PDA

View Full Version : New Wing 3 thần :)

hateroc22
29-10-10, 03:30 PM
cái này cho vào client và server

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MuMarket

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
-Rảnh ngồi làm chơi :D.Share cho ai cần.
-Thanks bác pxx :">
-Cái này mình test ENC thấy bình thường đem qua SCFT chạy GS lâu lâu tự động dis.Ai rãnh test hộ nhé ko có time :)
HAPPY HALLOWEEN

Luffy[D.E.V]
29-10-10, 04:43 PM
Bác hateroc cho em hỏi cái = Tạo đồ thần bằng gì vậy . Vì E tạo = Mumaker không được !!
Mong bác chỉ giáo

heroes1412
29-10-10, 04:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Cái này mình test ENC thấy bình thường đem qua SCFT chạy GS lâu lâu tự động dis.Ai rãnh test hộ nhé ko có time :)
HAPPY HALLOWEEN

Cậu rảnh thì làm thêm vài set item thần nữa đi :D, rồi làm cả bản update cho mumaker nữa cho member xài, đọc tutorial thêm set item thần rồi nhưng dài + lười + hoa mắt quá ko làm dc :D

Luffy[D.E.V]
29-10-10, 04:59 PM
Cậu rảnh thì làm thêm vài set item thần nữa đi :D, rồi làm cả bản update cho mumaker nữa cho member xài, đọc tutorial thêm set item thần rồi nhưng dài + lười + hoa mắt quá ko làm dc :D

Em đã hiểu nhưng ý em muốn hỏi là làm thế nào để có cánh thần kia mà bác . VD như là +15 nó sẽ thành thần hay là full dòng nó sẽ thành thần .. E đang hỏi vấn đề đó mà .. Gà mong bac thông cảm :D

hoangtu_eck94
29-10-10, 05:20 PM
cái này phải chỉnh cả trong mumaker. dùng mumaker mà hateroc share chọn w3 rồi chọn op thần là đc :). cũng mới làm đc kái này ngày hôm qua :))

carotkhoaitay
29-10-10, 05:45 PM
đẹp vãi \:D/......................

mjkenny
29-10-10, 06:36 PM
Sao cái bản của mình, dù là đồ thần nó cũng không màu xanh xanh thế kia nhỉ?

Luffy[D.E.V]
29-10-10, 06:58 PM
Sao cái bản của mình, dù là đồ thần nó cũng không màu xanh xanh thế kia nhỉ?

Do client hoặc do bạn chưa để ý kĩ .. vì đồ thần nó chuyển màu từ từ

carotkhoaitay
29-10-10, 06:59 PM
rùa ơi sao bộ summo mình chỉnh trong server không có vậy, quần áo mũ tay chân không thấy 8-}

mjkenny
29-10-10, 07:01 PM
Opt2-1 Value Opt2-2 Value Opt3-1 Value Opt3-2 Value Opt4-1 Value Opt4-2 Value Opt5-1 Value Opt5-2 Value Opt6-1 Value Opt6-2 Value Opt7-1 Value Opt7-2 Value Opt8 Value Opt9 Value Full1 Value Full2 Value Full3 Value Full4 Value Full5 Value

Trong đó Opt2-1 .. . .. .. Opt9
Value
Và Full1......Full5

Mấy cái đó có ý nghĩa gì vậy?<:-P

carotkhoaitay
29-10-10, 08:03 PM
sao cái move map no kì thế 8-}, DK thì bt sao con MG LV move map no bi giảm 8-}

hateroc22
29-10-10, 08:14 PM
rùa ơi sao bộ summo mình chỉnh trong server không có vậy, quần áo mũ tay chân không thấy 8-}
xem lại item(kor)..........................

xom1b
29-10-10, 08:19 PM

Mặc định từ thời Napoleon nó đã thế rồi, MG lúc nào chả yêu cầu LV thấp hơn :|

vista159
30-10-10, 12:05 AM
hehe đã oke rồi ^^ thanks share

mjkenny
30-10-10, 02:26 PM
Opt2-1 Value Opt2-2 Value Opt3-1 Value Opt3-2 Value Opt4-1 Value Opt4-2 Value Opt5-1 Value Opt5-2 Value Opt6-1 Value Opt6-2 Value Opt7-1 Value Opt7-2 Value Opt8 Value Opt9 Value Full1 Value Full2 Value Full3 Value Full4 Value Full5 Value

