PDA

View Full Version : Một vài vấn đề về SQL 2000!

anhtb82
19-11-10, 07:49 PM
em setup đến phần cuối rồi mà sao nó hiện thế này và ... không đc j luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xem hộ em với nhé. Thanks trước!

thaihoa91
19-11-10, 08:14 PM
Lỗi này hơi khó trị đó ! Nếu dc bạn chịu khó cài lại win xem sao !

jxvietnam
19-11-10, 08:17 PM
lỗi lần đầu tiên tui thấy, chắc phải cài lại win

anhtb82
19-11-10, 09:00 PM
kiểu này chắc ốm mất mà cài lại win em cũng chẳng biết cài lại ảnh ghót kiểu gì nữa bác nào tiện thể chỉ luôn cho em nhé thanks!

[B.M.W]Sports
19-11-10, 09:17 PM
ghost thì lên google tìm cách , chúc bạn thành công hoặc đêm máy ra tiệm

thaihoa91
19-11-10, 09:58 PM
Hàng ghost tui thấy khá dễ bị lỗi trên :)) Cài lại win bằng đĩa cho chắc ăn :))

[S]ocola[S]an
19-11-10, 11:16 PM
Ko cần cài lại win . Chỉ cần lấy bản Mssql2000 khác cài là dc . Cài win mất công =)) . Tui đã test với cách này work 100%
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhtb82
20-11-10, 09:45 PM
tui cài đúng bằng cái phần mềm SQL này nè nhưng không đc luôn cài lại win rồi mà vẫn không được nó vẫn hiện ra nỗi như thế! Hỏi chúa :)]

Čħīċķėň
20-11-10, 10:06 PM
Đúng chỉ có chúa mới bít ^^

Có lẽ do máy tính của bạn, lúc trc có 2 pro (1 là thecong, 2 là DNT) dính phải rùi hết dev JX lun :D

nếu ko đc thì đừng ép buộc vì ép buộc sẽ ko có hạnh phúc ^^

Làm 1 cái Win ảo sài cũng đc ko nhất thiết phải Win thật :)

[S]ocola[S]an
20-11-10, 11:26 PM
Microsoft Vitual PC (xài giống tui) or WmWare WorkStation . Hình như WmWare nó giựt giựt hơn Vitual Pc thì phải

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- chỉ fix lỗi như hình

[S]ocola[S]an
20-11-10, 11:27 PM
Microsoft Vitual PC (xài giống tui) or WmWare WorkStation . Hình như WmWare nó giựt giựt hơn Vitual Pc thì phải

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- chỉ fix lỗi như hình

notfile
20-11-10, 11:29 PM
Lỗi này khi lần đầu tiên mình cài SQL cũng có gặp < năm 2007 tập cài MU ^^ )

Nhưng cài đi cài lại hàng vài chục lần là được ! < nguy cơ lớn nhất là do virus đó > người việt nam mà khi không rõ là lại đổ cho virus :))

debaf9
20-08-12, 04:51 PM
ức chế wa cài hàng ngàn lần vẫn bị cái vụ sqlstp.log ai giúp mình cái