chạy vào mu.exe nữa rùi share lên như vậy có nhẹ người hơn không =)).

Crack del cai Mu.exe đơn giản có gì đâu :))

phoxuaxua
26-11-10, 02:11 PM
Đã share nguyên các file gốc chưa pack gì, ai không muốn chạy qua mu.exe thì off nó đi trong main. Nếu ai không chạy được có 2 nguyên nhân!
-Chưa config chuẩn trong ConnectServer để cho chức năng autoupdate hoạt động
-Trong máy tính đang chạy 1 chương trình gì đó có thể bị anti cấm hoạt động, ví dụ 1 ct nào đang chạy Hide, vì dll này nó dectect mọi tool hide process
khắc phục:
+học lại cách config chạy autoupdate, hoặc crack main.exe loại bỏ chạy autoupdate đi
+Mở task manage lên xem các process đang chạy cái nào khả ghi thì end task nó đi, hoặc restat lại máy tính để off các ct đang chạy ẩn

Mình đã thử chạy trên cả winXP và win7 tất cả đều run ok nên không có khả năng source bị lỗi, hoặc không hợp windows, vấn đề là từ phía các bạn

Chiritokaji
26-11-10, 02:36 PM
Anh Tùng làm cái SS6 chơi đê :D....

hoangtinpro
26-11-10, 04:31 PM
anh có thể share lun cái conect Server lun được ko anh .

hellomoto2508
26-11-10, 06:15 PM
anh phố xưa có thể chỉ em cách làm sao để cho vào game = main chứ ko phải thông qua MU.exe được ko anh

nhactre8x
26-11-10, 06:34 PM
ai cần vào game bằng main thì down cái main chưa pack lại ở trang đầu.
dùng tool easy open lên bỏ cái mu.exe đi rồi lưu lại.vậy là xong.chạy trực tiếp bằng main là có thể vào game.

hellomoto2508
26-11-10, 06:54 PM
ko được
cái main này ko crack mu.exe được đâu
bác lequangvu làm thử rồi ko được

hoangtinpro
26-11-10, 09:35 PM
ai sài dc rùi chỉ em sài với kết cái main này quá .xào nấu 2 ngày rùi mòa ko thể nào chạy được :(

hoangtu_eck94
26-11-10, 10:31 PM
ko được
cái main này ko crack mu.exe được đâu
bác lequangvu làm thử rồi ko được
vậy àk?? mình crack bt mà :|
Main crack mu.exe cho các bạn đây. chỉnh IP + SERI + VERSION trong main.dll = cách search với từ khóa 192.168.1.2 nhé.

hellomoto2508
26-11-10, 10:41 PM
mình có chat YM với lequangvu bác ấy thử crack bỏ MU.exe đi mà có được đâu nhỉ
eck có thể chỉ cách bỏ đi được ko
mình bỏ = tool MainEditor mở main sau đó bỏ dấu Mu.exe rồi lưu tập tin lại mà có work đâu
giải nén ra có folder public và 1 đống cái bên ngoài
cái folder public là cái bạn bỏ MU.exe hay cái bên ngoài

hoangtinpro
26-11-10, 10:44 PM
của hoàng tử eck crack mu.exe rùi mình chạy = Main.exe vẫn đơ ra po tay ,để cài lại win test tiếp xem sao

hellomoto2508
26-11-10, 10:58 PM
tôi chạy được rồi đó
nó nằm trong folder public ý chứ ko phải bên ngoài đâu

hoangtinpro
26-11-10, 11:14 PM
tôi chạy được rồi đó
nó nằm trong folder public ý chứ ko phải bên ngoài đâu
chắc do máy tui rùi sáng cài win lại biết ngay chạy rùi nhưng vẫn đơ :((:|

hellomoto2508
26-11-10, 11:25 PM
tôi cũng vẫn im re ko vấn đề gì xảy ra
lúc nãy chưa chạy server thử vào = main thì ok
đến lúc chạy server vào thì lại im re

