PDA

View Full Version : ENCGames Server Files 2.0.4.0 Season6 + Client 1.07V+ (ENG-SPA-PO

Trang : [1] 2

jihoon83
18-11-10, 08:37 AM
Hello,

Please, read until end.

I'm writing this email to give you our new Serve Files, version 2.0.4.0 (Season 6).

Before of all,

This is first time relese for this version, anyway some small bugs can be found.
These issues will be fixed with time.

Important: Our Dataservers are new!! You MUST to use it with season 6 server.

For upgrade Season 5 DataBase for Season 6, run the query that is attached.

You will need a new serial number! Then runs activator.exe (Tools folder) and send me the generated file again by email, asking for 2.0.4.0 version key.

Our Client is new too! Version 1.07V+ (English, Spanish and portuguese), Client have 3D, ENCDefender and Support to custom items until ID 511 per category.

Server Files:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client Files (1.07V+):

Season 5 to 6 querys:
Invalid Download!
Query:

if exists (select * from dbo.sysobjects where id = object_id(N'[dbo].[ExtWarehouse]') and OBJECTPROPERTY(id, N'IsUserTable') = 1)
drop table [dbo].[ExtWarehouse]
GO

CREATE TABLE [dbo].[ExtWarehouse] (
[AccountID] [varchar] (10) COLLATE Latin1_General_CS_AS NOT NULL ,
[Items] [varbinary] (1920) NULL ,
[Money] [int] NULL ,
[EndUseDate] [smalldatetime] NULL ,
[DbVersion] [tinyint] NULL ,
[pw] [smallint] NULL ,
[VaultID] [int] NOT NULL
) ON [PRIMARY]
GO

ALTER TABLE [dbo].[ExtWarehouse] ADD
CONSTRAINT [DF_ExtWarehouse_Money] DEFAULT (0) FOR [Money],
CONSTRAINT [DF_ExtWarehouse_DbVersion] DEFAULT (0) FOR [DbVersion],
CONSTRAINT [DF_ExtWarehouse_pw] DEFAULT (0) FOR [pw],
CONSTRAINT [DF_ExtWarehouse_NUMBER] DEFAULT (1) FOR [VaultID]
GO

ALTER TABLE [dbo].[warehouse] ADD
[VaultID] [int] NOT NULL DEFAULT (1)
GO

CREATE PROCEDURE [dbo].[ENC_ChangeVault]
@login varchar(10),
@futureVaultID int
AS
Begin
SET NOCOUNT ON
DECLARE
@actualVaultID int,
@actualVaultItem varbinary(1920),
@futureVaultItem varbinary(1920),
@actualMoney int,
@futureMoney int

Begin
End

Begin
End

Begin
Begin

Begin
End

ELSE
Begin
End
End

ELSE
Begin

Begin
End

ELSE
Begin
End
End
End
End

GO

IF EXISTS (SELECT name FROM sysobjects
WHERE name = 'NewCharactersFixs' AND type = 'TR')
DROP TRIGGER NewCharactersFixs
GO

CREATE TRIGGER [NewCharactersFixs] ON [dbo].[Character]
FOR INSERT
AS
BEGIN
IF ( SELECT Class FROM INSERTED ) = 96
BEGIN
UPDATE Character SET MagicList=Null, Quest=Null, Inventory=0x00001200000000000010000000000000FFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF1408 1E000000000000D000000000000014101E000000000000D000 0000000000FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FF
WHERE Class='96'
END
END
NOT Cracked.

Thanks for use ENCGames Files.

Credits:
ENCGames

Nguồn Ragezone.com
Chú ý: Client còn lỗi chưa khớp server. cẩn thận Good Lucky.

huy147
18-11-10, 11:23 AM
:| Phá Tryn mà thấy cái dòng này quãi chè đậu

NOT Cracked.
3:-O

tuantep
18-11-10, 11:37 AM
You will need a new serial number! Then runs activator.exe (Tools folder) and send me the generated file again by email, asking for 2.0.4.0 version key.

Rõ ràng cần key này :(

Our Client is new too! Version 1.07V+ (English, Spanish and portuguese), Client have 3D, ENCDefender and Support to custom items until ID 511 per category.

Client ngon lưu vào sau còn sài :D

huy147
18-11-10, 12:36 PM
Client ngon lưu vào sau còn sài :D
Clien này nó Pack Main lại rồi phải k0 ta %-(

endyking
18-11-10, 02:16 PM
Sax hôm qua thằng mod diễn đàn ENC move nhầm box, lấy hay nhỉ. cái này là update mới đấy, client ngon, main không bị pack , 3D vip...

endyking
18-11-10, 02:22 PM
Sax hôm qua thằng mod diễn đàn ENC move nhầm box, lấy hay nhỉ. cái này là update mới đấy, client ngon, main không bị pack , 3D vip...
mà cái server bị bug nhiều, đánh quái kô rớt items cũng như zen, imperial guardian lag (mỗi người đi vô phãi cõng 1 cục gạch to :) ), char RF bug rollback.... đã fix xong bằng email.

babykute
18-11-10, 02:33 PM
Cái này có lỗi gì vớ vẫn ko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

endyking
18-11-10, 03:16 PM
Trên repay của mình có đó, với thêm bug skill của RageFighter, First Master ko mang được cánh ..

huy147
18-11-10, 03:19 PM

Có Lỗi Vớ Vẫn Nhiều Lắm Quest 3 Nhân NPC mua do k0 dc
party cũng k0 dc. Skill Thì học k0 dc . chỉ mỗi chara7 ổn :-&

pikeman20
18-11-10, 04:26 PM
Gửi cái .activate cho bọn kia bằng cách nào vậy? (Mail của nó đó)

YoungKeno
18-11-10, 04:58 PM
Cho mình hỏi cái này sử dụng sao thế nhỉ làm ơn hướng dẫn mình dc ko ? !!

tuantep
18-11-10, 05:19 PM
Share lại sv/client cho ai vọc:

Server:

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhanh kẻo die :D

carotkhoaitay
18-11-10, 05:31 PM
cái này chạy winxp được không.........

tomatoes
18-11-10, 06:31 PM
Có phải cái này ko ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

royal1
18-11-10, 06:50 PM
anh tomastoes anh có bán server SCFTeam 10.03.70 không anh, cho em xin cái yahoo đi

pikeman20
18-11-10, 06:52 PM
Cho xin cái server có bản quyền đi mấy anh đẹp zai để cùng test nha :D

royal1
18-11-10, 06:54 PM
Cho xin cái server có bản quyền đi mấy anh đẹp zai để cùng test nha :D

sever co bản quyền bỏ tiên ra mua

tomatoes
18-11-10, 06:55 PM
anh tomastoes anh có bán server SCFTeam 10.03.70 không anh, cho em xin cái yahoo đi

Ko bán những cái ko phải tôi crack,bản này public mà,mua làm gì ;))
Nhưng mà cũng ko bán bất cứ gì nữa đâu,ko cần PM làm gì ;)

Luffy[D.E.V]
18-11-10, 07:08 PM
Thanks Share ... lâu lắm mới thấy bác tomatoes trở lại .. ENC vô đối .. lên top nào

teen10x
18-11-10, 07:26 PM
ai crack server này rồi xin share cho các anh em cung xài với

endyking
18-11-10, 07:40 PM
Có phải cái này ko ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tomasto crack được nè bạn, nhưng bị lỗi blank screen. :)

babykute
18-11-10, 08:40 PM
Ai crack dc share cho anh test với deeeeeeeeeeeeee!!

hellomoto2508
18-11-10, 10:08 PM
clien này có full 3d ko các bạn và dùng server ENC 1.9.3 có work ko?
win xp sp2

carotkhoaitay
18-11-10, 10:12 PM
clien này có full 3d ko các bạn và dùng server ENC 1.9.3 có work ko?
win xp sp2

test rồi, vào đến điền tên nhân vật thì dis

hellomoto2508
18-11-10, 10:30 PM
test rồi, vào đến điền tên nhân vật thì dis

chán nhỉ
mò cái clien FULL 3d hợp với server mình đang xài khó quá
xin xỏ thì chả ai share

hellomoto2508
19-11-10, 01:38 AM
Ko bán những cái ko phải tôi crack,bản này public mà,mua làm gì ;))
Nhưng mà cũng ko bán bất cứ gì nữa đâu,ko cần PM làm gì ;)

đúng là người việt nam
ko bán cũng ko share
sống để bụng
chết mang theo:)):)):)):)):)):)):))

teen10x
19-11-10, 05:25 AM
không độc ác không phải là người VN:)>-
Link die rồi kìa đề nghị chủ topic up lại link khác đi

jihoon83
19-11-10, 07:49 AM
Hà hà
thằng topic bên ragezone xóa links rồi.
cả client ai đã down rồi up lên media fire đi nha.
Bác Tomates làm đc đó với bức hình bác đưa là chưa chạy dataserver nó bị trắng vậy đó chỉ khởi động thử thôi mà.
vấn đề là bác Tomates có share hay không thì nên hỏi bác ý. ;))
việc tôi chỉ lấy bê nguyên bên đó về thôi ai lấy đc thì thử tài bẻ.
còn client thì chưa chắc là khớp nhé mấy bác chú ý.

