PDA

View Full Version : Hướng dẫn Checksum ENC em tìm mãi ko thấy

hoangtinpro
16-11-10, 10:29 AM
tìm mãi ko thấy hướng dẫn nên pót hỏi nhờ pro nào chỉ em checksum cái .Anti ko checksum bọn nó đổi main là tiêu ngay .anh em coi help em với .Trong File ENCcustom.ini có nhưng ko có tác dụng X_x^:)^

hoangtinpro
16-11-10, 01:32 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hateroc22
16-11-10, 01:34 PM
tìm mãi ko thấy hướng dẫn nên pót hỏi nhờ pro nào chỉ em checksum cái .Anti ko checksum bọn nó đổi main là tiêu ngay .anh em coi help em với .Trong File ENCcustom.ini có nhưng ko có tác dụng X_x^:)^
pack main lại ;)) ....................:">

hoangtinpro
16-11-10, 02:18 PM
mún checksum main ai hướng dẫn với 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoangtinpro
16-11-10, 05:38 PM
upppppppppp ai nhìn dùm em cái help em :(

heroes1412
16-11-10, 05:52 PM
Bất cứ GS nào chưa bị pack đều có thể bật checksum main theo 1 từ khoá duy nhất là "CheckSum-Exe error" bạn open GS =Olly tìm với từ khoá này trong khung text string
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1227x979.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 967x735.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1190x789.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtinpro
16-11-10, 06:54 PM
làm theo nhưng ko thấy giống nhau và ko tìm ra 1000 charrrrrrrrrrrrr

heroes1412
16-11-10, 09:40 PM
Chả nhẽ cái gì cứ pải Y SỲ mới làm dc à :(

hoangtinpro
17-11-10, 09:37 AM
Chả nhẽ cái gì cứ pải Y SỲ mới làm dc à :(
tui gà ong ơi , mới học mẫu giáo kêu đọc chữ A mòa đưa chữ B làm sao đọc được X_x .có lòng tốt help cho tui đi ông

hoangtinpro
20-11-10, 09:32 PM
làm theo oke rùi Nhưng checksum ko tác dụng ,có phải checksum File ENC customs.ini ko ?