ông đừng cài lại win mất công
tôi thử đi thử lại mấy lần rồi
chạy server lên thì ko vào được
tắt server đi thì vào OK (nhưng tắt server đồng nghĩa vào đến nơi là dis :)))
eck xem lại vụ này nhé

toply12
26-11-10, 11:34 PM
chắc chạy trên máy chủ k được /:)

phoxuaxua
26-11-10, 11:39 PM
Nếu chạy Server mà không vào được thì nhiều khả năng classname của Supload hay Startup trùng với 1 ct hack trong blacklist vì vậy các bạn thử chạy server = tay rồi thử xem:
dưới đây là đoạn clip mình chạy trên win7

forum không chạy được Flash ai thích xem thì load về máy vậy:

Mod nào đọc được buzz cho David cái trang PSPAY quảng cáo bị nhiễm virus, NOD32 nó báo hoài. Kêu David báo cho tụi PSPAY fix lại hoặc david gỡ bỏ cái popup đi

toply12
26-11-10, 11:45 PM
link bi gì rồi xem không được.8-}

hoangtu_eck94
27-11-10, 06:58 AM
tôi cũng vẫn im re ko vấn đề gì xảy ra
lúc nãy chưa chạy server thử vào = main thì ok
đến lúc chạy server vào thì lại im re

ông đừng cài lại win mất công
tôi thử đi thử lại mấy lần rồi
chạy server lên thì ko vào được
tắt server đi thì vào OK (nhưng tắt server đồng nghĩa vào đến nơi là dis :)))
eck xem lại vụ này nhé

chắc là file main này của pxx đã kill 1 ct j đó liên quan đến muserver. vì khi mở ct hack lên nó cũng kô chạy. chỉ có tắt đi mới chạy đc. pxx xem lại cho mọi người nhé

hoangtinpro
27-11-10, 07:03 AM
Nếu nó kill 1 ct của Server sao nó ko xuất thông bao => phát hiện hack ta mòa nó im re cài win rùi vẫn ko tài nào chạy với Server được ,Nếu như vậy thì game thủ sài bật hack chẳng hạn => đơ im re thì ko ổn ,Hoặc 1 chương trình nào đó ko phải hack nhưng main ko cho vào thì nó cũng => im re lại càng ko ổn hơn .Mong anh xem xét lại nha

hateroc22
27-11-10, 08:20 AM
vào tới chọn NV dis main là thế nào =))................

hoangtu_eck94
27-11-10, 12:25 PM
Nếu nó kill 1 ct của Server sao nó ko xuất thông bao => phát hiện hack ta mòa nó im re cài win rùi vẫn ko tài nào chạy với Server được ,Nếu như vậy thì game thủ sài bật hack chẳng hạn => đơ im re thì ko ổn ,Hoặc 1 chương trình nào đó ko phải hack nhưng main ko cho vào thì nó cũng => im re lại càng ko ổn hơn .Mong anh xem xét lại nha

tốt nhất là pxx thêm cái thông báo khi phát hiện hack. đừng để im re :D

Mr.Nam
27-11-10, 12:35 PM
Sau 2 ngày ngủ quên giờ mới mò lại cái chạy Main.exe thì trỏ đến Mu.exe. Đọc lại cm của pxx mới để ý cái dòng: nhìn lên trên vài dòng có chữ JMP và đã làm được :D

doiphieubat
27-11-10, 12:52 PM
pác nam online cho em hỏi tí...cho em xin cái yahoo luôn nha

Mr.Nam
27-11-10, 12:57 PM
Mr.N4m2007
có việc gì mà phải PM thế. bảo tớ teamview là hok giúp đâu đó nghen :D
đang coi phim hok view đâu đó :P

hellomoto2508
27-11-10, 01:36 PM
anh phố xưa xem xét thế nào có thể share lại 1 cái main 3d này chạy = main và chưa kèm antihack được ko ạ

doiphieubat
27-11-10, 02:15 PM
pác helomoto chạy 3d được chưa

hellomoto2508
27-11-10, 02:16 PM
pác helomoto chạy 3d được chưa

có vào được đâu mà chạy hả cậu
main này khó xơi quá

hoangtinpro
27-11-10, 02:18 PM
có vào được đâu mà chạy hả cậu
main này khó xơi quá
cái luôn cái win vậy mòa chưa vào xem được lorencia như /:)thế nào :(