LionKing113
19-11-10, 08:50 AM
cái ông ZeNiX người China gì đó phải chi ổng cũng thích MuOnline thì đỡ rồi ,... phần mềm WinLicense Ver 2.1.0.10 cũng còn crack được & public chứ nói chi cái này . Hình như ông đó là admin trang exetools , có anh nào là user bên đó không , trang đó đăng ký khó quá , đòi phải có mã invited của registered user . Anh nào đã là user get hộ em một cái invited nhe.

tìm được link bên mediafire nè:

tuantep
19-11-10, 09:45 AM

Tui up cho ai muốn vọc đó. Crack đc càng tốt

tomatoes
19-11-10, 09:51 AM
Crack cái này chỉ 1 byte,cố gắng tìm hiểu tí là ra mà ;)
Đây là 1 dạng protect sơ đẳng,crack nó còn dể hơn crack mu.exe nữa,mong anh em VN phải hơn RZ chứ ^^

h3llboy
19-11-10, 09:58 AM
Có phải cái này ko ?

Bác Tomatoes khéo đùa :)

Ủa mà sao mình mở Gameserver len Olly thì thấy OEP ngay tại điểm load ENCGames.dll nhỉ? Như vậy là file này có bị packed không nhỉ? Kiểm tra bằng PEiD binh thường thì không phát hiện pack, nhưng sử dụng plugin trong PEiD thì vẫn thông báo pack :|

Bác Tomatoes cho tí TUT với :D

tuantep
19-11-10, 09:58 AM
Đây là 1 dạng protect sơ đẳng,crack nó còn dể hơn crack mu.exe nữa,mong anh em VN phải hơn RZ chứ ^^

Ý anh là bên RZ có thằng crack đc rùi à :-@

Lâu lắm rùi ko có cái sv nào ngon cả. Bác tiện thể share tut đi năn nỉ đó :P

h3llboy
19-11-10, 10:01 AM

Có phải ý bác là cái byte đó chuyển JE thành JNE (hoặc đại loại như thế) để bypass cái check License không?

tomatoes
19-11-10, 10:01 AM
Tớ gợi ý xem ai làm đc thì làm,ko cần serial hay key gì đâu,chỉ cần je thành jmp là xong.
Chỉ 1 byte.
Try it ;)

Có phải ý bác là cái byte đó chuyển JE thành JNE (hoặc đại loại như thế) để bypass cái check License không?
dạ vâng ạ ;)

P/S: thằng cha ENC biết đc chắc chém tôi chết ^^

jihoon83
19-11-10, 10:09 AM
Không hổ danh là Tomates, Đẳng cấp của anh em Việt Nam.
Ragezone nó tìm thấy rồi nhưng chẳng share đâu. mình bê về ngay nó mới Post.
vì mình biết nó sẽ xóa ngay cái Links để down. bọn nước ngoài nó láu cá lắm.
cái nào sài tốt thì nó dấu. còn cũ ồi nó mới share :))
Mình cũng biết cái này sơ sơ, 1 byte thì có thể tìm ra.
vấn đề ở đây bác Tomates đã gợi ý. thì tìm tag của nó sẽ ra ngay.
Thanks bác Tomates đã gợi ý tìm ra rồi. kiểm tra xem có bị bug gì không mình sẽ share cho anh em dùng.

h3llboy
19-11-10, 10:12 AM
Tớ gợi ý xem ai làm đc thì làm,ko cần serial hay key gì đâu,chỉ cần je thành jmp là xong.
Chỉ 1 byte.
Try it ;)

dạ vâng ạ ;)

Cám ơn bác Tomatoes nhiều nhé, tối nay mình sẽ thử vận may :) Làm không ra chắc đập đầu xin bác offset wa' :))

Mà bác có nhận đệ tử về RE không hì hì ?

tomatoes
19-11-10, 10:12 AM
Không hổ danh là Tomates, Đẳng cấp của anh em Việt Nam.
Ragezone nó tìm thấy rồi nhưng chẳng share đâu. mình bê về ngay nó mới Post.
vì mình biết nó sẽ xóa ngay cái Links để down. bọn nước ngoài nó láu cá lắm.
cái nào sài tốt thì nó dấu. còn cũ ồi nó mới share :))
Mình cũng biết cái này sơ sơ, 1 byte thì có thể tìm ra.
vấn đề ở đây bác Tomates đã gợi ý. thì tìm tag của nó sẽ ra ngay.
Thanks bác Tomates đã gợi ý tìm ra rồi. kiểm tra xem có bị bug gì không mình sẽ share cho anh em dùng.

Hic đừng bảo em chỉ nhé mấy bác ;)
thật tình em thấy cái này dể crack quá,ko lẻ crack và share vả lại chổ bạn bè với ku Zemattana (ai kêu hắn protect gà quá ;) ) nên em ko thể tự làm đâu ^^

h3llboy
19-11-10, 10:23 AM
thật tình em thấy cái này dể crack quá,ko lẻ crack và share vả lại chổ bạn bè với ku Zemattana (ai kêu hắn protect gà quá ;) ) nên em ko thể tự làm đâu ^^

Tiến thoái lưỡng nan quá nhỉ :)

Thôi a e chắc tự mò được, bác To đã nói là dễ rồi. Cám ơn bác lần nữa :D

tuantep
19-11-10, 10:35 AM
Share offset luôn đi bạn jihoon83 đỡ phải tìm :(

teen10x
19-11-10, 11:28 AM
anh tomatoes crack được thì cứ share cho anh em đỡ ghiền chứ chờ ss6 đã gãy lưỡi rồi này

h3llboy
19-11-10, 11:51 AM
anh tomatoes crack được thì cứ share cho anh em đỡ ghiền chứ chờ ss6 đã gãy lưỡi rồi này

Ông To có nỗi khổ riêng nên sẽ không share đâu, vả lại ông nói là lần này crack dễ (hình như file được ai unpack rồi), nên a e sẽ tìm ra cái byte ông To nói nhanh thôi.

master.rzvn
19-11-10, 11:56 AM

Nhiều lúc những thứ đơn giản nhất thì là khó nhất và ngược lại ;))

teen10x
19-11-10, 12:14 PM
crack được thì cứ share . chứ mất công nói nhiều

hoangtu_eck94
19-11-10, 01:23 PM
cái này phải crack ở file ENCTeam.dll đúng kô vậy??? chứ trong gameserver làm j thấy cái nào License :D

tuantep
19-11-10, 01:24 PM
Chắc nay mai có người share thui :D đợi thêm đi mới share xong mà!

@hoangtu_eck tớ cũng nghĩ thế, nhưng dll này bị pack lại rồi thì phải. Load ko đc

hellomoto2508
19-11-10, 01:33 PM
hy vọng sẽ sớm có người share bản này
mình chỉ thích dùng ENC

hoangtu_eck94
19-11-10, 01:46 PM
Chắc nay mai có người share thui :D đợi thêm đi mới share xong mà!

@hoangtu_eck tớ cũng nghĩ thế, nhưng dll này bị pack lại rồi thì phải. Load ko đc

ừm :) t cũng đang thử xem sao :D:D

hateroc22
19-11-10, 02:24 PM
đã crack :D......................... ko thích :D ENC >"< ;))

babykute
19-11-10, 02:27 PM

Crack dc rồi thì share cho anh em ngâm cứu đi!!!!!!!!!!! :D

Ko thik dùng Enc thì chắc thik SCFMT rồi!;))

shaya
19-11-10, 02:27 PM

hướng dẫn cho a e đi đại ca...30charrrrrrrrrrrrrrrrr

dungusd
19-11-10, 02:33 PM
đã crack không còn báo lỗi encgame.dll not found
nhưng chưa chạy ;))

babykute
19-11-10, 02:37 PM
đã crack không còn báo lỗi encgame.dll not found
nhưng chưa chạy ;))

Chưa chạy mới sợ chứ !!! =((!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-s

tuantep
19-11-10, 03:00 PM
Share đi anh em cùng crack với :( xin cái offset :x

tuantep
19-11-10, 03:39 PM

Unpack em dll sao các bạn? Bị pack bằng Themida :(

dungusd
19-11-10, 03:46 PM
nothing..........................................

babykute
19-11-10, 03:47 PM

Unpack em dll sao các bạn? Bị pack bằng Themida :(
Nản Thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!^:)^

teen10x
19-11-10, 04:00 PM
mình chỉ thích dùng ENC hay BrCF thôi . mà sao BrCF không share ss6 vậy ta .ráng đợi đi anh em ơi từ nay tới tết cũng có người share mà b-(

sunthah12
19-11-10, 05:21 PM
Đã Có SS6 rồi ak' ma sao k thấy post ảnh lên vậy ai crack cho anh em choi dy :( :D

999789
19-11-10, 06:14 PM
License eror
You're not allowed to úe thế files!
Vẻify your sẻial.

ngdungqn
19-11-10, 08:19 PM
Nếu mình không nhầm thì Mở Gameserver.exe lên bằng olly rồi tìm cái đoàn ExitProcess
Tìm offset rồi dich ngược hex là ra lince

xom1b
19-11-10, 08:20 PM
Tomatoes bảo 1 byte thì chắc k khó đâu
mong ae cố gắng để có hàng dùng :D

shaya
19-11-10, 08:40 PM
hịc,mò mãi cả chiều chả được gì cả...có ai bik hướng dẫn a e nào

babykute
19-11-10, 08:43 PM
Hix Mình Mò mãi cuối cùng GS bị dis lun khỏi dùng..=))

shaya
19-11-10, 08:47 PM
Hix Mình Mò mãi cuối cùng GS bị dis lun khỏi dùng..=))

giải nén ra lại, crack lại :) .30 charrrrrrrrrrrrrr

babykute
19-11-10, 08:50 PM
giải nén ra lại, crack lại :) .30 charrrrrrrrrrrrrr

Cái đó thì bít oài ,,,,,,:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

shaya
19-11-10, 09:05 PM
lại lên top cho cao thủ hướng dẫn

hellomoto2508
19-11-10, 09:36 PM
các bác tài giỏi crack được share cho anh em với
em chỉ kết mỗi con hàng ENC

h3llboy
19-11-10, 10:41 PM
Chỉ 1 byte.
Try it ;)

dạ vâng ạ ;)

Tomatoes ơi, bắt buộc phải unpack dll thì thay đổi byte JE -> JMP mới có hiệu lực hả?

tomatoes
19-11-10, 11:13 PM
Vẩn chưa có anh tài nào crack đc hả ;)
Có 2 cách:
1. là unpack dll ra thì ko cần bàn rồi (Cách này khó phải fix relocation)
2.Patch inline đi các bác,tớ khoái patch hơn là unpack.

