PDA

View Full Version : Dùng dll antihack và dll của hoàng tử ếck vẫn pót tay với Hack

kotex
06-11-10, 09:00 PM
mình dùng dll của một vài người share trong clb, và dll của hoàng tử ếck nhưng vẫn không chống được Hasty v3.0 khi dùng chung với Hidetoolz
link Hasty v3.0 và Hidetoolz nè, chúng nó vẫn hack ầm ầm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai có Dll có thể Kill thằng Hidetoolz không? xin giúp gấp

master.rzvn
06-11-10, 09:14 PM
Demo Anti HideToolz , Còn anti Hasty Mu thì bản demo hok có :)

hoangtu_eck94
06-11-10, 09:27 PM
hì. bạn có thể sài dll antihack của mình + dll anti hidetool của mr.quy. đảm bảo oke.

master.rzvn
06-11-10, 09:36 PM
Antihack mà để lộ hàm gọi thế kia thì anti sao nổi . Không checksum file thì hacker đổi dll khác ==> vẫn hack được như bình thường.

Mr.Quy
07-11-10, 02:45 AM
Antihack mà để lộ hàm gọi thế kia thì anti sao nổi . Không checksum file thì hacker đổi dll khác ==> vẫn hack được như bình thường.

Đúng 1 nửa sai 1 nửa ;))
%-(%-(%-(%-(

Big..Zero
07-11-10, 07:42 AM
Hack đâu đc pa hoàng tử êck fix lại rồi:D

manhjk
07-11-10, 08:35 AM
Hasty Mu như kiểu của thằng mudongnai thì chết hết admin rồi :))~ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

SnowBlood™
07-11-10, 04:14 PM
các cậu cứ hide main đi là ok :)

master.rzvn
07-11-10, 08:21 PM
Đúng 1 nửa sai 1 nửa ;))
%-(%-(%-(%-(

Không sai đâu , cùng lắm là thiếu ý thôi

dungusd
11-11-10, 12:57 AM
các cậu cứ hide main đi là ok :)

bác nói cụ thể chút được không ạ
cám ơn nhiều

hateroc22
11-11-10, 01:19 AM
bác nói cụ thể chút được không ạ
cám ơn nhiều
hide main hasty ko tìm đc main ở chương trình thôi :D.......
soure anti clbgames cũng tốt rồi nếu biết phát triển :D
VD: mrquy,xomb1,eck.....cuocdoi2sp,frank.............

Mr.Hau
11-11-10, 05:12 AM
ĐỌc thông tin main,ip,seri...
mình làm free cho 1 cái,đảm báo chống được 2 cái bạn đang cần nhé
up cả file cần checksum lên nhé,nói chung là chống tương đối thôi,ko dám đảm bảo là ko có hack