PDA

View Full Version : Thắc mắc ngu tí Thaihoa trả lời với

thaidalay55
23-10-10, 01:53 PM
Thắc mắc tí: anh Thaihoa có share client 444MB, AE khác khi share SV thì có người có client, có người bảo xài client của Thaihoa, vậy khi xài SV của mấy pác có share client nữa thì có cần chép client của Tháihoa trước ko? Tức là client VNG => chép client Thaihoa => chép client của SV mình chơi ????:-@

Sir.THÀNH™
23-10-10, 01:55 PM
nếu sv bạn có Client riêng thì thôi Client full thaihoa :D

thaidalay55
23-10-10, 02:11 PM
vậy em hỏi tí nữa luôn là nếu lỡ chép đè client Thaihoa rồi mới chép client cua SV mình thì có sao ko? lỗi j ko anh? hay nó có thêm đc tính năng j hem ???=D>

Mr.Phát
23-10-10, 02:13 PM
vậy em hỏi tí nữa luôn là nếu lỡ chép đè client Thaihoa rồi mới chép client cua SV mình thì có sao ko? lỗi j ko anh? hay nó có thêm đc tính năng j hem ???=D>

Ko lỗi ! Ko có tính năng ji cả ^^!

jxvietnam
23-10-10, 07:56 PM
theo tớ nghĩ chỉ cần mấy patch client của server + mấy file pak sau đây là đc:)>-
mấy file sau lấy trong data của VNG

spr.pak
FONT.PAK
MAPS.PAK
RESOURCE.PAK
SKILLS.PAK
UPDATE01.PAK
rãnh thì copy thêm update02 => 04:D

và 1 vài file pak này nữa là đc
update00.pak
ngua.pak
updatemd.pak
updatep.pak
updatep1.pak

tungpro102
23-10-10, 08:15 PM
Còn tùy vào coreclient nữa, nếu source mướp mà chep patch full của thái hòa vào sẽ ko thấy skill
Jx49 thì ok

thaidalay55
23-10-10, 09:27 PM
Em hỏi thêm: em vừa cài xong SV DHAH edit, chay toàn bộ đều ok, sau khi chạy xong GameServer, em vào game thì ko thấy SV 8-}, tức là dòng SV ko có tên, em enter thì nó vẫn vào phần gõ acc và pass, nhưng ko gõ j vào đc, làm j cũng ko gõ j đc, cuối cùng đành out SV ra mạng hỏi ý kiến các pro đây :)>- Em gặp lỗi j vậy?ai chỉ em cách sửa với nhé (card mạng ảo ok, set ram ảo rồi, language chỉnh ok rồi...) Thank you và hậu tạ !!! ^:)^

jxvietnam
23-10-10, 09:48 PM
Em hỏi thêm: em vừa cài xong SV DHAH edit, chay toàn bộ đều ok, sau khi chạy xong GameServer, em vào game thì ko thấy SV 8-}, tức là dòng SV ko có tên, em enter thì nó vẫn vào phần gõ acc và pass, nhưng ko gõ j vào đc, làm j cũng ko gõ j đc, cuối cùng đành out SV ra mạng hỏi ý kiến các pro đây :)>- Em gặp lỗi j vậy?ai chỉ em cách sửa với nhé (card mạng ảo ok, set ram ảo rồi, language chỉnh ok rồi...) Thank you và hậu tạ !!! ^:)^
chắc chắn trong data chưa có update00.pak hoặc có mà chưa khai trong package.ini trong client

zonjkut3
23-10-10, 09:51 PM
thiếu update00.pak nó thế (1 là k cóa trong data hai là chưa khai báo trong pakage.ini)

sao bi h chuộng kiểu đặt tên topic là "hỏi n g u" thế nhỉ