Nobody2
20-11-10, 12:23 AM
Ai biết sữa lỗi ENCGames.dll not found không? Chỉ mình với :(

tuantep
20-11-10, 12:31 AM
Có 2 cách:

Bác chơi ác nhau vãi đái :D... Giải thích 1 cái mơi = 1 cái mới hơn :D

Đợi các cao thủ đầu có mủ ra tay vậy. :-??

hellomoto2508
20-11-10, 12:52 AM
Có 2 cách:
thôi thì bác share luôn đi cho nó vuông
cho tụi ENC biết dân VN mình pro crack thế nào :))

h3llboy
20-11-10, 01:49 AM
Có 2 cách:

Patch inline có cần mấy cái plugin HideOD & Phantom không Tomatoes?
Thực sự mình chưa đủ kiếc thức để làm điều này, ngồi mày mò từ tối đến giờ vẫn bó tay ... buồn 5 giây :)

teen10x
20-11-10, 05:07 AM
người VN nói xuông không chứng cứ

odimon
20-11-10, 06:31 AM
vậy là crack rồi hả !

tomatoes
20-11-10, 07:21 AM
Có người làm đc rồi kìa ^^
Có phải là rất dể ko ;)
P/S: có luôn main 1.08F unpacked luôn rùi á,kinh thế ^^

Edit:
èo ra là lấy bên IG :( bùn,lại đi sau người ta :(

ChiBietNoiThat
20-11-10, 07:38 AM
Mấy ku Việt Nam ngu vl , hở chút nhà nhờ Trung Cộng . Ngay cả việc crack cũng nhờ mấy anh Trung Cộng nốt . Ko làm được tích sự gì , khoe khoan là chính !

tomatoes
20-11-10, 07:40 AM
Mấy ku Việt Nam ngu vl , hở chút nhà nhờ Trung Cộng . Ngay cả việc crack cũng nhờ mấy anh Trung Cộng nốt . Ko làm được tích sự gì , khoe khoan là chính !

Trung Cộng là ai vậy bạn?
.................................................. ..........

ChiBietNoiThat
20-11-10, 07:47 AM
... hình như là lực lượng đang nắm giữ hải đảo ngoài khơi hay là mấy bạn làm đại lễ nghìn năm Thăng Long gì đó đó ;)

nguyentuanphu
20-11-10, 07:53 AM
tomatos, tớ nghĩ là cậu không nen release bản crack là đúng chả khác nào thất nghiệp cho tien rồi thất nghiệp tiếp thà cậu chỉ cho họ crack chả khác nào la giúp họ tìm 1 cộng việc
nên theo tớ la cậu nen giúp mọi người crack thay vi release bản crack ma cau da crack

hoan036
20-11-10, 08:02 AM
mầy là người Việt hay là made in ba tào thế ?:D

tomatoes
20-11-10, 08:05 AM
... hình như là lực lượng đang nắm giữ hải đảo ngoài khơi hay là mấy bạn làm đại lễ nghìn năm Thăng Long gì đó đó ;)

Ý cậu nói là dân Ba Tàu ấy hả ;))
Hay là nghĩ tớ là dân ba tàu nhỉ ^^
Made in VN 100% đấy ^^

huy147
20-11-10, 08:33 AM
vậy là crack rồi hả !

Share Link Đi ;))
Cho Anh Em Vào Test Thử

h3llboy
20-11-10, 08:34 AM
Ủa, sao bên IG nó lại work trên Gameserver chứ không phải DLL nhỉ? Tôi tưởng cái vụ xử lý license nằm ở DLL chứ :|

LionKing113
20-11-10, 08:39 AM
server này hình như là do mấy thằng bên vzkj.com crack đầu tiên thì phải. Thật sự mà nói thì mấy ông china đúng là giỏi thiệt ... mà sao mấy trang đó nó hay chặc IP Việt Nam đăng ký thành viên , hay là tại người Việt mình không giúp được gì cho tụi nó ? Nghĩ cũng buồn thật !

LionKing113
20-11-10, 08:42 AM
Share Link Đi ;))
Cho Anh Em Vào Test Thử
Bên IG forum đã share rồi đó , qua đó mà lấy , trông chờ chi vào người Việt Nam !

h3llboy
20-11-10, 08:50 AM
Khuyến cáo bản crack bên IG ko hỗ trợ Win7 nhé (để compatibility cũng ko thấy chạy GS), để mò cách Tomatoes hỗ trợ hết Win cho rồi :|

LionKing113
20-11-10, 09:02 AM
... chỉ bậy chỉ bạ đó vì ... chắk anh em mình không unpack được Themida nên chỉ bậy chỉ bạ cho anh em tốn hao thời gian ~X(, tay đó không tốt được như vậy đâu L-)
>:)

tuantep
20-11-10, 09:30 AM
Nhìn lại mấy topic bác Tomatoes nói là việt nam mình lại thua bọn nc ngoài, nghe mà nói như đấm vào mặt. Trong khi đó ông crack đc đếch giám share. Hay ổng ko phải người việt nam.

hellomoto2508
20-11-10, 09:51 AM
Khuyến cáo bản crack bên IG ko hỗ trợ Win7 nhé (để compatibility cũng ko thấy chạy GS), để mò cách Tomatoes hỗ trợ hết Win cho rồi :|

bác có bản crack bên IG rồi thì share lại cho anh em xài thử đi

h3llboy
20-11-10, 09:55 AM
bác có bản crack bên IG rồi thì share lại cho anh em xài thử đi

Credit: Ragezone

tuantep
20-11-10, 09:56 AM

Đó có GS thôi ko có CS

h3llboy
20-11-10, 09:58 AM
Nhìn lại mấy topic bác Tomatoes nói là việt nam mình lại thua bọn nc ngoài, nghe mà nói như đấm vào mặt. Trong khi đó ông crack đc đếch giám share. Hay ổng ko phải người việt nam.

Ông đã nói ông là bạn với Zemattana, nên làm sao share được. Tôn trọng quyết định của ông đi. Vả lại ông cũng hé mở chút rồi, cố học cracking mà làm thôi.

hellomoto2508
20-11-10, 09:58 AM
giải nén chép đè vào cái server đầu topic hả 2 bác

mylove09
20-11-10, 10:01 AM
Link đây: ENC 2.0.4.0 Cracked. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Anh tomatoes không release thì có lý do rồi. bạn của Zenmalata
Giờ có người Cracked rồi không nên tranh cãi nhau nữa

babykute
20-11-10, 10:06 AM
Nhà mình xai win7 mới đau chứ........!!!!!!!!!!!!!!!!:-ss

hellomoto2508
20-11-10, 10:21 AM
XP sp2 work ko các bác
em hỏi 1 tí hơi ngu nhưng em bị thế này là sao
em cài OFF
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dddddddddddddd.jpg

tomatoes
20-11-10, 10:21 AM
ôi dào,chán mấy bác quá,chỉ vậy mà dám nói chỉ bậy chỉ bạ :(
Thui tùy,các bạn ko tự sức thì sau này ai giúp đc các bạn,ko phải cái gì cũng ngồi chờ share ^^
P/S: bên IG crack gần đc thui chứ chưa phải đc 100%,nếu crack 100% thì Win nào mà chả chạy ^^

thothiendai
20-11-10, 10:36 AM
XP sp2 work ko các bác
em cài OFF

config lại sv chưa ;)...............................