Trong đó Opt2-1 .. . .. .. Opt9
Value
Và Full1......Full5

Mấy cái đó có ý nghĩa gì vậy?<:-P

Giúp mình với ~X(

mrvu058
30-10-10, 10:38 PM
THank bác chủ thớt :D..................

hoangtu_eck94
30-10-10, 10:42 PM

viethungpc
31-10-10, 11:11 AM
bạn ơi up lại link mumaker.rar đi

carotkhoaitay
31-10-10, 11:16 AM

chưa bao giờ chơi con MG nên không biết,=))

viethungpc
31-10-10, 02:01 PM
làm sao để kích được dòng thần của wing thế bác ơi

hoangtu_eck94
31-10-10, 02:04 PM
mặc đủ set vào là kick đc đấy bạn.

viethungpc
31-10-10, 02:15 PM
Mình mặc đủ set có vòng sáng ở dưới chân rồi mà không kích được

huandz1102
31-10-10, 02:23 PM

cho mình cái skin map loren bạn đang dùng được không :D

mjkenny
31-10-10, 02:25 PM

Không nhầm thì đó là bản của lequangvu thì phải:D

carotkhoaitay
31-10-10, 02:26 PM

bạn đeo winh thần đó phải mặc set titan với kiếm lửa mới kích cái wing, hình như cái nhẫn nữa hay sao đó, nhớ chỉnh set titan là đồ thần luôn.

nhactre8x
31-10-10, 09:07 PM
potay mặc ko đủ set thì sao nó kick đc :-ss

zZK3yL0v3Zz
02-11-10, 09:01 AM
pác up thêm mấy set nữa đi vd : songuku naruto vvv

diadaubu
06-11-10, 03:40 PM
Đẹp quá
Chì mình cách làm đi
mình gà quá
cảm ơn bạn nhìu \:D/\:D/\:D/\:D/

saigonlangtu
09-11-10, 01:31 PM
làm sao chỉnh level để đeo cánh thần vậy? Server mình chỉnh max lv 400, mà cánh này đòi hỏi đến lv 420 lận?

hateroc22
09-11-10, 04:25 PM
làm sao chỉnh level để đeo cánh thần vậy? Server mình chỉnh max lv 400, mà cánh này đòi hỏi đến lv 420 lận?
vào item(kor) + item.bmd giảm level lại:D:D:D:D:D:D

hit-and-run
10-11-10, 12:19 PM
thử coi sao. thấy hay quá ta ;))

toiyeu01141176
11-11-10, 04:22 PM
hay nhỉ, chắc cái này cũng dễ làm thôi

nelly123
23-12-10, 02:43 PM
bac nào giúp hộ em vơi sao em lam xong xuoi cã rồi vào game cái nó báo dissconet from sever là sao dạ

sanchezvn
24-12-10, 12:57 PM
sao mu mình làm nó ra thế này sao k có dòng exl nhĩ, hjc thấy dòng thần thôi, chỉ giáo với máy huynh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rainniess
26-12-10, 01:15 AM
link dei rồi ai có sent cho mình cái link thanks

Faker
01-01-11, 01:10 PM
xin up lại nick sang media fire đi

gaoblackxincha
01-01-11, 08:17 PM
Ai Có còn giữ hok cho link down yyyyyyyyyyyyyyy

hackalin
01-01-11, 08:43 PM
reupload please , link DơN! link is down !!!

tranthuy
03-01-11, 01:06 PM
Làm ơn reupload cảm ơn rất nhiều

gaoblackxincha
03-01-11, 04:22 PM
Có ai có link down khác hok link die rồi !!!!!

anhanhnd
13-01-11, 11:22 PM
Cai nay chay tren SCFTM OK LAM KO BI DÍS hay gi dau , kick 100% + 100% danh du dam kick , Tuyệt vời Lắm

X-MU ONLINE HỒI SINH
Lời đầu tiên thay mặt cho toàn thể cư dân lục địa Mu X-mu gửi lời chào đến tất cả các bạn những người đã, đang và sẽ có niềm đam mê với Lục Địa Mu X-mu online

Faker
14-01-11, 12:43 PM
MuMarket
mình làm việc tốt các bạn dow xin hay thank

sathu107
28-01-11, 04:25 PM
Ai HD cụ thể chút đc ko nhỷ.......................................

hateroc22
29-01-11, 07:27 AM
MuMarket
mình làm việc tốt các bạn dow xin hay thank
Thank.Mình up link lên trang đầu :)

Sir.THÀNH™
30-01-11, 11:00 PM
cái MU MAKER .mbd để làm gì vậy .

