PDA

View Full Version : tình trạng disconnet server

mutaynguyen.tk
31-10-10, 11:16 AM
server của mình cứ chạy bình thương được khoảng vài tiếng tự nhiên đăng nhập bị đứng phải khởi động lại server mới đăng nhập lại được là vì sao vậy có cách nào khắc phục không^:)^

manhjk
31-10-10, 11:22 AM
PM yahoo: sellcc_net ( có tính cước ) :))~ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

mrvu058
31-10-10, 12:19 PM
Test server khác thử nếu còn bị do máy của cậu........... :D

phoxuaxua
31-10-10, 01:00 PM
thay cái connectserver của BorTeam là hết hiện tượng đó

viethungpc
31-10-10, 02:02 PM
bạn có bản CS fix được lỗi disconnect server giữa chừng share mình với

viethungpc
31-10-10, 03:08 PM
up ai fix lỗi disconect giữ chừng giúp mình với

accelan006
31-10-10, 04:11 PM
chạy cái cs khác là dc mà bạn[-X

trong cái hướng dẫn làm auto update của bạn nam có cái CS nài.

bạn chịu khó down về thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mutaynguyen.tk
31-10-10, 06:55 PM
thank bạn nhiều cho mình hỏi tình trạng Database không hiển thị là bị làm sao khắc phục như thế nào
mình đã reset máy nhưng Database vẫn không hiện lên là vì sao vậy

viethungpc
31-10-10, 08:23 PM
chạy cái cs khác là dc mà bạn[-X

trong cái hướng dẫn làm auto update của bạn nam có cái CS nài.

bạn chịu khó down về thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình dùng cái đó mà vẫn bị mà
từ hôm bạn ý post mình dùng luôn đến giờ vẫn disconnect giữa chừng hoài à

mutaynguyen.tk
10-11-10, 11:46 AM
ai có cách khăc phục không cứ chạy được 1 lúc lại bị
cứ đăng nhập vào là bị đứng luôn

tht208
12-11-10, 01:11 PM
Mình cũng bị trường hợp này .đã thay thử bản Cs từ 1.050 1.07,rồi mới nhất nhử phoxua nói là 1.09.24 ,nhưng vẫn bị lỗi trên !Mong sự hướng dẫn của các bạn hướng dẫn ,hay là do sv free đều bị vậy :-w

TRIEN
12-11-10, 01:25 PM
Có cách nè. Mu hẳn một bản Muserver thương mai EDMT hoặc ENC về mà dùng đảm bảo hết luốn :))

hoangtinpro
12-11-10, 07:18 PM
Cho yahoo mình share cho CS 100% ko bị nè, lúc trước bị thay cái này gần 2 tháng ko bị dù chỉ 1 lần :D

accelan006
12-11-10, 11:41 PM
bạn nhoxquay share cho mình xem thử với được không nào :D

mutaynguyen.tk
13-11-10, 08:13 AM
ai giúp với nào 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

hoangtinpro
13-11-10, 11:31 AM
bạn nhoxquay share cho mình xem thử với được không nào :D
cho yahoo đi ko cho sao tui share làm biến upload

accelan006
13-11-10, 12:23 PM
ym mr.tuanng bạn ơi

bạn gửi giùm mình ha

tht208
13-11-10, 09:17 PM
Thank

mylove09
13-11-10, 09:40 PM
Chỉ tùm lum. CS chỉ làm nhiệm vụ view sub -> đăng nhập là nhiệm vụ của gs và joinsv
Xem lại config của bạn. Không liên quan gì tới thay cs hay không thay

mutaynguyen.tk
14-11-10, 11:26 AM
Chỉ tùm lum. CS chỉ làm nhiệm vụ view sub -> đăng nhập là nhiệm vụ của gs và joinsv
Xem lại config của bạn. Không liên quan gì tới thay cs hay không thay

config sai chổ nào hả bạn no chạy bình thường khoảng vài tiếng là lại bị hướng dẫn mình khăc phục với

SnowBlood™
14-11-10, 11:39 AM

Đăng nhập đứng, phải reset máy rồi bật server mới vào đc.

Chắc đây là do cấu hình máy đây mà. Server nặng quá nó chạy không nổi nên hay bị tình trạng này, máy chạy server thì đừng đụng vào nó làm gì để tránh tình trạng % của CPU lên cao. Thử nâng cấp máy lên xem còn bị không?

hoangtinpro
14-11-10, 12:09 PM
Đăng nhập đứng, phải reset máy rồi bật server mới vào đc.

Chắc đây là do cấu hình máy đây mà. Server nặng quá nó chạy không nổi nên hay bị tình trạng này, máy chạy server thì đừng đụng vào nó làm gì để tránh tình trạng % của CPU lên cao. Thử nâng cấp máy lên xem còn bị không?
Cpu ko tới 10 % mòa vẫn bị ,Chạy 1 SV máy Pt4 + Ram 2 G =]] .

phoxuaxua
15-11-10, 04:27 AM
Server vẫn chạy mà không đang nhập được có nhiều nguyên nhân, do modem bị full log hay bị ddos, do CS, do JoinServer.. Lúc đầu mình online ENC chạy thời gian đầu không sao, tự nhiên 1 ngày cứ vài tiếng là không đăng nhập được, phải khởi động lại CS, nhưng cũng chỉ được vài tiếng lại bị. Loay hoay một hồi thay đủ loại CS và JoinServer cuối cùng thì nó cũng chạy ổn định lại. Copy nguyên cái đang chạy cho anh em nào cũng bị lỗi này sài thử. cái JoinServer này phân biệt chữ Hoa chữ thường, nên chống được dup rs:
ConnectServer (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhoxmu
15-11-10, 06:41 AM
Server vẫn chạy mà không đang nhập được có nhiều nguyên nhân, do modem bị full log hay bị ddos, do CS, do JoinServer.. Lúc đầu mình online ENC chạy thời gian đầu không sao, tự nhiên 1 ngày cứ vài tiếng là không đăng nhập được, phải khởi động lại CS, nhưng cũng chỉ được vài tiếng lại bị. Loay hoay một hồi thay đủ loại CS và JoinServer cuối cùng thì nó cũng chạy ổn định lại. Copy nguyên cái đang chạy cho anh em nào cũng bị lỗi này sài thử. cái JoinServer này phân biệt chữ Hoa chữ thường, nên chống được dup rs:
ConnectServer (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nói 1 lèo Jion Server share CS là sao ta ,Join Server đâu ta ?