IP Changes:
ConnectServer/Data/BoR_ServerList.dat
Data/MapServerInfo.dat
Data/IpList.dat
Data/lang/kor/commonloc.cfg

SQL Password Changes:
EventServer\DATA\svconfig.ini
ExDB\ExDB.ini
RankingServer\svconfig.ini
SCFExDB\Config.ini
SCFInstaller\SCFQueryInstaller.ini

nguồn RZ.BR

quanhongle
20-11-10, 10:39 AM
Ngon Ngon down về nào :D:D:D:D:D:D:D:D:D

quanhongle
20-11-10, 10:41 AM
Thui tùy,các bạn ko tự sức thì sau này ai giúp đc các bạn,ko phải cái gì cũng ngồi chờ share ^^
P/S: bên IG crack gần đc thui chứ chưa phải đc 100%,nếu crack 100% thì Win nào mà chả chạy ^^
Gần được là sao bác Cà chua??? nghĩa là ko chạy đc 100% server à???, hay là có BUG???:-|
ai TEST rùi post vài Pic lên nào

babykute
20-11-10, 10:41 AM

Có phải Vì bác có lí do riêng nên bác không share thì em chấp nhận...!! :D

Vậy thì Bác làm dùm anh em cái video hướng dẫn crack là đc.. Không cần phải share ...Tiện thể cho anh em học chút kinh nghiem crack :D.. Như thế bác cũng không phải lo phần zemattana phải hem!!;;);;) Một công 2 việc ok thế còn gì.!! =))

h3llboy
20-11-10, 10:54 AM

Tự làm xong hưởng thành quả mới sướng :)
Tomatoes ơi, ông có tut nào hay về inline patching Themida không? Share tui với :)

hoan036
20-11-10, 10:59 AM
lúc thì chỉ cần fix một byte , lúc thì crack gần đc thui chứ chưa phải đc 100% ... PRO nói chuyện có khác , không biết đường đâu mà lần mò .

hellomoto2508
20-11-10, 11:02 AM
config lại sv chưa ;)...............................
em ko rõ lắm về vấn đề nhiều chỗ là 127.0.0.1
kể cả ở starup cũng là 127.0.0.1
trong khi so sánh với server lequangvu thì tất cả đều được đổi ==> 192.168.1.68
còn server của hoangtueck share thì có chỗ là 127.0.0.1 và chỉ đổi IP ở duy nhất ConnectServer\Data\ServerList

hellomoto2508
20-11-10, 11:16 AM
lạ thật config IP thiếu chỗ nào mà cứ chạy server là báo lỗi ở data1 data2 là sai IP nhỉ
vẫn vào game bình thường nhưng ko có NPC and quái

tuantep
20-11-10, 11:22 AM
Đã test trên WIN XP SP3 + .Net 4.0
Main có sẵn trong client chỉ sửa IP.
3D Camera OK. Nhang ko dùng chuột giữa mà là chỉ lên trên, xuống dưới, góc dươi trái, bên phải cuối màn hình

hellomoto2508
20-11-10, 12:11 PM
bạn up cái server đã config IP cho mình với
mình gà nên config cũng ko xong nữa
hjx T_T

carotkhoaitay
20-11-10, 12:28 PM
mình đi vào arena sao không được nhỉ

huy147
20-11-10, 12:51 PM
Move Lên CryWolf Bị Disconect.

Ủa Mà Đồ Của Thằng rage nhĩ. không biết có mu make nào có đồ ss6 chưa :|́

thothiendai
20-11-10, 12:55 PM
bạn up cái server đã config IP cho mình với
mình gà nên config cũng ko xong nữa
hjx T_T
tui còn ghê hơn config IP hết về 127.0.0.1 vô game k thấy sv :-ss

Mr.Nam
20-11-10, 01:16 PM
tui còn ghê hơn config IP hết về 127.0.0.1 vô game k thấy sv :-ss

MapServerInfo.dat trong Data, ServerList.dat trong ConnectServer\DATA và Main.exe ở Client để IP Wan or No-Ip.
Còn tất cả chỗ khác để 127.0.0.1.

Vào Arena không được thì bạn chỉnh lại tọa độ move lên Arena trong Gate.txt là được.

dungusd
20-11-10, 01:30 PM
các bạn chạy win gì đó
mình chạy xp2 và xp3 đều không được
file gameserver.exe dowload về có 1.23M
nhấn vào nó để chạy nó cứ lỳ ra không thấy hoạt động không thấy báo lỗi gì
đã cài netframework 4.0 và microsoft visual C++ 2010

hellomoto2508
20-11-10, 01:33 PM
XP sp2 work ko các bác
em cài OFF
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dddddddddddddd.jpg

đã đổi IP theo như bác nói nhưng vẫn bị lỗi như trên
em xài winXP sp2
vào game vẫn OKie nhưng ko có quái + NPC
lỗi thằng data1 data2

huy147
20-11-10, 01:35 PM
các bạn chạy win gì đó
mình chạy xp2 và xp3 đều không được
file gameserver.exe dowload về có 1.23M
nhấn vào nó để chạy nó cứ lỳ ra không thấy hoạt động không thấy báo lỗi gì
đã cài netframework 4.0 và microsoft visual C++ 2010

Mình Xài SP2 Chạy Được Mà Bạn <:-P
Có Điều Không Có Đồ Mặc Với Quest 3 của Rage

huy147
20-11-10, 01:40 PM
Vào Arena không được thì bạn chỉnh lại tọa độ move lên Arena trong Gate.txt là được.

Chỉnh ở Thông Số Nào Vậy Bạn :o3

carotkhoaitay
20-11-10, 01:42 PM
MapServerInfo.dat trong Data, ServerList.dat trong ConnectServer\DATA và Main.exe ở Client để IP Wan or No-Ip.

đỗi cái gate.txt khác thì vào chạy vòng vòng trong arena được nhưng k vô chuồng được với k có quái #:-s

hellomoto2508
20-11-10, 01:44 PM
Mình Xài SP2 Chạy Được Mà Bạn <:-P
Có Điều Không Có Đồ Mặc Với Quest 3 của Rage

bạn ơi config IP chuẩn là ở những chỗ nào
bạn có thể bảo mình với được ko
mình toàn bị lỗi lúc chạy thằng data1 data2 nên vào game ko có quái vs NPC

dungusd
20-11-10, 01:59 PM
bạn ơi config IP chuẩn là ở những chỗ nào
bạn có thể bảo mình với được ko
mình toàn bị lỗi lúc chạy thằng data1 data2 nên vào game ko có quái vs NPC
có teamview chat với nick dungusd tôi teamview cho

hateroc22
20-11-10, 02:02 PM
mumaker chưa hỗ trợ set cho NV7 tối share cho ;)).Thanks thì share wa tin nhắn cho ;))

huy147
20-11-10, 02:07 PM
mumaker chưa hỗ trợ set cho NV7 tối share cho ;)).Thanks thì share wa tin nhắn cho ;))

Rồi Okie. Mệc Xi %-(
30charara

hellomoto2508
20-11-10, 02:12 PM
em thx bác òi đó nha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

thothiendai
20-11-10, 02:15 PM
up cái sv lên cho tui với hellomoto :">

hellomoto2508
20-11-10, 02:18 PM
vào map cryword là đis
chắc vì chưa có GS_CS

hellomoto2508
20-11-10, 02:19 PM
có teamview chat với nick dungusd tôi teamview cho

tôi tự làm được rồi
dù sao cũng thx bạn 1 phát vì có tinh thần giúp đỡ

robocomy2k
20-11-10, 02:21 PM
Chà! Đề tài sôi nổi ghê đóa :D :D

hellomoto2508
20-11-10, 02:24 PM
up cái sv lên cho tui với hellomoto :">

hàng đây
IP 192.168.1.250
pass 123456
p/s:clien full 3d đã quá :">

shaya
20-11-10, 02:27 PM
đã có crack rồi pro nào bik cách crack theo kiểu bác tomatoes chỉ với...mình xài trên win 7...

teen10x
20-11-10, 02:43 PM
thanks for sharing thanks for sharing thanks for sharing thanks for sharing thanks for sharing thanks for sharing thanks for sharing

pikeman20
20-11-10, 02:46 PM
Ai có phần mềm unpack file bị pack bằng Themida

hellomoto2508
20-11-10, 04:00 PM
giờ ngồi chờ các pro crack nốt con hàng GS_CS nữa là okie

Mr.Nam
20-11-10, 05:33 PM
hàng đây
IP 192.168.1.250
pass 123456
p/s:clien full 3d đã quá :">

Ngồi rảnh chụp chơi, 2 trojan vs 2 Packed

hateroc22
20-11-10, 06:19 PM

shaya
20-11-10, 06:31 PM
MUMAKER 1.13 ADD SET NEW CHAR

-Add New set
-Add Wings
-Add Skill

*Nhân vật thứ 7 vũ khí dùng bao tay :D.Tớ add cái bao tay trong Sword dùng tạm.Bao h có MM mới thì chúng ta sài thôi :D

cậu chỉ cách crack theo kiểu tomatoes chỉ được ko,hình như cách đó mới chạy được trên win7...

tritoanct
20-11-10, 06:32 PM
có ai cr4ck dc dùng cho win 7 thì share với! hay share tut crack cũng được! mình mò 2 ngày nay mà hok đc! sr mình còn gà lắm! pro nào jup' đở với nhe! thanks!
mình dùng win 7 uti 32bit

tuantep
20-11-10, 06:36 PM
Tui sáng cài thửi trên XP SP3 + .Net 4.0 ở máy cty ngon lành mà giờ về nhà chạy con XP SP2 cũng cài .Net 4.0 đếch run đc đây này. :( Buồn gê. Ai share cho bản crack ngon lành đi.

carotkhoaitay
20-11-10, 06:43 PM
mình chạy winxp sp2 này chạy ngon lành, chỉ bị cái arena k có quái 8-}

hellomoto2508
20-11-10, 06:56 PM
Ngồi rảnh chụp chơi, 2 trojan vs 2 Packed

sorry có lẽ máy tớ bị
tớ dùng avira free mà sao ko thấy báo gì nhỉ
à có
quét xong mất tiêu file muserver.rar đó luôn
quét cái đã bug nén ra rồi cũng mất luôn 1 số thứ --> khởi động server ko được =))
cậu thử download gameserver của mylove đưa link xem có trojan ko

tuantep
20-11-10, 07:04 PM

hellomoto2508
20-11-10, 07:16 PM
sao con hàng thứ 7 đánh yếu vãi ra thế nhỉ
các bác có bị ko

thothiendai
20-11-10, 07:52 PM

được.