phoxuaxua
27-11-10, 02:22 PM
potay với mấy chiến sĩ này. Main đã share không có pack gì thì tùy ý mà chỉnh, nếu không muốn dùng antihack đi kèm thì lấy antihack của mình thay vào, rồi open main= hexedit mà đổi lại tên dll và hàm load, hoặc nếu không muốn chạy dll anti thì mở main = LordPE EntryPoint lại offset để không cho nó load hàm dll anti nữa. Muốn không cho chạy cùng mu.exe thì loại bỏ nó đi, loại bỏ nó có thể dùng tools hay olly. Tiện đây share cho mọi người cái Xupload này, không bị anti nó quét. Vì mình nhớ trong source anti của mình có 1 class trùng với class 1 ct startup MuServer (hình như là S-Upload), nên nếu chạy trên Server main sẽ không run

X-Upload :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

doiphieubat
27-11-10, 02:26 PM
pác phoxua có online đó không...cho em cái yh em hỏi 1 tí thôi....

hellomoto2508
27-11-10, 05:31 PM
bác nào bỏ được cái Mu.exe đi để vào game = main thì pm YM em nhé
chỉ giáo em với

TRIEN
27-11-10, 06:31 PM
Mình thay đổi toàn bộ như hướng dẫn nhưng khong đựoc. Không có chỗ kết nối

odimon
27-11-10, 08:33 PM
main của phouaxua chạy OK mà , video kết quả đã test và loại bỏ mu.exe .
Bạn nào làm không được thì vào xem nhe .

TRIEN
27-11-10, 08:39 PM
main của phouaxua chạy OK mà , video kết quả đã test và loại bỏ mu.exe .
Bạn nào làm không được thì vào xem nhe .
Mình down cái main trên cơ không giống như bạn. Mịnh down cả 2 links saukhi edit thì ấn vào main không hiện gì cả .
Vậy bạn nào chỉ dẫn mình với

phoxuaxua
27-11-10, 10:03 PM
potay với mấy newbie này!

dưới đây là main 3D+Glow item, đã loại bỏ mu.exe, dll antihack lẫn dll check IP. IP, Ver,Seri đổi trong main.exe

carotkhoaitay
27-11-10, 10:28 PM
cái đó có anti chưa bác pxx.
....................................

doiphieubat
27-11-10, 10:51 PM
cai này thì xài được nhưng mà 3D ko full...chỉ có zom xa gần thôi..... ai có cái nào quay vòng tròn được luôn thì share cho a e với

phoxuaxua
28-11-10, 01:12 AM
cai này thì xài được nhưng mà 3D ko full...chỉ có zom xa gần thôi..... ai có cái nào quay vòng tròn được luôn thì share cho a e với

bộ chưa biết sử dụng 3D hả. Main này full 3D, muốn xoay vòng ấn và giữ chuột giữa (bánh xe) rồi quay

doiphieubat
28-11-10, 01:22 AM
hĩ tại con chuột nhà em...đã test ok...thank pác

hoangtu_eck94
28-11-10, 04:05 PM
pxx cho mình hỏi cái. cùng là 1 main 1.07K nhưng mình xài main của mình khi add cái camera vào lại kô dùng đc. vì sao vậy??

phoxuaxua
28-11-10, 05:01 PM
pxx cho mình hỏi cái. cùng là 1 main 1.07K nhưng mình xài main của mình khi add cái camera vào lại kô dùng đc. vì sao vậy??