Faker
31-01-11, 12:02 AM
cái đow add vào Mu market để set đồ thần ý mà ;))

midou21093
31-01-11, 03:19 PM
ai biết thế này là bị làm sao không

Faker
31-01-11, 06:11 PM
lỗi này do bạn chơi SS6 minh tét qua SS6 cũng bị thế này hinh như la do bug hay ji ấy
nói tóm lai cái nay chi nghi o ss5

Chiritokaji
07-02-11, 08:34 PM
Đẹp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ất đẹp là đằng khác, nhìn cái kết luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sathu107
15-02-11, 07:04 PM

Sao Cái Dòng SetItem của mình ko kich được lên nhỷ

Maximum
15-02-11, 08:24 PM
Ý tưởng hay đó chủ thớt . thank nhe . làm thử coai nào ^^!

gaoblackxincha
20-02-11, 12:35 AM
Cho em hỏi ! E xài set của DW nó bị thiếu mất 1 cái khiêng để kick dòng thần !!! A hateroc22 cho e cái mumarket nào có cả khiêng của DW dc hok a !!!!

hateroc22
20-02-11, 07:05 AM
Cho em hỏi ! E xài set của DW nó bị thiếu mất 1 cái khiêng để kick dòng thần !!! A hateroc22 cho e cái mumarket nào có cả khiêng của DW dc hok a !!!!

RING OF WIND nữa ko cần khiên..........

gaoblackxincha
20-02-11, 07:02 PM
hateroc22 . Thanks a !!! Để e vào làm thử !!!!!!!!!!!!

chubelonton
26-02-11, 10:23 PM
pro qua,hex giúp cái mumaker đi cậu

tranthuy
27-02-11, 03:33 PM
MuMarket
HAPPY HALLOWEEN

Bạn cho mình hỏi tí, nếu add set gôm 1 wing và 1 ring thì chỉ cần đeo 1 cái wing và 1 cái ring là kích được các dòng full phải không?

hateroc22
27-02-11, 05:27 PM
Bạn cho mình hỏi tí, nếu add set gôm 1 wing và 1 ring thì chỉ cần đeo 1 cái wing và 1 cái ring là kích được các dòng full phải không?
uhm .................................................. .;)

Chiritokaji
27-02-11, 07:26 PM
hateroc pm yahoo tớ nhờ tí nhé :D

Yahoo: lizzieout

tranthuy
27-02-11, 08:32 PM
uhm .................................................. .;)

Hình như bạn không nhiệt tình trả lời mình rồi. Mày mò mãi mình mới thấy rằng: Nếu chỉ đeo 1 wing + 1 ring thì không kích được mà phải add cái wing này với 1 set nào đó rồi mặc cả set này thì mới kích các dòng full được.

Mình hỏi bạn, mong đc bạn trả lời thật tình là tại sao khi mang đầy đủ của set đồ rồi mà vẫn không kích hêt các dòng full đc.
DK

DW

hateroc22
28-02-11, 11:32 AM
Hình như bạn không nhiệt tình trả lời mình rồi. Mày mò mãi mình mới thấy rằng: Nếu chỉ đeo 1 wing + 1 ring thì không kích được mà phải add cái wing này với 1 set nào đó rồi mặc cả set này thì mới kích các dòng full được.

