PDA

View Full Version : Cần anh chị giúp dùm em cái ENC 2.0.4.0

endyking
17-11-10, 05:58 PM
Xin chào anh chị, tình hình vẩn là tình hình, từ sáng tới tối vật lộn với cái Season 6 của ENC. Server file 2.0.4.0, em config ok hết, chạy GS bình thường, nhưng chạy tới GSCS thì bị báo kô tìm thấy file ENCTeam.dll. Em tắt GS và chạy cái GS CS thì nó chạy bình thường, nhưng chạy lại GS thì bị thiếu file ENCTeam.dll. Nói chung là nó chỉ cho em chạy 1 server. Em đã cài đầy đủ chương trình hỗ trợ cho ENC vì cái máy em chạy vẫn là ENC trước đó. Em xài VPS win2003 standard 64bit R2. Cả diễn đàn ENC hầu như pó tay hết cái topic của em. Mong anh chị ra tay giúp cho em, em cám ơn nhiều. Thanks

phoxuaxua
17-11-10, 06:33 PM
thử tạo GS_CS vào thư mục riêng, chạy data riêng làm như kiểu Sub rồi chạy thử xem còn báo không

endyking
17-11-10, 07:47 PM
Vẫn bị luôn anh àh, tình hình căng quá, miễn có 1 GS hay GS CS chạy trước, là cái sau kô chạy đươc, bị báo lỗi ENCTeam.dll. Hôm nay ra Server Season 6, cả diễn đàn chỉ có 2 người bị lỗi, em và thằng kia, nhưng tất cả đều nín thin. Thanks anh đã đọc qua topic.

phoxuaxua
17-11-10, 10:24 PM
Server này chắc nó pack rồi, nên mình không thể JMP cái message của nó. Hiện tượng này cũng nhiều người gặp. Có 1 số người nói cài VS C++ Runtime 2010 mới nhất là fix được nó, em cài thử xem

carotkhoaitay
17-11-10, 10:45 PM
server đó dow ở đâu vậy, chỉ mình chỗ dow với :D

MrAaa
17-11-10, 11:25 PM
Cái này nó đang bán 200 obama, gửi tiền cho nó là down được :D

endyking
18-11-10, 02:55 AM
Em cám ơn anh chị và các bạn đã giúp em. bây giờ em đã fix xong lỗi này rồi, :) Vấn đề không phải ở chỗ chương trình hỗ trợ, mà đơn giản là em upgrade RAM thêm cho VPS của em là hết, vì cái server mới này cũng hơi ngốn RAM mà VPS không cho tạo RAM ảo. Thêm 1 kinh nghiệm về lỗi của server ENC. :)

p/s :Cái server này mình mua bạn àh. nó chỉ gửi Update qua email hoặc diễn dàn của ENC thôi.

hoangtinpro
18-11-10, 04:39 AM
Em cám ơn anh chị và các bạn đã giúp em. bây giờ em đã fix xong lỗi này rồi, :) Vấn đề không phải ở chỗ chương trình hỗ trợ, mà đơn giản là em upgrade RAM thêm cho VPS của em là hết, vì cái server mới này cũng hơi ngốn RAM mà VPS không cho tạo RAM ảo. Thêm 1 kinh nghiệm về lỗi của server ENC. :)

p/s :Cái server này mình mua bạn àh. nó chỉ gửi Update qua email hoặc diễn dàn của ENC thôi.
mua= cách nào chỉ tớ mua với ,sài Free nản quá Bug gúm :(:-s

endyking
18-11-10, 02:02 PM
mua= cách nào chỉ tớ mua với ,sài Free nản quá Bug gúm :(:-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
220$ cho server file + client + 5 update free.