PDA

View Full Version : Main Anti Từ Topic của Xom2p : kiuem-lovesock-mrgacon-songdoimu

cuocdoisp
01-11-10, 10:01 PM
Đọc qua cái Topic này , thấy chủ topic không giúp lên cuocdoisp mang về add tạm mấy cái anti free cho các bạn . Anti chỉ ở mức tương đối thôi . :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình làm đc cho 4 bạn

kiuem-lovesock-mrgacon-songdoimu

riêng bạn yoken9x main SS2 của bạn mình không park lại được lên không làm giùm bạn đc .

Lưu ý :

cuocdoisp có làm 2 loại : Gọi Mu.exe và Không Gọi Mu.exe ( tùy các bạn chọn cái nào thì chọn - Đừng thắc mắc GỌI MU và KHÔNG GỌI MU.EXE là gì nhé )
Nhớ Checksum main trước khi dùng nhé
Topic live trong vòng 5 ngày
Main Anti của : kiuem-lovesock-mrgacon-songdoimu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Hau
01-11-10, 10:25 PM
Đọc qua cái Topic này , thấy chủ topic không giúp lên cuocdoisp mang về add tạm mấy cái anti free cho các bạn . Anti chỉ ở mức tương đối thôi . :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình làm đc cho 4 bạn

kiuem-lovesock-mrgacon-songdoimu

riêng bạn yoken9x main SS2 của bạn mình không park lại được lên không làm giùm bạn đc .

Lưu ý :

cuocdoisp có làm 2 loại : Gọi Mu.exe và Không Gọi Mu.exe ( tùy các bạn chọn cái nào thì chọn - Đừng thắc mắc GỌI MU và KHÔNG GỌI MU.EXE là gì nhé )
Nhớ Checksum main trước khi dùng nhé
Topic live trong vòng 5 ngày
Main Anti của : kiuem-lovesock-mrgacon-songdoimu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bênm xspeed ra 2 bản demo,theo mình biết thì cách anti thông thường đều bị vô hiệu cả
souce bị pack
title change sau mỗi lần click
vậy thì ta anti làm sao nhỉ :D

dungusd
02-11-10, 01:42 AM
cuocdoisp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cho xin file dll anti hack mới nhất và hàm gọi dll
thank!

mrgacon
02-11-10, 11:10 AM
cám ơn nhiều nhé ......................

kiuem
02-11-10, 06:27 PM
thaks bác !
để mình download về dùng thử
một lần nữa xin cảm ơn ! :D

kiuem
02-11-10, 07:12 PM
cuocdoisp ơi làm ơn antihack lại giúp mình cái main với

mình download về patch vào client ko chạy đc.

seri: tinhyeumuserver8
Version=1.07.11

nếu bác có cái main nào antihack ngon rồi thì cho mình xin luôn cũng đc, bác chỉnh giúp thành IP và seri thành của mình nhé. cho mình cả patch vào ss5 về dùng luôn.

xin trân thành cảm ơn nhiều !!!

royals
02-11-10, 07:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , 100% ko virus

cuocdoisp
02-11-10, 09:18 PM
cuocdoisp ơi làm ơn antihack lại giúp mình cái main với

mình download về patch vào client ko chạy đc.

seri: tinhyeumuserver8
Version=1.07.11

nếu bác có cái main nào antihack ngon rồi thì cho mình xin luôn cũng đc, bác chỉnh giúp thành IP và seri thành của mình nhé. cho mình cả patch vào ss5 về dùng luôn.

xin trân thành cảm ơn nhiều !!!

Main này của bạn được add thêm cái dll custom , cuocdoisp nghĩ khi park thì bị lỗi kết nối đến dll đó . Chắc phải làm lại cái source mới rồi build ra dll . Mà cuocdoisp dạo này không còn Source anti nữa . . :) . Main này chắc của membering , bạn thử nhờ membering xem

kiuem
02-11-10, 09:53 PM
Main này của bạn được add thêm cái dll custom , cuocdoisp nghĩ khi park thì bị lỗi kết nối đến dll đó . Chắc phải làm lại cái source mới rồi build ra dll . Mà cuocdoisp dạo này không còn Source anti nữa . . :) . Main này chắc của membering , bạn thử nhờ membering xem

Bác Thiếu Vân Bận nên ko giúp đc, nên trăm sự xin nhờ bác !!!

Nếu đc bác cho xem xin cái patch hoặc client SS5 đã antihack và bác edit lại cái main thành IP và seri của mình Xin cảm ơn và hậu tạ !
Bác có thể để lại yahoo để minh hậu tạ bác đc ko?.
thaks bác rất rất nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

Darkku
02-11-10, 10:47 PM
Cái này không sửa Seri và IP ... được hả bác ? thế cũng thua ?