PDA

View Full Version : Config Event trong MU

roniemike87
23-11-10, 09:46 PM
làm ơn giúp em config event của MU với sever em vào nó toàn để 300 phút liên tục ko biết config lại chổ nào ai biết chỉ hộ em em tks nhìu nhìu

Mr.Nam
23-11-10, 09:53 PM
Event gì và Server gì nói chung chung vậy thì đúng là bó ku luôn :D

roniemike87
23-11-10, 09:55 PM
Event gì và Server gì nói chung chung vậy thì đúng là bó ku luôn :D
đây hắn đây :(( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sv đó

Mr.Nam
23-11-10, 09:58 PM
oạch.
Mình đâu cần Server của bạn. mình chỉ hỏi bạn dụng Server nào? và Event nào cần fig lại time? để mình coi và chỉnh cho bạn.
Nản toàn tập

roniemike87
23-11-10, 10:21 PM
oạch.
Mình đâu cần Server của bạn. mình chỉ hỏi bạn dụng Server nào? và Event nào cần fig lại time? để mình coi và chỉnh cho bạn.
Nản toàn tập

em sài client Mu Phoxua SS5 anh nói sv em hok hỉu cho lắm nhưng em chỉ biết là sv em post trên link trên và em đang sử dụng off còn về event thì tất cả bị đều đều có event còn để try last time mới đau :(( em là dân mới làm sv off thôi mong anh giúp YH em đây ronie_lee87 em cần hỏi on cho tiện

soulmather
23-11-10, 10:32 PM
MrNam đâu rồi vào giúp mình với nào !!

Mình cài MU trên win 7 mà ko được

KúnKuTe
24-11-10, 10:48 AM
event thì nhiều event nhé, bạn nói thế mình cũng khó hình dung, nhưng thôi vài cái demo hd cho bạn hiểu nhé, ví dụ: muốn chỉnh time blood là sự kiện đi blood nhe. bạn vào Data/lang trong server, mở file BloodCastle.dat lên. sau đó tìm dòng time và chỉnh theo các cột hour,min nhé.
đấy là hd thuần túy với gs1.00.16 nhé còn ver mới có thể sẽ khác bạn cứ dựa vào đó tìm hiêu thêm nhé.