PDA

View Full Version : Joinserver emulator Tested, không bị anti vr kill

xom1b
16-11-10, 04:14 PM
Đã lâu ko động vào MU, hôm nay chán nghỉ học tự nhiên càng chán vì k có gì làm nên lôi ra cái JS này fix lại
mình dev nó đã lâu nhưng bị lỗi, sau đó vứt xó vì bận tùm lum, lần này test khá lâu vẫn đăng nhập, move ngon lành cành đào. Nhưng chưa chắc 100% work nên đem share, nếu vẫn bị thì ae report lại mình sẽ fix
Fixed crash
Update 1.0.5:

Add Notice khi 2 máy log vào cùng 1 account
Sever & Userver Control Interface Added
Function Optimizer

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bye ;)

accelan006
16-11-10, 04:57 PM
cái này dùng cho SCFMT được không?

mình coi trong dó có file config gì đó thì config thế nào

xom1b
17-11-10, 06:35 PM
Dùng đc cho mọi server
cái config đó dễ, nhìn vào là biết config cái gì mà :))

[DataBase]
IsSQL2000 =0 // Dùng SQL 2000 để là 1
Host =MRLAI-PC\SQLEXPRESS //SQL server, thường thì để (local)
User =sa //sa
Pass =123456 //pass
ODBCN =MuOnline // Database

[JoinServer]
Port = 55970
UseMD5 = 1 //1 là dùng MD5 0 là ko dùng
UDP_CS_Port = 55557
Server_IP = 127.0.0.1

Halcon
18-11-10, 08:40 AM
Có cái ConnectServer nào ko dính virus ko xom1b ơi

Mr.Nam
20-11-10, 08:23 PM
Đã lâu ko động vào MU, hôm nay chán nghỉ học tự nhiên càng chán vì k có gì làm nên lôi ra cái JS này fix lại
mình dev nó đã lâu nhưng bị lỗi, sau đó vứt xó vì bận tùm lum, lần này test khá lâu vẫn đăng nhập, move ngon lành cành đào. Nhưng chưa chắc 100% work nên đem share, nếu vẫn bị thì ae report lại mình sẽ fix
Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bye ;)

Ngon.
Dow cái Server nào cũng thấy JoinServer rính con Virut. Giờ có hàng ngon để sài. Thank bác nhìu nhìu :x
Quất thôi =P~

Mr.Nam
20-11-10, 08:29 PM
Có cái ConnectServer nào ko dính virus ko xom1b ơi

của bác đây.

thêm cái ảnh cho có độ tin tưởng

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
20-11-10, 09:17 PM
ai có ExDB nào không bị vỉut nữa không , cho luôn cho đủ bộ

hellomoto2508
21-11-10, 12:53 AM
đúng òi đó
có cái EXDB nào ko bị antivirus xử lý nữa là ngon

xom1b
22-11-10, 03:28 AM
Update fix crash
JS này vẫn chưa dùng đc SendMSG nên mình sẽ làm tiếp, khi nào xong có thể qua ExDB tích hợp vào luôn :D

caothuphutho
22-11-10, 07:43 PM
thấy cái infor JS của chủ Topic "na ná" như cái JS tôi tìm được bên forum china nên cũng share cho anh em tham khảo ^^! link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
infor

[JoinServer]
ListenPort =55970 ;JS¶Ë¿Ú
CSPort =55557 ;CS¶Ë¿Ú
IsMd5 =0 ;ÊÇ·ñʹÓÃMD5
[DataBaseSet]
DBVersion =2000 ;Êý¾Ý¿â°æ±¾
DBServer =127.0.0.1 ;Êý¾Ý¿â·þÎñÆ÷µØÖ·
Database =MuOnline ;Êý¾Ý¿âÃû
User =sa ;Êý¾Ý¿âÓû§
Pwd =ding7758aa ;Êý¾Ý¿âÃÜÂë
Server =0 ;´óÇøºÅ(¶àÇøÓÃ)
servercode =ServerCode ;Êý¾Ý¿â×Ö¶ÎÇøºÅÁÐ
EnableTrusted =1 ;ÐÅÈÎÁ¬½Ó

p/s : tôi chưa down cái JS của chủ thớt về nên không biết tốt hơn cái JS này không nhưng infor "na ná" như nhau tất nhiên cũng không bị soft anti kill ^^! tôi dùng mấy tháng rồi khá good. code by KyRan

vanchienbmt
23-11-10, 10:51 PM
EXDB <-------- bác nào có cái ko bị anti kill thì ném lên luôn đi thanks :)

xom1b
27-11-10, 12:15 PM
New Update Released

EXDB <-------- bác nào có cái ko bị anti kill thì ném lên luôn đi thanks :)

Sẽ code khi rảnh rỗi :)). Cái này cần nghiên cứu khá nhiều vì nó liên quan tới Guild & Friend System

geminionl
18-12-10, 10:01 PM
hix
ai có Mustartup không bị antivirus kill shara dùm đi
gấp gấp :(

Van_Bom
25-12-10, 08:06 PM
cái joi của bạn caothuphutho linhk die rồi, các bạn cho ý kiến với...

tranthuy
25-12-10, 10:29 PM
EXDB ko bị anti kill Đây nè các bạn: ExDB.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <---- Cái này mình dùng không bị kaspersky kill, còn cái anti khác mình chưa test.

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
29-12-10, 09:18 AM
EXDB ko bị anti kill Đây nè các bạn: ExDB.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <---- Cái này mình dùng không bị kaspersky kill, còn cái anti khác mình chưa test.
Cái này không có virut mình cũng kiễm tra rồi nhưng không biết chạy có lỗi gì không

LoveBol
12-08-11, 05:31 AM
Up' bai` nay` le^n vay :( ko hieu sao IE o truong e ko type dc tieng Viet :))