PDA

View Full Version : ai giúp mình hook dll với

mutaynguyen.tk
24-10-10, 07:40 AM
ai giúp mình với làm không được toàn bị lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai hook vào main hộ mình với
main của mình đây thank nhiều^:)^
main đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là dll <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên hàm là :
Mainn
thank nhiều

mutaynguyen.tk
24-10-10, 09:08 AM
ai giúp mình với^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

hateroc22
24-10-10, 10:35 AM
sao ko đưa hàm load gọi bằng gì =.=

mutaynguyen.tk
24-10-10, 11:40 AM
sao ko đưa hàm load gọi bằng gì =.=

có gi trong file dll rồi mà tool để hook và hướng dẫn nhưng mình làm không được
Tên dll 1 các bạn điền vào DMHack.dll
Tên hàm 1 các bạn điền vào Mainn

mutaynguyen.tk
24-10-10, 12:33 PM
giúp mình với nào :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

mutaynguyen.tk
24-10-10, 12:46 PM
ai hook giúp mình với8-}^:)^^:)^

SnowBlood™
24-10-10, 12:59 PM
mới đưa cái dll mà kêu hook ?

Main đâu:|

mutaynguyen.tk
24-10-10, 03:15 PM
mới đưa cái dll mà kêu hook ?

Main đâu

ạc bác đọc bài không kỹ :(
main đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mutaynguyen.tk
24-10-10, 04:08 PM
giúp mình với :((^:)^^:)^^:)^^:)^

mutaynguyen.tk
24-10-10, 04:28 PM
giúp cái nào cả ngày hôm nay cái chờ mỏi cả mắt :(

phoxuaxua
24-10-10, 04:33 PM
đến khổ, vào diễn đàn 1 năm nay rồi mà không biết hook cái dll nữa:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu không chạy được thì do lỗi của dll chứ không phải lỗi hook. Trên mình chỉ viết hàm hook vào main chứ không có dll. dll của bạn copy vào chung folder với main

mutaynguyen.tk
24-10-10, 04:47 PM
cảm ơn nhiều :)
cho mình hỏi mình làm đúng theo tool mà bị lỗi là vì sao vậy

SnowBlood™
24-10-10, 04:59 PM
main của you đây

mutaynguyen.tk
24-10-10, 05:42 PM
main của you đây

main này hook bị lỗi rồi main phố xưa hook lại dùng được không biết là bị sao nhỉ:)>-

SnowBlood™
24-10-10, 07:00 PM
Tui chạy ok mà ?
Lỗi gì nhỉ :|

mutaynguyen.tk
24-10-10, 07:02 PM
Tui chạy ok mà ?
Lỗi gì nhỉ :|

lỗi này nè

main phố xua làm chạy được không biết vì sao nhỉ :D

xom1b
24-10-10, 07:04 PM
Lười cứ thích dùng tool nó thế :-|

mutaynguyen.tk
25-10-10, 12:16 AM
mình dùng MainHookerv02 mà vẫn không hook được dll main của mình bị gì thế
main đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Hau
25-10-10, 01:27 AM
giúp cái nào cả ngày hôm nay cái chờ mỏi cả mắt :(

của bạn đấy,1.07E mình chằng có client mà test cái này :D

mutaynguyen.tk
25-10-10, 06:58 AM
của bạn đấy,1.07E mình chằng có client mà test cái này :D

hook cho rminh cái dll này nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho xin cái yahoo đi :S
bạn hook bằng tay hay dùng tool vậy