đã làm như bạn . hex ip main về ip wan rồi lúc vào k thấy sv nhấn esc cũng k hiện bạn chọn~X(~X(~X(~X(~X(

Mr.Nam
20-11-10, 08:56 PM
sorry có lẽ máy tớ bị
tớ dùng avira free mà sao ko thấy báo gì nhỉ
à có
quét xong mất tiêu file muserver.rar đó luôn
quét cái đã bug nén ra rồi cũng mất luôn 1 số thứ --> khởi động server ko được =))
cậu thử download gameserver của mylove đưa link xem có trojan ko

link của mylove là link sang trang IG. vào đó dow cũng rính luôn :))
Thực ra cái Link Server của ông sài vẫn được. 2 cái Pack thì bỏ qua không nói làm gì. JoinServer thì sài cái của xom1b là được, StartServer thì sài cái khác. cũng đơn giản mà :D

dungusd
20-11-10, 09:01 PM

sao bác xóa link down mumaker vậy chưa kịp down
bác up lại đi cám ơn nhiều

tuantep
20-11-10, 09:05 PM
Ai nghiền wa vào test online với tui nè. sửa IP main thành: vnso1.myvnc.com có sẵn 5acc.

test1,test2, test3, test4, test5
pass: 123456

dungusd
20-11-10, 09:06 PM
Ai nghiền wa vào test online với tui nè. sửa IP main thành: vnso1.myvnc.com có sẵn 5acc.

test1,test2, test3, test4, test5
pass: 123456
add đầy đủ tiền đồ nhiệm vụ level 400
tôi vào test cùng

sunthah12
20-11-10, 09:31 PM
.................................................. .................................................. ...........<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YoungKeno
20-11-10, 09:51 PM
Cho mình hỏi sao mình down cái client của TuanTep leech về mà nó cứ báo thiếu mấy file trong Data\Local là sao thế ?

sunthah12
20-11-10, 09:54 PM
tuantep tôi vào sever cua ông rồi này

shaya
20-11-10, 09:55 PM
hic,ngồi mò path inline cả buổi mà vẫn ko làm được gì ...pro nào crack được chạy trên W7 giúp a e đi nào :(

sunthah12
20-11-10, 10:04 PM
hic,ngồi mò path inline cả buổi mà vẫn ko làm được gì ...pro nào crack được chạy trên W7 giúp a e đi nào :(
vua vào chơi mu của TuanTep voi tôi đấy ak ma no dong của rui :D

dungusd
20-11-10, 10:05 PM
cài thêm 1 bản win xp chạy song song với win7 là được mà
nhớ chọn cài sang ổ khác

tuantep
20-11-10, 10:21 PM
GS: fix cho win 7. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ignetwork

shaya
20-11-10, 10:31 PM
GS: fix cho win 7. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ignetwork

thanks for leech :D...test thử xem sao

carotkhoaitay
20-11-10, 10:35 PM
tuantep sv của bạn arena có quái không, với vô chuồng được không sao mình vào không được với k có quái

hoangtu_eck94
20-11-10, 10:45 PM
tuantep sv của bạn arena có quái không, với vô chuồng được không sao mình vào không được với k có quái

quái là do trong montersetbase.txt kô add. còn không vào đc chuồng là do lỗi map arena. lên google ghi là bản fix vào chuồng máp arena là có hay sao đó :D

thothiendai
20-11-10, 10:47 PM
config hết như MR Nam chỉ rồi mà sao vào client k hiện sv . nhấn esc cũng k hiện . ai giúp với nào :((

tuantep
20-11-10, 10:53 PM
Giờ vẫn còn hỏi config như thế nào. Tui config 1 phát chạy liền. Đọc file readme.txt trong server ý. Còn bạn nào sài main share bên IG thì sẽ bị báo lỗi thiếu file, ko chơi đc. Dùng main của Client có sẵn ý.

shaya
20-11-10, 11:01 PM
hic,chạy cái fix vẫn bị don't send là sao nhỉ,mình dùng win7 64 bit

hellomoto2508
20-11-10, 11:10 PM
skill của thằng nhân vật 7 ở shop nào vậy
hay tự mình phải add vào mới có nhỉ
rồi là quần áo nữa

tritoanct
20-11-10, 11:12 PM
minh` dùng win 7 32 bit thi` bị gameserver stop working jong' dont send của xp
sr chưa đủ bài để post ảnh

Mr.Nam
21-11-10, 12:11 AM
ai up lại dùm cái Client được hem. Dow ở bên kia hẻm có được. Cứ được 99% là lại bái Megaupload có Virut nó hẻm cho dow nữa

hellomoto2508
21-11-10, 12:43 AM
ai up lại dùm cái Client được hem. Dow ở bên kia hẻm có được. Cứ được 99% là lại bái Megaupload có Virut nó hẻm cho dow nữa
về trang 3 hay 4 gì đó ông tuantep up lên sharing đó
p/s: diệt virus của bác mạnh thế
thằng avira free ko báo join vs start có virus mà chỉ có gameserver vs Exdb

Nobody2
21-11-10, 01:31 AM
Ai biết fix lỗi đánh quái không rót item không :(

kubixx
21-11-10, 01:36 AM
Ai biết fix lỗi đánh quái không rót item khôn

maninlove102
21-11-10, 01:39 AM
EventItemBag << hình như trong đó

odimon
21-11-10, 04:26 AM
Có người làm đc rồi kìa ^^
Có phải là rất dể ko ;)
P/S: có luôn main 1.08F unpacked luôn rùi á,kinh thế ^^

Edit:
èo ra là lấy bên IG :( bùn,lại đi sau người ta :(

Hi hi ! Cái gs cracked này sáng hôm qua dậy thấy bên hastlegames , tải về mà không có thời gian test vì sắp đến giờ đi làm nên tôi bấm đại lên thử xem nó chạy được không và hỏi ý mọi người đã tét rồi xem nó OK không.
Còn bạn nói cái Main 1.08F đó hả :>? nếu đã unpack rồi thì nói làm chi (ngay cả nó pack bằng gì tôi còn chưa nhận diện được, cracker newbie :D mà), tôi ghi như thế để phân biệt nó với mấy main khác vì tui đang viết cái công cụ nhỏ easy main tools chuyên làm việc với main mà >:D<.
Mà main webzen pack cao tay quá (*). tôi có PM :)] một số đàn anh trong cin1team nhờ giúp đỡ nhưng chưa có kết quả , bên exetools thì chưa dám ngại mấy cao thủ chê tui là newbie mà ban acc thì khổ o:-) vì chỉ mới được bạn vic4key bên cin1team get giùm cái code tạo acc .
@tomatoes: bạn đã unpack Main 1.08F chưa vậy ? nó pack bằng chưng trình gì thế ?

levelx
21-11-10, 04:44 AM
gs cracked ^^

sendspace.com/file/xqzpkx

gscs .multiupload.com/HHGZE6IKZ5
pỏtuguese

mal entendo voces ^^ déculpe quáiquer coía erada =p

creditos xakun

tomatoes
21-11-10, 07:39 AM
Hi hi ! Cái gs cracked này sáng hôm qua dậy thấy bên hastlegames , tải về mà không có thời gian test vì sắp đến giờ đi làm nên tôi bấm đại lên thử xem nó chạy được không và hỏi ý mọi người đã tét rồi xem nó OK không.
Còn bạn nói cái Main 1.08F đó hả :>? nếu đã unpack rồi thì nói làm chi (ngay cả nó pack bằng gì tôi còn chưa nhận diện được, cracker newbie :D mà), tôi ghi như thế để phân biệt nó với mấy main khác vì tui đang viết cái công cụ nhỏ easy main tools chuyên làm việc với main mà >:D<.
Mà main webzen pack cao tay quá (*). tôi có PM :)] một số đàn anh trong cin1team nhờ giúp đỡ nhưng chưa có kết quả , bên exetools thì chưa dám ngại mấy cao thủ chê tui là newbie mà ban acc thì khổ o:-) vì chỉ mới được bạn vic4key bên cin1team get giùm cái code tạo acc .
@tomatoes: bạn đã unpack Main 1.08F chưa vậy ? nó pack bằng chưng trình gì thế ?

unpack main Webzen phải biết unvirtualizer,Webzen đã virtualizer vài function.
Còn 1 điều là main 1.08F WZ đã change phần mã hóa packet lại,đây là 1 bước cho thấy Webzen đang từ từ quan tâm đến protect chống lại R.E và hack (nhưng ko ăn thua ;)) )
Và tất nhiên nó pack bằng Themida ^^

h3llboy
21-11-10, 08:58 AM
gs cracked ^^

sendspace.com/file/xqzpkxgscs .multiupload.com/HHGZE6IKZ5
pỏtuguese

mal entendo voces ^^ déculpe quáiquer coía erada =p

creditos xakun

levelx, what's the password for GS_CS?

