PDA

View Full Version : Ai có share lại cho mình 1 số thứ nhé

smartboybg
22-10-10, 06:57 PM
Trên diễn đàn bị lỗi 1 số link mình không down được, ai có rùi share lại cho mình nhé.

Cách chỉnh đi ác bá, đánh cờ một mình
Script nhận KNB Free
Share file Việt hoá NPC Kim Lục Gia với các chức năng GM

Tiện thể ai có lệnh của GM share cho mình luôn nhé, mình tìm cả diễn đàn hok có

Cám ơn các bạn ;)

"note : huuduyen rảnh giúp mình nhé "

smartboybg
22-10-10, 11:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
23-10-10, 12:21 AM
Các thứ trên đều có post trong diễn đàn cả rồi....tìm lại hơi mệt...bạn nên tự tìm :)

smartboybg
23-10-10, 12:41 AM
Không phải đâu huu duyên ơi, mình có nói là ko hiểu vì sao mình không vào được nó, chứ những thứ đó mình đều có link trên diễn đàn mà ko vào được. Mình liệt kê có gì cậu share lại giúp mình nhé:

Cách chỉnh đi ác bá, đánh cờ một mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Script nhận KNB Free
Share file Việt hoá NPC Kim Lục Gia với các chức năng GM
[Hướng dẫn] Lệnh GM và Lệnh admin sever thiên long
forum.clbgamesvn.com/showthread.php?p=316618 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình đều không vào được và bài nào cũng báo là ko có trong chủ đề, ai có thể share cho mình nhé, cám ơn nhiều

huuduyen_05
23-10-10, 06:15 AM
Diễn đàn đang lỗi phần này....chờ anh David fixx...

muwa04
02-11-10, 05:28 AM
Diễn đàn đang lỗi phần này....chờ anh David fixx...

Hy vọng các mod fix nhanh nhanh e học hỏi cái, đang máu^^