Mình hỏi bạn, mong đc bạn trả lời thật tình là tại sao khi mang đầy đủ của set đồ rồi mà vẫn không kích hêt các dòng full đc.
DK

DW

Bạn phải đeo Vũ khí nữa mới kick hoạt hết nữa............... Trong mumaker mình có ghi mà .....................

gaoblackxincha
28-02-11, 11:52 AM

tranthuy
28-02-11, 07:59 PM

Vì mình add thêm opt cho nó, nhưng nó không kích hoạt hết được x-( x-( x-(

gaoblackxincha
28-02-11, 08:23 PM
Bạn thử add set đó thêm nhẫn + Dây chuyền xem !!!

diadaubu
28-02-11, 09:47 PM
Vì mình add thêm opt cho nó, nhưng nó không kích hoạt hết được x-( x-( x-(

Chỉ anh em cách add đi bạn
Mình dùng sver SCF
Cảm ơn bạn nhìu

hoangtu_eck94
01-03-11, 01:29 PM
Chỉ anh em cách add đi bạn
Mình dùng sver SCF
Cảm ơn bạn nhìu

mình có làm hd = video rồi. qua xem mà làm theo là đc bạn à :)

diadaubu
02-03-11, 07:04 PM

DK

DW

Bạn tranthuy ơi
Cho mình hỏi sao mình cũng lấy cái file wing 3 thần trên clb về mà sao nó không full dòng như của bạn vậy
Bạn cho mình xin cái file bạn đang sdụng đi

Chỉ mình cách khai thác nó luôn nha
mình cũng làm như các bạn chỉ dẫn rồi mà chẳn lên full dòng như hình bạn post

Chắc mình còn yếu tay ấn

Bạn giúp mình nha

Cảm ơn bạn nhìu

tranthuy
02-03-11, 08:40 PM
Bạn tranthuy ơi
Cho mình hỏi sao mình cũng lấy cái file wing 3 thần trên clb về mà sao nó không full dòng như của bạn vậy
Bạn cho mình xin cái file bạn đang sdụng đi

Chỉ mình cách khai thác nó luôn nha
mình cũng làm như các bạn chỉ dẫn rồi mà chẳn lên full dòng như hình bạn post

Chắc mình còn yếu tay ấn

Bạn giúp mình nha

Cảm ơn bạn nhìu

Đây nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Wings Knight: gồm set Titan, kiếm Flamberge, ring ice
Wings Soul: gồm set Hades, gậy Viper Staff, pedan lighting

huandz1102
04-03-11, 11:02 AM
dùng SCF chạy lâu lâu có bị đơ GS không mọi người

tieugiao
10-12-14, 01:00 AM
cái này ai còn không cho minh xin link die het roi

TrangLovesd
10-06-15, 07:49 AM
ai còn link ko Up lai giùm mình với tks

Jackma2000
12-05-16, 06:41 AM
bạn nào còn giữ up lại
tks nhiều

hackluv
12-05-16, 08:30 AM
bạn nào còn giữ up lại
tks nhiều

thánh đào mộ.

add wing vào mục thần thôi :v

chứ có gì đâu.

cách thì add ở sv vs client nhé.

file itemsetopt

Jackma2000
12-05-16, 08:34 AM
add xong nó ko hiện tên luôn chả hiểu nó làm sao

Season3
29-10-16, 04:59 PM
tặng ae <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không có MuMaker nhé

viethung91
29-10-16, 11:06 PM
tặng ae <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không có MuMaker nhé

bạn ơi, bạn chỉ mình add set Ka-el được ko?

Season3
31-10-16, 11:14 AM
bạn ơi, bạn chỉ mình add set Ka-el được ko?

Có full hd không che trong guilde đấy bạn mất thời gian tí nhưng mà ngấm lâu :D

viethung91
31-10-16, 11:37 AM
Có full hd không che trong guilde đấy bạn mất thời gian tí nhưng mà ngấm lâu :D

mình tìm mãi ko thấy hx...................

Faker
17-11-16, 03:38 AM
tiêc nhỉ ngày xưa nghịch cái này suốt biết thế lưu trữ sau này chia sẻ cho mọi người. Mà bạn trên share 2 cái quan trong nhất là server và client rồi. Việc Add vào mu maker thì đơn giản vô cùng các bạn tự tìm hiểu 5 phút là xong.

hackluv
17-11-16, 07:12 AM
thực ra add đơn giản hết mà :D

1 phần add vào sv qtrong là tạo dòng mình muốn và đồ mình thích thôi =)))

1 phần vào client - tương tự sv =)))

phần t3 add vào maker cũng dễ mà :D

socolas
18-04-17, 09:06 AM
Cái này có phải đồ thân không nhỉ.

viphoian
18-04-17, 11:23 AM
Cái này có phải đồ thân không nhỉ.

Set này là siêu trâu bò, full + thần + socket mấy mu nước ngoài hay có :))