PDA

View Full Version : mọi người đâu hết rồi? vào xem giùm cái nào :(

hoangtu_eck94
01-11-10, 06:12 PM
mình muốn hỏi là khi giết kundun. thông thường thì nó sẽ rớt đồ thần. vậy những đồ thần mà nó rớt ra thì chỉnh ở đâu?? Và mình hỏi luôn là mình thêm đồ thần trong server vậy khi giết kundun nó có rớt ra mấy đồ mình mới tạo không???

hateroc22
01-11-10, 06:42 PM
mình muốn hỏi là khi giết kundun. thông thường thì nó sẽ rớt đồ thần. vậy những đồ thần mà nó rớt ra thì chỉnh ở đâu?? Và mình hỏi luôn là mình thêm đồ thần trong server vậy khi giết kundun nó có rớt ra mấy đồ mình mới tạo không???
Mặc định nó đã rớt thêm item acc kill kundun cũng rớt thôi ko có gì cả
(:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtu_eck94
01-11-10, 06:45 PM
úi zời. thế này mình muốn tạo 1 set khủng để mình xài thôi vậy mem nó giết kundun cũng ra hết àk :))

Mr.Nam
01-11-10, 09:03 PM
có File để chỉnh giết Kundun rơi gì mà chỉnh được cả rớt bao nhiu món nữa:D

Ví Dụ như SCF thì là Kundun.txt trong MuServer\Data\EventItemBags

hoangtu_eck94
01-11-10, 09:07 PM
ừm. đấy là ngoài rơi set thần thì nó còn rơi thêm đồ j nữa. :):). đã test. rơi nguyện bộ đồ mới add vào =))

congtuma91
08-11-10, 12:36 AM
làm cách nào nhốt mấy con kundun lại ko chứ sv nhiều Kundun lam :((

manhjk
10-11-10, 09:08 AM
^^ xóa bớt trong file monstersetbase.txt đi là đc mà bạn !!!!!!!!!!!

hoàng hạc lâu
13-11-10, 07:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Helpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoàng hạc lâu
13-11-10, 08:19 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoàng hạc lâu
13-11-10, 08:46 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Maximum
13-11-10, 08:56 PM
Cho mình hỏi cái con Kundun ID của nó là bao nhiêu . mình đi hết Kalima mà chưa thấy con nào . cho xin ID của nó nhé để mình add vào :)