PDA

View Full Version : [Stop - Dừng Lại Đèn Đỏ] Xin Skin Dragon Ball

Luffy[D.E.V]
31-10-10, 03:03 PM
- Xin cảm ơn các bác đã ghé thăm Topic của Em ,( Dù không giúp đc gì hay không muốn Giúp)

- Vấn đề em muốn nhờ các bác ở đây là : Hiện tại em đã biết cài MU rồi , giờ em muốn nghịch thêm 1 chút tức là thay đổi hay Add thêm Skin vào Sever thôi !! , em muốn xin Skin của mấy bộ Dragon Ball , Các links bên Box re đã die hết rồi , giờ chỉ còn bác nào trước kia có download về thì có thôi , mong các bác giúp e , rất gấp ạ.. Cảm ơn các bác đã đọc bài !!!

accelan006
31-10-10, 04:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vào đó tìm nha bạn

Luffy[D.E.V]
31-10-10, 05:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vào đó tìm nha bạn

Rất cảm ơn bạn đã chỉ - Có điều Skin này là thay thế hay phải Add item mới bạn biết ko vậy .. Xin chỉ mình luôn nhé .. Cảm ơn bạn rất nhiều :D

accelan006
31-10-10, 06:38 PM
thay thế là tốt nhất còn add dùng những cái này mình chưa test nên chưa biết sẽ thế nào :D

mylove09
31-10-10, 07:07 PM
skin nôm na là thay hình này bằng hình khác

Luffy[D.E.V]
31-10-10, 11:38 PM
Biết là thay rồi nhưng ý em muốn hỏi là làm sao để biết bộ nào mà thay ý , ko lai thay lung tung . Chẳng hạn em muốn thay bộ Trâu Xanh hay Spin thì số nào . có 54 Số thì phải

Mr.Nam
01-11-10, 09:28 PM
của bạn đây
File giúp các bạn nắm bắt được các File OZJ và BMD của 1 số skin. Có thể nói là gần đủ đối với SS4. SS5 toàn suruku
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Box Skin có 1 bài tổng hợp 1 số Skin Item mình có bạn có thể vào đó tìm :D