-Có thể main đã change title, dll 3D này nó dectect tittle 'MU' nếu thay đổi title main sang tên khác thì phải edit lại trong dll.
-Có thể do chưa hook đúng hoặc hook rồi nhưng chưa change EntryPoint để nó load 3D dll
+Main ver 1.07K (1.07.11)

hoangtu_eck94
28-11-10, 07:02 PM
-Có thể main đã change title, dll 3D này nó dectect tittle 'MU' nếu thay đổi title main sang tên khác thì phải edit lại trong dll.
-Có thể do chưa hook đúng hoặc hook rồi nhưng chưa change EntryPoint để nó load 3D dll
+Main ver 1.07K (1.07.11)

ừm. mình để là MU mà. hook = tool nên nó đổi entry point lun mà.
mà pxx cho mình xin offset 3D main 1.07K + 1.07H lun đc kô

hellomoto2508
28-11-10, 09:37 PM
potay với mấy newbie này!

dưới đây là main 3D+Glow item, đã loại bỏ mu.exe, dll antihack lẫn dll check IP. IP, Ver,Seri đổi trong main.exe

hehe em cũng bó tay với bác
bác nhiệt tình quá mức
thx bác................8-}

demon_phuc
29-11-10, 10:04 PM
các anh chị em trên câu lâc bộ game help e với e đã cài xong mu ss 6 của MuServer_SS6_thangvtv3 và client nữa chạy thành công e ko bit có fai config IP của mạng là 192.168.8.100 đúng hemnua474 nhìn hình rùi chỉ e nhé lúc e chạy sever xong vô game nó không có cái sever nào để vào chơi cả bùn quá mong mỏi xự giúp đỡ thank tất cả mọi cao thủ đã giúp e....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ('<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>')
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ('<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>')

giakhang2010
02-12-10, 08:08 AM
Mình đã tải public về nhưng chỉ muốn sử dụng 3D và Anithack nhưng chưa biết làm sao.
bác phoxuaxua cho mình xin cái dll antihack, hàm load và hướng dẫn sử dụng, cảm ơn nhiều.

giakhang2010
02-12-10, 10:18 AM
Mình đã tải public về nhưng chỉ muốn sử dụng 3D và Anithack nhưng chưa biết làm sao.
bác phoxuaxua cho mình xin cái dll antihack, hàm load và hướng dẫn sử dụng, cảm ơn nhiều.

liyujian
02-12-10, 06:51 PM
bac phoxua cho em hoi sao em thay thê cai Glow của em vao cai Glow của anh ma sao màu của item vẫn không thay đổi vậy cái Glow cũ của anh vàng khè sấu hoác à

tiephp
04-12-10, 11:39 AM
phoxuaxua ơi cho mình xin cái database chạy với web DH đc ko. với lại cho mình hỏi cái DLL anti của bạn mình hook vào main khác nó thì cái main đó bị don't send. Có gì bạn cho mình xin Yahoo nhé .

ngoctai12345
04-12-10, 07:36 PM
Share cho các bạn Main1.07K full 3D và antihack khá tốt. Main không checksum size, IP, Ver,Serials các bạn chỉnh trong file main.dll. Đây chỉ là dll chứa thông tin, nên các bạn có thể thay dll của các bạn theo mục đích của mình. Hàm load main.dll trong main.exe là "Load". chú ý không có " "
nếu bạn nào có ct hack mà main không anti được vui lòng post lên, mình sẽ update

Mọi thông tin có trong file huongdan.txt

*Chú ý main packet nên có thể nhiều ct antivirus kill:

DOWNLOAD TẠI ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
========================
Download Main chưa pack:
Download Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
========================

mình có cái main này, nhờ các bạn tìm giúp mình cái Version, IP và serials. Nếu có cái main nào giống nhưng main này, đã fix GG và aitihack thì cho minh xin

Olala
07-12-10, 04:05 PM
bác lam luôn cho cái main 1.7v ko pack main đi

thothiendai
09-12-10, 04:07 PM
bác nào down cái main này rồi thì up lại cho mình với . chờ mãi vẫn down k đc

thothiendai
09-12-10, 04:09 PM
bác nào down cái main này rồi thì up lại cho mình với . chờ mãi vẫn down k đc

taizero30
13-12-10, 10:58 PM
anh phoxuaxua cho em hỏi. Em chạy Sever này thì items 1 số lỗi như.
+tên trong game thì khác với Mumaker. Mà vu khí do Mumaker add ra thì cầm 2 tay. nhưng đi train lụm chính vũ khí đó lại cầm 1 tay.
+ Em mún làm đồ Goku có sokec hoacfull thần thì sao anh :D
+ Em thấy Muphoxua có như thế nên anh hãy chĩ giáo cho đàn em này :)

supberman
14-12-10, 12:16 AM
anh phoxua ơi cập nhật main đi anh,hiện tai main anh bị bản hack này hack agi thoãi mái.mong anh sớm cập nhật links cho mems
mediafire.com/?clxeao0ppaeyq7i
anh xem giúp em nha
sory không up được links trực tiếp!