teen10x
21-11-10, 10:34 AM
ai có patch tiếng việt client 1.07V xin share . sao mình tạo nhân vật thứ 7 tạo xong thoát game nó không thấy hình đâu hết

kubixx
21-11-10, 10:58 AM
đánh quái ko rớt item ai fix hộ cái

Mr.Nam
21-11-10, 11:54 AM
về trang 3 hay 4 gì đó ông tuantep up lên sharing đó
p/s: diệt virus của bác mạnh thế
thằng avira free ko báo join vs start có virus mà chỉ có gameserver vs Exdb

Hjx dùng cái tuantep cũng vẫn bị nó hẻm cho dow :))

Mr.Cuong
21-11-10, 01:05 PM
Có ai test bị bug Master Skill của Sum ko thế >-)

shaya
21-11-10, 01:24 PM
Có ai test bị bug Master Skill của Sum ko thế >-)

bug như thế nào ấy nhỉ.30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mr.Cuong
21-11-10, 01:57 PM
bug như thế nào ấy nhỉ.30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thì + điểm vào skill nào thì skill đó hết đánh đc ý :-??

shaya
21-11-10, 02:00 PM
Thì + điểm vào skill nào thì skill đó hết đánh đc ý :-??

xem thử năng lượng của bạn cộng bao nhiu,cộng điểm hết lên 32k thử... đang chạy W7 hôm qua chạy được rồi,h lại ko chạy được SV nữa nên chưa test lại đựoc ko bik ra sao

daiuycong
21-11-10, 02:09 PM
có pass của cái CS không vậy cho xin vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiii

phoxuaxua
21-11-10, 03:22 PM
Mình mới vừa test thử sơ qua server này, thấy chưa hoàn thiện. Đặc trưng của SS6 là nhân vật Rage Fighter, nhưng nhân vật này chưa hoạt động đầy đủ, có lẽ chỉ để làm cảnh, khi online chắc chắn ít người chơi nhân vật này, giống như Sumoner thời SS4 Ep-1 của SCF
-thứ nhất: các skill của RF dame đánh cực kì yếu
-thứ 2: không có skill nào có thể chơi AFK được, chỉ vào quái mới đánh được. Mu reset mà không AFK được chắc sẽ không có ai chơi nhân vật này
-thứ 3: RF không support 65000 Point add vượt quá 32k sẽ bị tính Point âm

mình mới thử tìm hiểu sơ qua về nhân vật mới này như vậy thôi. Có lẽ còn xa nữa Rage Fighter mới được hoàn thiện
=======
Max 32K Strenght đánh quái chỉ max được hơn 12k máu
[/URL]
[URL=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dungusd
21-11-10, 03:31 PM
Mình mới vừa test thử sơ qua server này, thấy chưa hoàn thiện. Đặc trưng của SS6 là nhân vật Rage Fighter, nhưng nhân vật này chưa hoạt động đầy đủ, có lẽ chỉ để làm cảnh, khi online chắc chắn ít người chơi nhân vật này, giống như Sumoner thời SS4 Ep-1 của SCF
-thứ 2: không có skill nào có thể chơi AFK được, chỉ vào quái mới đánh được. Mu reset mà không AFK được chắc sẽ không có ai chơi nhân vật này

mình mới thử tìm hiểu sơ qua về nhân vật mới này như vậy thôi. Có lẽ còn xa nữa Rage Fighter mới được hoàn thiện

chắc giống hồi summon qua vài phiên bản mới hoàn thiện
Lỗi đánh quái chết không rơi zend và item cậu fix được không?

shaya
21-11-10, 03:34 PM

đúng là như thế...cũng như sumon lúc chưa hoàn thành trog RF cũng chưa có skill master,item hỗ trợ cũng chưa nhiều,mang sói tinh lên ko có skill sói

p/s : Sao chạy SV trên W7 nó chập chập thế nhỉ,rất hay bị don't send,hên xui thì mở đc SV,tắt mở lại thì lại bị don't send típ ... ko bik còn bản crack nào hoàn chỉnh hơn cho W7 ko nữa :(

Mr.Nam
21-11-10, 04:04 PM
đúng là như thế...cũng như sumon lúc chưa hoàn thành trog RF cũng chưa có skill master,item hỗ trợ cũng chưa nhiều,mang sói tinh lên ko có skill sói

p/s : Sao chạy SV trên W7 nó chập chập thế nhỉ,rất hay bị don't send,hên xui thì mở đc SV,tắt mở lại thì lại bị don't send típ ... ko bik còn bản crack nào hoàn chỉnh hơn cho W7 ko nữa :(

Vừa mới ra Class 7 lằm sao mà ngon ngay được. Server còn chưa crack song nữa là đòi nó Word ngay được. Hài8-}8-}

sunthah12
21-11-10, 04:38 PM
[FLASH]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Nam
21-11-10, 04:41 PM
[FLASH]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sipam ah :-s
30 charrrrrrrrrrrrrr

shaya
21-11-10, 04:48 PM
Vừa mới ra Class 7 lằm sao mà ngon ngay được. Server còn chưa crack song nữa là đòi nó Word ngay được. Hài8-}8-}

thì tất nhiên là chưa ngon,đó là chỉ ra những thứ mà nó chưa ngon chứ ai nói là nó đã ngon ngay được đâu.server chưa crack song là sao ấy nhể,thế mấy server mấy bữa test là nửa crack àk:-":-"

Con-Ga-Con
21-11-10, 06:16 PM
có ai bị bug giống mình không tất cả các class train ko ra item và cũng không ra zen (~~)

hellomoto2508
21-11-10, 06:47 PM
Hjx dùng cái tuantep cũng vẫn bị nó hẻm cho dow :))

thế thì tốt nhất là bác tắt mẹ cái virus của bác đi
mạnh quá cũng hóa khổ

hellomoto2508
21-11-10, 06:52 PM
chắc giống hồi summon qua vài phiên bản mới hoàn thiện
Lỗi đánh quái chết không rơi zend và item cậu fix được không?

cao thủ phoxua có fix được cái đó ko vậy
nếu được fix cho anh em xài với

phoxuaxua
21-11-10, 07:05 PM
GS tụi nó pack lại = VMProtect rồi, không chỉnh sửa gì được đâu, có thể trong quá trình unpack rồi lại pack lại tiếp nên sảy ra 1 số bug như trên. Thôi dùng 1.9.3 cho lành. Ver1.9.3 cũng tương đối hoàn thiện cho một MuOnline nho nhỏ rồi

hellomoto2508
21-11-10, 07:16 PM
chẳng qua mình thích cái này vì clien tụi nó cho FULL 3d
chứ còn cái này bug tè le mình cũng ko thích dùng
phoxua có clien FULL 3d hợp với server 1.9.3 ko share cho mình với

dungusd
21-11-10, 07:28 PM
chẳng qua mình thích cái này vì clien tụi nó cho FULL 3d
chứ còn cái này bug tè le mình cũng ko thích dùng
phoxua có clien FULL 3d hợp với server 1.9.3 ko share cho mình với

Thất vọng lớn nhất là không có wing class 4
nói chung là nản ;))

PotayX
21-11-10, 07:32 PM
nói chung là nản ;))
WZ còn chưa có thì lấy đâu ra wing class 4 hả bạn, cái đó tự add thêm thôi ^:)^

Mr.Cuong
21-11-10, 07:40 PM

=======
Max 32K Strenght đánh quái chỉ max được hơn 12k máu
[/URL]
[URL=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái này thì vào ENCData config cái ENC_CalCharacter.txt ý

333003
21-11-10, 07:44 PM
ai có patch tiếng việt client 1.07V xin share . sao mình tạo nhân vật thứ 7 tạo xong thoát game nó không thấy hình đâu hết

chỉ cần chuyển main sang tiếng anh là không bị lỗi đó nữa .
dùng hex tìm đoạn hex sau 578D73138A5603 sửa 13 thành 14 là nó hiện được tên nhân vật .

hoangtutinhyeu
21-11-10, 08:02 PM
nói chung là nản ;))
móc đít đâu ra wing 4 mà nản =))

PotayX
21-11-10, 08:05 PM
ai có cái mu maker có add item con RF không send mình với

hellomoto2508
21-11-10, 08:22 PM
hàng đây
vũ khí nằm ở phần bao tay nhé

vista159
21-11-10, 09:26 PM
Cộng điểm Kiểu Gì vậy Nhỉ ? lấy cái gì để cộng ?

hellomoto2508
21-11-10, 09:36 PM
Cộng điểm Kiểu Gì vậy Nhỉ ? lấy cái gì để cộng ?

