PDA

View Full Version : Tại sao SeaSon5 Khi lâu lâu lại bị đăng nhập bi đơ

hoangtinpro
17-11-10, 11:09 AM
Tình hình em chạy cái Server khoảng 2 tháng ko bị ,vào ngày tối trời lại bị đăng nhập đơ Nhưng Sv2 và Sv3 hoạt động bình thường rùi nghe giang hồ đồn thay CS thì chạy dc 2 tháng nữa lại bị nữa vãi chưa .Rùi đi kiếm CS và Jion Sevver thay tiếp Thì 1 ngày bị 1 phát đúng lúc 12h hoặc 12h30 trưa ,ko lẽ bị đơ cũng có thời gian nhất định :( ,
Với phương pháp thay Connect Server thì ko tác dụng nữa lỗi do đâu ?
Nếu nói config sai thì ko đúng nếu sai sao chạy 2 tháng ko sao bây h lại bị
lÀM SAO NHỈ tìm mọi cái CS va JS vẫn ko thấy thay đổi tình hình , sv ko bị gì cả tại sao chỉ 1 SV bị đơ mòa ko bị đơ 3 SV
Ai pro giúp em nha ,mệt mỏi quá :(( :((:((

TRIEN
17-11-10, 12:34 PM
Tình hình em chạy cái Server khoảng 2 tháng ko bị ,vào ngày tối trời lại bị đăng nhập đơ Nhưng Sv2 và Sv3 hoạt động bình thường rùi nghe giang hồ đồn thay CS thì chạy dc 2 tháng nữa lại bị nữa vãi chưa .Rùi đi kiếm CS và Jion Sevver thay tiếp Thì 1 ngày bị 1 phát đúng lúc 12h hoặc 12h30 trưa ,ko lẽ bị đơ cũng có thời gian nhất định :( ,
Với phương pháp thay Connect Server thì ko tác dụng nữa lỗi do đâu ?
Nếu nói config sai thì ko đúng nếu sai sao chạy 2 tháng ko sao bây h lại bị
lÀM SAO NHỈ tìm mọi cái CS va JS vẫn ko thấy thay đổi tình hình , sv ko bị gì cả tại sao chỉ 1 SV bị đơ mòa ko bị đơ 3 SV
Ai pro giúp em nha ,mệt mỏi quá :(( :((:((

đơn giản thôi muốn không bị đơ nữa = cách tìm vào mu tiền chứ free toàn bị thế thôi mà :))

kid2110
17-11-10, 01:17 PM
người ta có lòng hỏi thì giúp người ta còn ko thì im dùm cái , nếu bỏ tiền ra mua thì còn lên 4rum hỏi làm gì

TRIEN
17-11-10, 01:32 PM
người ta có lòng hỏi thì giúp người ta còn ko thì im dùm cái , nếu bỏ tiền ra mua thì còn lên 4rum hỏi làm gì

bạn nói kiểu thái độ gì thế . Đó là mình giải thích thế thôi. Mình khuyên lênmua mà dùng

hoangtinpro
17-11-10, 04:44 PM
2 bác này chém dữ dạ ai biết help nha ,mệt vãi nhỉ

congabs
17-11-10, 05:08 PM
musver/Delete Logs là được .

tonyviet
17-11-10, 05:34 PM
đơn giản thôi muốn không bị đơ nữa = cách tìm vào mu tiền chứ free toàn bị thế thôi mà :))

thằng này nói là biết dân NGU bị đơ thì do CS kiếm cs khác thay vào. NGU mày thì bỏ tiền ra MUA

TRIEN
17-11-10, 05:38 PM
thằng này nói là biết dân NGU bị đơ thì do CS kiếm cs khác thay vào. NGU mày thì bỏ tiền ra MUA
vcl cái thăng nó nó đồ mua có hơn đồ free không .không biết im đi nhá sủa như 1 con cho

tonyviet
17-11-10, 05:41 PM
vcl cái thăng nó nó đồ mua có hơn đồ free không .không biết im đi nhá sủa như 1 con cho

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtinpro
17-11-10, 06:27 PM
vãi l` 2 ông này topic của tui cho 2 ông chưởi nhau àh wao gặp 2 thèn này mệt vãi

hoangtinpro
17-11-10, 06:28 PM
musver/Delete Logs là được .
đã thử ko khả thi :( 100charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

gaoblackxincha
17-11-10, 07:52 PM
Mình cũng bị ! Đúng như bạn nhocquay nói hixx...! Ai biết hướng dẫn y!! Upppppppppppppppppppppp

hoangtinpro
17-11-10, 08:16 PM
nỗi buồn ko của riêng ai ko lẽ các pro po tay sao ,Vậy là MU SS5 phải đi cùng với díconnecctt sao :(( :((

accelan006
17-11-10, 08:23 PM
không riêng gì ss5 các pác đâu

em ss4 cũng bị

đầu tiên thì chạy khoảng 12 tiếng là bị.

nhiều hôm nó khùng cứ để yên cho chạy, không đụng gì đến sv thì chạy tẹt ga

hoangtinpro
17-11-10, 09:46 PM
không riêng gì ss5 các pác đâu

em ss4 cũng bị

đầu tiên thì chạy khoảng 12 tiếng là bị.

nhiều hôm nó khùng cứ để yên cho chạy, không đụng gì đến sv thì chạy tẹt ga
hum bữa vạo quá ko thèm đụng tới Sevver thì nó chạy oke ko bị gì ,Cứ đụng máy chủ là bị vãi .

gaoblackxincha
17-11-10, 10:37 PM
Đúng là chuyện không của riêng ai!????????:(( Tính đâu chỉ có một mình mình bị thôi chứ!

hoangtinpro
18-11-10, 06:31 AM
tình hình em thấy lúc 12h30p nó thông báo File.log Bị lỗi rùi kế tiếp ko ai vào dc wen chụp hình :( vại !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kid2110
19-11-10, 06:38 PM
mình cũng bị tình trạng này , có ai biết cách fix ko

congabs
19-11-10, 06:48 PM
mình cũng đã bị trường hợp này , và đau đầu với nó mấy đêm không ngờ vì 1 nguyên nhân rất dở hơi bạn thử xem foder MUSV của bạn dụng lượng bao nhiêu nếu quá 2GB thì nó sẽ xảy ra tình trạng đơ khắc phục bằng cách click file deletelog đó cái file dos đó để cho nó xóa log đi nhẹ sv là chạy ok 1 ngay click lấy khoảng 1-2 lần tùy sv đông hay nhiều

hoangtinpro
19-11-10, 07:06 PM
mình cũng đã bị trường hợp này , và đau đầu với nó mấy đêm không ngờ vì 1 nguyên nhân rất dở hơi bạn thử xem foder MUSV của bạn dụng lượng bao nhiêu nếu quá 2GB thì nó sẽ xảy ra tình trạng đơ khắc phục bằng cách click file deletelog đó cái file dos đó để cho nó xóa log đi nhẹ sv là chạy ok 1 ngay click lấy khoảng 1-2 lần tùy sv đông hay nhiều
đã thử như của bạn nó ko còn đơ 1 SV nữa đơ cả 3 sv luôn vãi chưa đúng 1h sáng sẽ bị lúc đó đang ngủ trùi àh đêm nào cũng 1h thức đi làm sao nỗi trùi ơi trời X_x

chubelonton
19-11-10, 07:13 PM
bạn pm yahoo nguyenhoangxuanvuong mình send cho cs bảo đảm không bào giờ bị đơ,chứ cái thằng khùng kia nó sủa thôi chứ biết làm gì cho đời.