PDA

View Full Version : Nhận làm Antihack Free

xom2p
28-10-10, 01:02 PM
Nhận làm Antihack free

Anti : hide toolz , Mupory .No Run as. Skill tất cả các loại hack chage title.

Update theo bản hack các bạn send cho mình.

Yêu cầu :

Main chưa pack và chưa hock dll

Ghi rõ dịa chỉ : ip và serian vesion

Chú ý :Chỉ dám nhận làm cho các bạn mới vào nghề mu , pro không dám nhận

lovesock
28-10-10, 01:21 PM
Đây bạn ơi.
share.megaplus.vn/dl.php/2552841.
seri:lquangvumuserver
véion:12345

kiuem
28-10-10, 01:30 PM
cho mình xin một lost :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
seri: baxakiuemvoiemoi
véion: 1.07.11 hoac 1.07.21
thaks nhiều !!!

xom2p
28-10-10, 01:41 PM
Đây bạn ơi.
share.megaplus.vn/dl.php/2552841.
seri:lquangvumuserver
véion:12345

Bạn up len hót # nhé không dow đc

xom2p
28-10-10, 01:43 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thaks nhiều !!!

Bạn up lại main chưa hock dll nhé tránh sung đột

tonyviet
28-10-10, 01:43 PM
30chr..........................................

lovesock
28-10-10, 01:45 PM
đây bạn.

share.megaplus.vn/dl.php/2552841

maxup.vn/tai-ve/rekbyymijdynvyk/main.rar.html

chưa đủ 10 bài :D

xom2p
28-10-10, 01:49 PM
đây bạn.

share.megaplus.vn/dl.php/2552841

maxup.vn/tai-ve/rekbyymijdynvyk/main.rar.html

chưa đủ 10 bài :D

Bạn up lên mediafire di. Cái host bọn VNPT cùi lắm. chỉ đc cái upload thì nhanh . [-(

kiuem
28-10-10, 01:51 PM
vậy bạn xem giúp minh cái main này có đc ko nhé :D

lovesock
28-10-10, 01:52 PM
Bạn up lên mediafire di. Cái host bọn VNPT cùi lắm. chỉ đc cái upload thì nhanh . [-(

mediafire.com/?gcrvsbgkzcjgaws
..........................

hoangtinpro
28-10-10, 02:21 PM
topic ngừ ta đưa 1 đóng main .cái nào cũng nói lý do , chưa thấy anti được cái nào hết nhỉ .chém gió àhh ;))

songdoimu
28-10-10, 02:33 PM
Main chưa rack .
seri : dinhducdungXXXXX
ver : 1.07.21

Mr.Noob
28-10-10, 02:49 PM
Main chưa rack .
seri : dinhducdungXXXXX
ver : 1.07.21
Main chưa cracked thì muốn làm gì ?

yoken9x
28-10-10, 03:21 PM
Link Main : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Seri:YoKenVipMuServer

Vesion: 1.00.16 ( Season 2 CuongLee )

Tiện thể cho xin yahoo để có gì hỏi với cám ơn xom !

kiuem
28-10-10, 03:25 PM
vậy bạn xem giúp minh cái main này có đc ko nhé :D

sao cái main của mình đc chưa bạn ?

xom2p
28-10-10, 04:32 PM
Tất cả main trên đây sau ngày mai mình up lên

xom2p
28-10-10, 04:43 PM

thaks nhiều !!!

kiuem
28-10-10, 05:26 PM

:( tải main đó về Patch vào client ko vào load game đc ^:)^

xom2p
28-10-10, 05:38 PM
Hi quên check sum item.bmd của tớ rùi . Để tớ bỏ check sum đi. Đợi chút up lại

xom2p
28-10-10, 06:56 PM
:( tải main đó về Patch vào client ko vào load game đc ^:)^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây test xem dc chua nhe

kiuem
28-10-10, 07:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây test xem dc chua nhe

bạn ơi làm ơn pm Y!H minh đc ko.
vẫn ko vao đc game bạn ak.
Y!H : tinh_yeu_mu_8x

kiuem
28-10-10, 08:54 PM
bạn bảo tạo thêm mu.exe cũng ko vào đc (~~)

songdoimu
30-10-10, 07:39 AM
ko thấy của mình đâu .... [30 char]

yoken9x
30-10-10, 10:37 PM
Mãi chẳng thấy hồi âm nữa x-( Oe...Oe...

mrgacon
30-10-10, 11:07 PM
bạn anti hộ mình nha cám ơn nhiều nhiều

version:
00001

seri:
mufn.mine.nu6789

ngulang
31-10-10, 11:35 PM
Đây chỉ là hình thức để ăn cắp main . bên các 4r nứoc ngoài chiều này sài củ lắm rồi =)). nên dùng chiêu khác đi thằng gà . anti cái quái gì pm tùm lum xin này xin nó giờ còn dám mở cái thớt hook anti HVL =))

onlinemcn
01-11-10, 09:31 AM
Đây chỉ là hình thức để ăn cắp main . bên các 4r nứoc ngoài chiều này sài củ lắm rồi =)). nên dùng chiêu khác đi thằng gà . anti cái quái gì pm tùm lum xin này xin nó giờ còn dám mở cái thớt hook anti HVL =))

Dùng từ thế này mà đã banner nick rồi àh . Ôi vãi các chú mod với admin thế . bài box loãng thì ko thấy giải quyết . post bài virut ko thấy lên tiếng . cái này người ta có nói sai ko . gữi main hook Anti mà ko thấy hồi âm bị nói lại bị banner nick =)) . chắc có bà kon dòng họ với nhau hả Mod Noob =))

hoangtu_eck94
01-11-10, 01:04 PM
Dùng từ thế này mà đã banner nick rồi àh . Ôi vãi các chú mod với admin thế . bài box loãng thì ko thấy giải quyết . post bài virut ko thấy lên tiếng . cái này người ta có nói sai ko . gữi main hook Anti mà ko thấy hồi âm bị nói lại bị banner nick =)) . chắc có bà kon dòng họ với nhau hả Mod Noob =))

^^ đúng đây. mod có nặng tay quá kô. chứ thế kia có j mà bị band njck chứ. đấy là mình kô nhờ. nếu mình nhờ mà kô thấy hồi âm lại chắc mình cũng nói như bạn kia thôi. Chủ topic làm bài này chủ yếu là muốn kiếm main đó.8-}8-}8-}

onlinemcn
01-11-10, 03:29 PM
đã có người hiểu thấu nổi lòng . thật ra 1 cái nick chẳng là gì cả . trừ khi banner IP đi . mát nick này ta làm nick khác never

cuocdoisp
01-11-10, 10:07 PM
các bạn có thể download Main cuocdoisp đã add antihack tương đối tại đây

Vào topic này đọc thêm thông tin nhé