PDA

View Full Version : [Hỏi] Cách sữa level move map server enc 1.9.3

pengocdl
22-11-10, 11:59 AM
Cho em hỏi cách sữa level move qua map khác.Em có chỉnh trong movereq.bmd của client nhưng khi chỉnh xong vào game move qua ebeland thì nó lại đi qua devias(đảo lộn).Vậy ai biết cách sửa thì giúp em với.
Sẵn tiện cho em hỏi.Khi em đi blood lấy quest(đồ nộp nhiệm vụ) em nhấp vào thằng thiên sứ thì nó không rớt chaos mà lại rơi hòn đá hộ mệnh.Vậy ai biết cách đổi đá hộ mệnh thành chaos thì giúp em với.Thanks nhiều

pengocdl
22-11-10, 12:33 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoangtu_eck94
22-11-10, 12:36 PM
Cho em hỏi cách sữa level move qua map khác.Em có chỉnh trong movereq.bmd của client nhưng khi chỉnh xong vào game move qua ebeland thì nó lại đi qua devias(đảo lộn).Vậy ai biết cách sửa thì giúp em với.
Sẵn tiện cho em hỏi.Khi em đi blood lấy quest(đồ nộp nhiệm vụ) em nhấp vào thằng thiên sứ thì nó không rớt chaos mà lại rơi hòn đá hộ mệnh.Vậy ai biết cách đổi đá hộ mệnh thành chaos thì giúp em với.Thanks nhiều
cái này là do bạn chỉnh ở client kô khớp với ở sv đó. ở sv thì bạn chỉnh trong muserver/data/lang/movereq(kor).txt chỉnh cho khớp vs client là đc
còn cái đi blood thì bạn chỉnh lại ở trong encdata/ENCDrops.ini

[BloodCastle]
ENCBcDropGroup = 14 // Default: 12
ENCBcDropID = 31 // Default: 15
ENCBcDropLevel = 0 // Default: 0
ENCBcDropWithSkill = 0 // Default: 0
ENCBcDropWithLuck = 0 // Default: 0
ENCBcDropLifeAdd = 0 // Default: 0
ENCBcDropExcOpt = 0 // Default: 0
ENCBcDropAncOpt = 0 // Default: 0
12
15
ở đây là code của chaos. còn 14 31 là code của đá hộ mệnh :)

Mr.Nam
22-11-10, 01:49 PM

Mie. cách chỉnh move mà còn éo bik mà đòi cài hộ người khác ( lấy tiền em mới lên tiếng )
Nghèo quá ah =))
Tặng 1 câu.
Ác giả ác báo. Giúp thì giúp, không thì cẩn thận chính bạn sẽ phải bỏ tiền ra cho nhưng câu hỏi của bạn đó =))

hellomoto2508
23-11-10, 12:13 AM
Mie. cách chỉnh move mà còn éo bik mà đòi cài hộ người khác ( lấy tiền em mới lên tiếng )
Nghèo quá ah =))
Tặng 1 câu.
Ác giả ác báo. Giúp thì giúp, không thì cẩn thận chính bạn sẽ phải bỏ tiền ra cho nhưng câu hỏi của bạn đó =))

là sao
2 bác chém gió nhau gì thế

Mr.Nam
23-11-10, 04:28 PM
là sao
2 bác chém gió nhau gì thế

tại thấy bạn ý kêu là cần cài Mu thì PM bác ý ( chi phi hình như 50k )
trong khi move mà còn chưa bik chỉnh cho nên ....
Hỏi thì hỏi nhiệt tình vãi hàng mà giúp người khác thì cũng vãi hàng thật =))