taizero30
14-12-10, 03:07 PM
anh phoxuaxua cho em hỏi. Em chạy Sever này thì items 1 số lỗi như.
+tên trong game thì khác với Mumaker. Mà vu khí do Mumaker add ra thì cầm 2 tay. nhưng đi train lụm chính vũ khí đó lại cầm 1 tay.
+ Em mún làm đồ Goku có sokec hoacfull thần thì sao anh :D
+ Em thấy Muphoxua có như thế nên anh hãy chĩ giáo cho đàn em này :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

supberman
14-12-10, 03:38 PM
main này phải update mới sài được cậu à,nó hack được rùi

taizero30
14-12-10, 03:44 PM
Amen!! vậy anh PXX vào day giúp tụi em cái nào... thanks anh nhiu

hateroc22
14-12-10, 07:52 PM
main này phải update mới sài được cậu à,nó hack được rùi
Up cái soft hack or òfset lên đây pxx update cho :)
Ngồi ko ai biết ..........:-$

phoxuaxua
14-12-10, 08:51 PM
anh phoxua ơi cập nhật main đi anh,hiện tai main anh bị bản hack này hack agi thoãi mái.mong anh sớm cập nhật links cho mems
mediafire.com/?clxeao0ppaeyq7i
anh xem giúp em nha
sory không up được links trực tiếp!

Update nguyên antihack DLL muphoxua đang sử dụng cho các bạn, anti cũng chỉ tương đối thôi. Download đầu Topic

hateroc22
14-12-10, 09:06 PM
Anti vậy là tốt rồi.Ko còn gì bàn cãi ......................

taizero30
14-12-10, 09:16 PM

anh phoxuaxua cho em hỏi. Em chạy sever này thì items 1 số lỗi như.
+tên trong game thì khác với mumaker. Mà vu khí do mumaker add ra thì cầm 2 tay. Nhưng đi train lụm chính vũ khí đó lại cầm 1 tay.
+ em mún làm đồ goku có sokec hoacfull thần thì sao anh :d
+ em thấy muphoxua có như thế nên anh hãy chĩ giáo cho đàn em này :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)...................

huandz1102
14-12-10, 09:17 PM
Anti vậy là tốt rồi.Ko còn gì bàn cãi ......................

rùa ơi onl yahoo đi :-<
30 charrrrrrrrrrrrrrr

huandz1102
14-12-10, 10:26 PM
Update nguyên antihack DLL muphoxua đang sử dụng cho các bạn, anti cũng chỉ tương đối thôi. Download đầu Topic

anh ơi hàm call cái dll mới là gì hả a

phoxuaxua
15-12-10, 02:39 AM
hàm call mở main = hex là biết, đâu cần hỏi

hàm call: antihack

huandz1102
15-12-10, 12:39 PM
hàm call mở main = hex là biết, đâu cần hỏi

hàm call: antihack

sao em hook mà không được
nên em mới hỏi
30 charrrrrr

chubelonton
15-12-10, 01:31 PM
cai main packed update của anh em load về run main báo lỗi là sao anh phoxua.

huandz1102
15-12-10, 04:53 PM
cái dll cho main chưa pack em hook không được :(
hàm call : antihack

Nylan
16-12-10, 02:41 PM
Không biết bác nào có Main 1.07v+ anti không nhỉ :x

huandz1102
18-12-10, 05:33 PM
hình như main 1.07v và 1.07x chưa có ai hook được dll vào main

lisatthu35
18-12-10, 10:55 PM
cái này vẫn hack được này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái thể loại wpe này biến thể nhiều loại lắm sao mà đỡ hết được anh ơi :D

phoxuaxua
19-12-10, 05:46 PM
cái này vẫn hack được này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái thể loại wpe này biến thể nhiều loại lắm sao mà đỡ hết được anh ơi :D

