PDA

View Full Version : Bạn cần giúp đỡ về MU, hãy vào đây....

nguoixau
23-11-10, 01:58 PM
Mình cũng là gà thoy, nhưng học hỏi được chút chút nên cũng muốn giúp đỡ lại các bạn khác, nếu bạn đang gặp khó khăn về cách dựng 1 SV MU?
Bạn có thể liên lạc với nick yahoo của mình, mình có thể hướng dẫn và giúp bạn dựng SV qua TeamView...
Đổi lại mình cũng muốn được công sức của mình bỏ ra, nên mình sẽ lấy 1 cái card Viettel 20k.
Nick yahoo của mình: CoPeBanDam
Bạn có thể pm mọi lúc, nhưng mình sẽ trả lời sau....
Ai không cần thì thôi không lèn phèn chổ này nhá, để đất mình làm ăn ^:)^

nguoixau
23-11-10, 02:03 PM
Hướng dẫn sử dụng Teamviewer ở đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down load Teamview:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fuimensuda
23-11-10, 04:56 PM
Mình cũng là gà thoy, nhưng học hỏi được chút chút nên cũng muốn giúp đỡ lại các bạn khác, nếu bạn đang gặp khó khăn về cách dựng 1 SV MU?
Bạn có thể liên lạc với nick yahoo của mình, mình có thể hướng dẫn và giúp bạn dựng SV qua TeamView...
Đổi lại mình cũng muốn được công sức của mình bỏ ra, nên mình sẽ lấy 1 cái card Viettel 20k.
Nick yahoo của mình: CoPeBanDam
Bạn có thể pm mọi lúc, nhưng mình sẽ trả lời sau....
Ai không cần thì thôi không lèn phèn chổ này nhá, để đất mình làm ăn ^:)^

Chú bé này bệnh à.
lại còn GD nữa...Đã lập topic giúp người khác thì đừng có cái kiểu mà thương lượng như này nhé.
còn về hướng dẫn thì đã có rất nhìu hướng dẫn của các vị tiền bối như huntersun chẳng hạn rất đơn giản và dễ làm..[-X

freedoom
23-11-10, 05:03 PM
đọc thấy nhảm quá... nói thiệt nếu có lòng thì free người dc giúp sẽ nhớ ơn bạn hơn là $$$ đó góp ý chân thành>:/

mrrainnt
28-11-10, 03:37 PM
Bây giờ cũng có nhiều bản sv config dễ dàng mà :) Đâu cần phải như vậy chứ bạn ?

vinasoft
01-12-10, 12:02 AM
bạn có biết điều chỉnh tốc độ luyện Skin của master trong server không?
mình dùng bản SCF.
Xin cảm ơn nhiều

Cùi Mía
12-12-10, 07:48 AM
Nghi ngờ thằng đó Lừa đảo quá !! AE tập trung vào cái nick yahoo nó đi...

babykute
12-12-10, 07:51 AM
nge nói thật là vl`.......................................:))