/str xxx
/agi xxx
/vit xxx
/ene...........................................

ngocvinhstory
21-11-10, 09:54 PM
không có maps barrack va cryword thì fix thế nào nhỉ các bạn

LHB_LOVE
21-11-10, 10:09 PM
Không có tool nào edit đc file Movereq.bmd cả ! ^_^ ! bó tay chạy đc gameserver_Cs cũng ko move qua đc !

endyking
22-11-10, 12:42 AM
Mấy anh chị bàn luận sôi nỗi quá, cái 2.0.4.0 này bug nhiều, ngày mai sẽ có 2.0.5.0 rồi kìa. Cái 2.0.4.0 này chạy được các anh chị phải có những bản Fix của Zemmatana sau: Gs Blank Screen, Items drop fix, imperial event door fix, ragefighter items fix, fix 65k PvP.
Hiện nay nó cũng đổi hình thức lấy lic, mấy anh chị crack dữ quá.:)

xom1b
22-11-10, 03:50 AM
Main SS6 pack = themida, xem trong tool detech packer có 1 dãy bytes, copy paste vào google là ra :D
ai dùng JS tui post thì qua update nhé, không thì acc thứ 2 khác tên acc thứ nhất log vào server là crash js :D

h3llboy
22-11-10, 06:52 AM
Fix Item Drop cho ai cần nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2FTLU6YRAX73

Credit:
xForceGaming
Dr.Evil

LHB_LOVE
22-11-10, 07:27 AM
bản này còn lắm lỗi ! chỉ test cho vui thôi ^_^ !
nhân vật mới có mấy skill chã biết để làm gì đánh chã chết quái ! lại ko có skill nào treo nick đc :) ! cánh cũng ko thấy chắc đi bộ cả đời ! :D

vothailam
22-11-10, 08:47 AM
Fix Item Drop cho ai cần nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Credit:
xForceGaming
Dr.Evil

gì vậy link?????????? spam à? đang tìm cách gỡ rối mà

tritoanct
22-11-10, 09:12 AM
mọi người có ai crack được dùng cho win7 32bit k share mình với! mình down về chép vào GS và GS_CS đều bị lổi dont send! hix!

PotayX
22-11-10, 09:37 AM
mọi người có ai crack được dùng cho win7 32bit k share mình với! mình down về chép vào GS và GS_CS đều bị lổi dont send! hix!
Chỉnh compatility sang mode winxp là được

tritoanct
22-11-10, 10:15 AM
thanks! run được rồi! test test thui!

maninlove102
22-11-10, 10:31 AM
drop item
muốn rớt item thì chỉnh cái MUSERVER\ENCData\ENC_DropSystem.txt
bằng 1 cái khác gì cũng đcj ví dụ :
" 0 35 -1 0 0 0 0 0 0 0 10000 "
=>> item drop ầm ầm ;)

h3llboy
22-11-10, 12:06 PM
drop item
muốn rớt item thì chỉnh cái MUSERVER\ENCData\ENC_DropSystem.txt
bằng 1 cái khác gì cũng đcj ví dụ :
" 0 35 -1 0 0 0 0 0 0 0 10000 "
=>> item drop ầm ầm ;)
Cái này là drop custom item thôi, thường dùng để chỉnh rớt những item hiếm. Còn fix drop item thì dùng link tôi share trên kìa.

hellomoto2508
22-11-10, 12:17 PM
Cái này là drop custom item thôi, thường dùng để chỉnh rớt những item hiếm. Còn fix drop item thì dùng link tôi share trên kìa.

up lại cái fix đánh quái ko rớt item của h3llboy qua MF cho các bạn tiện download

endyking
22-11-10, 01:48 PM
bản này còn lắm lỗi ! chỉ test cho vui thôi ^_^ !
nhân vật mới có mấy skill chã biết để làm gì đánh chã chết quái ! lại ko có skill nào treo nick đc :) ! cánh cũng ko thấy chắc đi bộ cả đời ! :D
Chào anh admin forum binhduong, em xài bản thương mại nên cũng ok, fix dame nó rồi nên đánh ok lắm, cánh thì anh xài lệnh drop hoặc ép như cánh DL (đồ excl phụ trợ là đồ của Rage Fighter).

tritoanct
22-11-10, 02:33 PM
mình đánh con kundun rớt ra cái GM gift box bấm vào là dis! có ai fix đc k vậy?

tritoanct
22-11-10, 02:35 PM
à luc run GS_CS nó báo như hình này là sao? báo nhưng vào game bình thường!
sr vì phải post thêm 1 bài để up ảnh! mọi ng đừng chém e nhe!

h3llboy
22-11-10, 04:38 PM
à luc run GS_CS nó báo như hình này là sao? báo nhưng vào game bình thường!
sr vì phải post thêm 1 bài để up ảnh! mọi ng đừng chém e nhe!

Cai GSCS lấy từ post của teen10x đúng ko? Cái này thằng nào rảnh rename gameserver.exe thành gameservercs.exe thôi, xóa đi khỏi nhức đầu. GSCS không bao giờ load event RAKLION hết ...

tritoanct
22-11-10, 04:59 PM
bug nữa! mấy món đồ set đánh kundun rớt ra bấm vào cũng dis! post lên xem pro nào pix fix dùm chứ mình gà k pix fix mấy cái này rồi! ~:>
===========
k phải bug món đồ mà là bug thùng đồ! lụm bất kì món đồ nào rồi quăng ra là dis! fix lại sao đây các pro ơi!

dungusd
22-11-10, 05:04 PM
bug nữa! mấy món đồ set đánh kundun rớt ra bấm vào cũng dis! post lên xem pro nào pix fix dùm chứ mình gà k pix fix mấy cái này rồi! ~:>
box đó dành cho GM
nếu không phải GM thì dis

LHB_LOVE
22-11-10, 05:21 PM
Test thử thấy bản này xem chơi cho biết nhân vật mới thôi chứ cũng cả đống lỗi ^_^ ! đành chờ bản mới hơn ít lỗi hơn vậy :)

dungusd
22-11-10, 05:26 PM
ai có code shop bán đồ và skill của nhân vật mới cho mình nhé
tìm hoài trong server mà không biết bán ở đâu

phoxuaxua
22-11-10, 06:48 PM
ai có code shop bán đồ và skill của nhân vật mới cho mình nhé
tìm hoài trong server mà không biết bán ở đâu

By Dkdexter Para Hastle Games

escroll del rage figther

15 30 0 0 0 0 0 0 //Chain Driver Parchment
15 31 0 0 0 0 0 0 //Dark Side Parchment
15 32 0 0 0 0 0 0 //Dragon Lore Parchment
15 33 0 0 0 0 0 0 //Dragon Slayer Parchment
15 34 0 0 0 0 0 0 //Red Armor Ignore Parchment
15 35 0 0 0 0 0 0 //Fitness Parchment
15 36 0 0 0 0 0 0 //Defense Rate Parchment

items rage fighter

armas
0 32 15 1 1 1 1 6 //Sacred Glove
0 33 15 1 1 1 1 6 //Holly Storm Claws
0 34 15 1 1 1 1 6 //Piercing Glove

Storm Hard items
7 60 15 1 1 2 3 3 //Storm Hard items helm
8 60 15 1 1 2 3 3 //Storm Hard items Armadura
9 60 15 1 1 2 3 3 //Storm Hard items Pants
11 60 15 1 1 2 3 3 //Storm Hard items botas

Sacred items
7 59 15 1 1 2 3 3 //Sacred Armor helm
8 59 15 1 1 2 3 3 //Sacred Armor Armadura
9 59 15 1 1 2 3 3 //Sacred Armor pants
11 59 15 1 1 2 3 3 //Sacred Armor Botas

Piercing items
7 61 15 1 1 2 3 3 //Piercing helm
8 61 15 1 1 2 3 3 //Piercing Armadura
9 61 15 1 1 2 3 3 //Piercing pants
11 61 15 1 1 2 3 3 //Piercing Botas

capa

12 50 0 0 0 0 0 0 //Lord of the Cape
12 49 0 0 0 0 0 0 //Cloak of Warrior

Dame của RF chỉnh trong calcharacter.txt. Chỉnh 2 dòng đầu =2 và 1 là OK mình đã text, sức mạnh sẽ ngang với DK, giờ chỉ còn cái skill xoay tròn nếu skill được Mobs thì RF có thể AFK được
- trong calcharacter chú ý dòng này

ENCIsCalCharacterSystem = 1 // Default: 0 --> Enable: 1 / Disable: 0
mỗi lần tắt GS nó lại trở về mặc định =0, nên phải sửa lại =1 mỗi khi run GS

Đợi cái GS_CS nữa để test công thành là ổn đó

tritoanct
22-11-10, 06:57 PM
box đó dành cho GM
nếu không phải GM thì dis

k phải bạn ơi! mình đánh quái bình thường rớt đồ bình thường có + hay k + gì quăng ra ngoài cũng dis chứ k riêng gì mấy box đó!
hình như nó báo là item dupe! dù đó là item mình đánh quái rớt!

phoxuaxua
22-11-10, 07:41 PM
k phải bạn ơi! mình đánh quái bình thường rớt đồ bình thường có + hay k + gì quăng ra ngoài cũng dis chứ k riêng gì mấy box đó!