Update added anti WPE wut wut. Links đầu topic

lisatthu35
20-12-10, 09:36 PM
cái ny nữa nè anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nói chung main anh xài tạm ổn nhưng thiếu cái checksum nên em có thể hack bằng cách tìm ra ip,seria,version cái này rất nguy hiểm :D

Còn đây là trang web của bọn gà ghẻ post tool hack anh xem coi có cái nào mới thì fix luôn (hehe nhát dow về check quá)

Cái ddos này nữa không biết có hack được ko nhưng nó vẫn có thể chạy song song với MU được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lại thêm 1 cái nữa nè hack speed <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lisatthu35
20-12-10, 10:54 PM
như thế này đưa lên onl bọn hacker nó tìm ra thì mệt lắm thế có cách nào sau khi sửa xong mình pack luôn cái main.dll này lại cho nó khỏi tìm được không anh :D

hateroc22
21-12-10, 10:08 PM
như thế này đưa lên onl bọn hacker nó tìm ra thì mệt lắm thế có cách nào sau khi sửa xong mình pack luôn cái main.dll này lại cho nó khỏi tìm được không anh :D
pack dll add vào main luôn ;)..............

phoxuaxua
21-12-10, 11:20 PM
cái ny nữa nè anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nói chung main anh xài tạm ổn nhưng thiếu cái checksum nên em có thể hack bằng cách tìm ra ip,seria,version cái này rất nguy hiểm :D

Còn đây là trang web của bọn gà ghẻ post tool hack anh xem coi có cái nào mới thì fix luôn (hehe nhát dow về check quá)

Cái ddos này nữa không biết có hack được ko nhưng nó vẫn có thể chạy song song với MU được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lại thêm 1 cái nữa nè hack speed <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links 1: không hack được
Links 2: chỉ là tools ddos không cần chạy Game cũng ddos được, nên không cần anti, trong đó kèm theo 1 con virus
Links 3: ct này dùng CMD để tìm main.exe, khi tìm thấy sẽ hiện cửa sổ hack. Có nhiều cách chống, Hide main.exe, anti cmd có thể chống được mọi loại hack dùng CMD

+Update added antihack links3 links download đầu Topic

dùng Winlicense + Plugin Xbundle hay MoleBox pack gộp lại tất cả các dll vào main.exe sẽ không bị soi Version nữa

lisatthu35
22-12-10, 07:46 PM
thank anh nha tạm thời thế đã khi nào nó update bản hack mới lại thì add tiếp :D

chubelonton
27-12-10, 12:38 PM
sao cứ hook cả chục lần nó vẫn bị don't send thế nhỉ!

huandz1102
28-12-10, 09:25 AM
sao không được nhỉ, kick vào main thì nó báo lỗi file ms...80d.dll
còn chạy = Mu.exe thì không thể kết nối đến MU Việt Nam

huandz1102
11-01-11, 11:55 PM
ai làm được cái main antihack này giúp với

huandz1102
12-01-11, 12:48 AM
vậy àk?? mình crack bt mà :|
Main crack mu.exe cho các bạn đây. chỉnh IP + SERI + VERSION trong main.dll = cách search với từ khóa 192.168.1.2 nhé.

up lại cho mình xin đi ếch ơi
tksssssssssss

babykute
14-01-11, 05:15 PM
Có ai có main 1.07K chưa pack và add cai dll coi như là main trắng mà no virus ko có share mình với....:D

pengocdl
15-02-11, 04:31 PM
Cho em xin cái hàm để hook Checkmain.dll vào main dc không anh phố xưa

yeulinh4ever
16-04-11, 12:26 AM
hix ai chạy được server bằng x-upload không giúp mình với.chẳng biết config thế nào để nó load được cả

languna
15-03-12, 11:54 AM
cho mình xin 1 cái main trắng 1.0.0.2 được ko các cậu, ko biết main 1.0.0.2 dùng cho ss6 dcko nhỉ:|