GM bõ nhặt và quang ra bình thường, không có bị sao cả, nếu bạn gặp lỗi này có thể do lỗi database (thay data khác xem), hoặc vào Data\Commonserver.cfg tìm dòng

ItemSerialCheck = 1
nếu nó đang là 0 thì chuyển =1, nếu đang là 1 thì chuyển =0 restat lại GS vào quang thử xem
----------
By tungcz (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
By tungcz (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chinhlang
22-11-10, 07:53 PM
Cho em hỏi Change IP Main bản SS6 này như thế nào ?
Em Down Client nguyên gốc về ko bít change sao hết
Em gà ... ai chỉ em với !!!

teen10x
22-11-10, 08:04 PM
thì dung hex, hoặc maineditor change chứ sao bạn=))

chinhlang
22-11-10, 08:06 PM
em bít là dùng 2 cái đó ... nhưng thay đổi khúc nào thì e ko bít :(
Main editor đâu có dùng dc cho SS6 đâu a :(

tritoanct
22-11-10, 08:18 PM
đúng là mình bị lỗi data! đổi data # hết bị dis!
minh còn bị lỗi này nữa nè!
con RF mới tạo ra là bị vầy luôn!

teen10x
22-11-10, 08:19 PM
send main lên đây mình change cho

tritoanct
22-11-10, 08:21 PM
em bít là dùng 2 cái đó ... nhưng thay đổi khúc nào thì e ko bít :(
Main editor đâu có dùng dc cho SS6 đâu a :(

bạn dùng HEX EDITOR đi! chọn find tìm chữ connect
phía trên nó có chổ ghi là YOUR IP bạn sữa lại thành LAN IP của bạn! nhớ số đầu tiên của IP phải ngay chử Y luôn cho chắc ăn!

mình thường làm vậy! có gì sai các pro đừng chém em tội nghiệp!

chinhlang
22-11-10, 08:26 PM
Bạn config giùm mình 192.168.1.250 nhé.Main thì xài cho Bạn SS6 này . Thanks bạn teen10x
@tritoanct: Mình tìm ko dc chữ connect đó ... :(

dungusd
22-11-10, 09:03 PM

bạn restore lại data lần nữa xem
mình không bị lỗi đó

hateroc22
22-11-10, 09:08 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạy Query chưa ..............................

tritoanct
22-11-10, 09:10 PM
Bạn config giùm mình 192.168.1.250 nhé.Main thì xài cho Bạn SS6 này . Thanks bạn teen10x
@tritoanct: Mình tìm ko dc chữ connect đó ... :(

main của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tritoanct
22-11-10, 09:12 PM
Chạy Query chưa ..............................

lấy cái quẻy nào để chạy? 30charrrrrrrrrrrrrr

hellomoto2508
22-11-10, 10:44 PM
các bạn ơi thế cái map refuge vs barack ko có thì làm sao nhỉ
tiện cho mình xin luôn code của thằng thầy tu để nhận Q3
và điều chỉnh cho toàn server rớt Zen mỗi đống nhiều lên chút thì sửa ở đâu
mình thấy mặc full mà đánh quái ở tarkan2 được 3k zen 1 đống thì ít quá

hellomoto2508
22-11-10, 10:57 PM

map arena số thứ tự là bao nhiêu nhỉ

tritoanct
22-11-10, 11:06 PM
bạn restore lại data lần nữa xem
mình không bị lỗi đó

mình đã del hết rồi config lại từ đầu mà cũng không đc! vẫn bị lổi cây kriss tren mình con RF! mình bỏ Database củ và lấy cái bak của server 1.9.3 vào mà vẫn bị! vậy lổi là server hay client hay database?

p/s: mình del cả server và client! lấy bản ENC ban đầu copy ra và config lại, dùng DB của eck 1.9.3 vẫn lỗi cây kriss!

hateroc22
22-11-10, 11:12 PM
mình đã del hết rồi config lại từ đầu mà cũng không đc! vẫn bị lổi cây kriss tren mình con RF! mình bỏ Database củ và lấy cái bak của server 1.9.3 vào mà vẫn bị! vậy lổi là server hay client hay database?

p/s: mình del cả server và client! lấy bản ENC ban đầu copy ra và config lại, dùng DB của eck 1.9.3 vẫn lỗi cây kriss!

CREATE TRIGGER [kris] ON [dbo].[Character]
AFTER INSERT
AS
update character set inventory = 0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFF
from inserted where character.name = inserted.name and character.class = 96
................................

tritoanct
22-11-10, 11:16 PM
cái đó chép vào đâu vậy bạn?
query trong sql à?
mình query qsl k đc!

dungusd
22-11-10, 11:21 PM
Dame của RF chỉnh trong calcharacter.txt. Chỉnh 2 dòng đầu =2 và 1 là OK mình đã text, sức mạnh sẽ ngang với DK, giờ chỉ còn cái skill xoay tròn nếu skill được Mobs thì RF có thể AFK được
- trong calcharacter chú ý dòng này

mỗi lần tắt GS nó lại trở về mặc định =0, nên phải sửa lại =1 mỗi khi run GS

Đợi cái GS_CS nữa để test công thành là ổn đó

calcharacter cái này mình không bị thấy vẫn giữ nguyên =1
công nhận là 7 skill của nó chán thật không có cái nào cắm được chuột
toàn phải chỉ vào quái mới đánh

h3llboy
23-11-10, 12:17 AM
Cuối cùng cũng có người share crack GS_CS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %3Fdsd85vd23yaqq89

Anh em tha hồ vọc nhé, hi vọng không có mấy thằng đểu lấy cái này xong chế biến rồi nhận thành quả về mình hết :|

Credit:
Pinkof (chắc có hướng dẫn của bác To)

DarkEagle
23-11-10, 12:20 AM
bất cứ ai hoàn thành cơ sở dữ liệu tải lên xin vui lòng ...

Tôi không có thể tạo máy bay chiến đấu cơn thịnh nộ. nó không thêm vào bảng ký tự, nó thêm vào bảng AccountCharacter chỉ.

Cám ơn rất nhiều.

hellomoto2508
23-11-10, 12:22 AM
bất cứ ai hoàn thành cơ sở dữ liệu tải lên xin vui lòng ...

Tôi không có thể tạo máy bay chiến đấu cơn thịnh nộ. nó không thêm vào bảng ký tự, nó thêm vào bảng AccountCharacter chỉ.

Cám ơn rất nhiều.

cái loz gì thế............................................

hellomoto2508
23-11-10, 12:25 AM
Cuối cùng cũng có người share crack GS_CS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %3Fdsd85vd23yaqq89

Anh em tha hồ vọc nhé, hi vọng không có mấy thằng đểu lấy cái này xong chế biến rồi nhận thành quả về mình hết :|

Credit:
Pinkof (chắc có hướng dẫn của bác To)
work rồi
thx kiu nhé.............................................. ..

hellomoto2508
23-11-10, 12:30 AM
có ai đi BC = char master chưa
sao tôi lv 380 có vé BC 8 đi BC nó cứ hiện 1 bảng thông báo tiếng anh gì gì ấy(học dốt tiếng anh nên ko biết)
còn map arena thì sửa lại tọa độ move vào bên trong nhưng lại ko vào được các chuồng nhỏ
sửa cái đó như thế nào vậy các bác

phoxuaxua
23-11-10, 01:14 AM
Bug: Mix item +14 +15 (plast của RF không mix được, các item khác mix lên +14 thành công nhưng không lấy được ra, phải Alt+F4 mới thoát được Game, và đương nhiên mất Item )

hellomoto2508
23-11-10, 01:43 AM
sặc
bản 1.9.3 mix được 14 15 mà sao bản này đời cao hơn lại ko mix được vậy nè

Mr.Hau
23-11-10, 03:32 AM
Oigan acabo de leer en un foro algunos offsets que segun Tomatoes es facil crackear el GS_CS porke le disgusto lo de los 200$ xD!...

Lo coloco aca a ver si es de ayuda para alguno ke sepa usar bien el OllyDbg y esas cosas a ver si por fin podemos tener un GS_CS ...

"Tomatoes:

because in other O.S dll load other Imagebase.I see author(crack) just patch dll offset from GameServer.exe.
just 1 byte so why we must pay 200$ )

Code: 00652768 > 68 8E276500 push 0065278E ; ASCII "ENCGames.dll"
0065276D FF15 F0ACFF0A call dword ptr [<&kernel32.LoadLibrar>; kernel32.LoadLibraryA
00652773 09C0 or eax, eax
00652775 ^ 74 A9 je short 00652720
00652777 68 9C276500 push 0065279C ; ASCII "Init"
0065277C 50 push eax
0065277D FF15 ECACFF0A call dword ptr [<&kernel32.GetProcAdd>; kernel32.GetProcAddress
00652783 EB 26 jmp short 006527AB
00652785 ^ E9 EB6EFCFF jmp 00619675
look at red code,it JMP to 006527AB
and at 006527AB We write:

006527AB C680 6F83FFFF E>mov byte ptr [eax+FFFF836F], 0EB
006527B2 FFD0 call eax
006527B4 ^ E9 BC6EFCFF jmp 00619675
easy for crack.So similar way on GS_CS

P/S: I'm not release crack file,but I hate 200$
I believe Zemattana not sad to me "

PD: Segun lei el primer offset ke da aki es para los que presenten el problema del "ENCGames.dll not found" en XP SP2...

Creditos: Tomatoes

Các bạn tự hiểu nhé,đúng là người VN :D

tritoanct
23-11-10, 08:43 AM
đúng là tomatos pro thật! ng vn chính gốc ghét cái vụ 200$! :)) thanks a to nhìu!

tritoanct
23-11-10, 08:45 AM
CREATE TRIGGER [kris] ON [dbo].[Character]
AFTER INSERT
AS
update character set inventory = 0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFF
from inserted where character.name = inserted.name and character.class = 96

mình k thấy cái table này trong database thì phải làm sao? nó nằm chổ nào?
mình mở query table character lên copy đoạn đó vào thì nó báo lỗi

có ai hướng dẫn chi tiết hơn chút về cây kriss dính trên mình con RF lúc vừa mới tạo k?
help :Laluot_184: