PDA

View Full Version : cần xin Skin Sogoku

congabs
20-10-10, 07:28 PM
Bác nào có Skil Goku và Skin Map loren có dòng sông lửa không . làm ơn cho em xin với nhìn bộ đó đẹp quá mà chả bik kiếm ở đâu

congabs
21-10-10, 11:04 PM
bác nào chỉ dùm em với em dùng Sv ENC

timbantot
21-10-10, 11:44 PM
pm nhatkyngaythangnamsinh..............

congabs
22-10-10, 08:56 AM
PM cái đỵt con kụ địt thằng pà địt cả tổ cả nhà mày à thằng rẻ rack thằng mặt lồn cái loại cặn bã xã hội cái loại chuyên key log như mày mà tồn tại lâu vãi lồn thế định chơi tao lần nữa à cái loại rẻ rack . Em xin lỗi BQT 4rum ạ nhưng mà địt con mẹ thằng này em gặp em chém chết con mẹ nó luôn

phoxuaxua
22-10-10, 04:54 PM
Không biết phải set này không? xem hình dưới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[/URL]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[URL=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DOWNLOAD HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

manhjk
22-10-10, 05:39 PM
Để cái file đó vào đâu ta ???

mjkenny
22-10-10, 08:23 PM
Để cái file đó vào đâu ta ???

Data\Player trong Client.

@phoxuaxua Bạn làm thêm Set Item thần ntn vậy?

manhjk
23-10-10, 06:11 AM
cái này sv nào cứ add cái file đó vào client là có đồ sogoku ak bạn!
add vào thì admin có vào mumaker để làm đồ sôngku đc ko

hoangtinpro
23-10-10, 06:18 AM
cái này sv nào cứ add cái file đó vào client là có đồ sogoku ak bạn!
add vào thì admin có vào mumaker để làm đồ sôngku đc ko
co' dùng mumaker co' add new item add oke hết bạn .clbg cò share rùi tìm đi bạn

manhjk
23-10-10, 06:43 AM
mình down MU maker item new về rồi nhưng cài vào thì k hiện đồ trong MU hjx hjx !!!

manhjk
23-10-10, 12:15 PM
Mình down cái mMK 1.13 item new về rồi nhưng mà vào cài vào vẫn ko làm được đồ SongoKu bạn ạ!!
Không hiểu sao cả ^^!

mjkenny
23-10-10, 12:17 PM
Cho mình hỏi nó ở box nào đc ko chứ mò chắc lâu lắm!

Bạn nên xác định là chèn vào Set nào.

VD nhé: Bạn đổi tên thành Armor01.bmd thì Cái áo Đồng sẽ thành cái áo Goku.
Bạn chỉ cần dùng Mumaker tạo cái áo Đồng thì vào Game sẽ ra hình Goku.:)>-

hoangtinpro
23-10-10, 12:33 PM
Mình down cái mMK 1.13 item new về rồi nhưng mà vào cài vào vẫn ko làm được đồ SongoKu bạn ạ!!
Không hiểu sao cả ^^!
Ban dùng skin mòa thay item nào =sugoku thì tạo item đó là oke .Mình cứ tưởng bạn add new item :( ..

mjkenny
23-10-10, 04:38 PM
Không hiểu sao cả ^^!

Thứ nhất là do không trùng.
Thứ hai là do cái đó cũng không có Icon của Item Goku để hiển thị.8-}

manhjk
23-10-10, 04:54 PM
Bạn qua teamview vào giúp mình chỉnh nó được không !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

yahoo: sellcc_net

mjkenny
23-10-10, 09:28 PM
Bạn qua teamview vào giúp mình chỉnh nó được không !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

yahoo: sellcc_net

Dùng TeamView rắc rối ^:)^

congabs
24-10-10, 10:33 AM
cảm ơn bác phoxua nhưng mà vẫn không được pác ạ bác cho em xin YM được không hoặc làm thế nào có những items của bác được nhìn đẹp quá ^^ bác cho em xin cái play của bác đi

mjkenny
24-10-10, 10:48 AM
Cách đơn giản nhất là Down Skin khác mà thay vào. Mấy món đồ đó có hết mà.%-(

hateroc22
24-10-10, 10:53 AM
Làm sao mà đòi hiện đc ;))

Mở offser limit item mới hiện đc :)

mjkenny
24-10-10, 10:56 AM
Cho mình hỏi một câu là Offser Limit là gì?
Chỉnh nó như thế nào?
Và chỉnh nó thì căn cứ vào đâu?

hateroc22
24-10-10, 11:00 AM
bên box guide có bài hướng dẫn rồi :).:)>-.Mở limit item add thêm vào ko cần phải thay skin gì cả đối với các set đã có

congabs
24-10-10, 12:06 PM
hix bác nào pro làm 1 bài hướng dẫn cho bọn em mới bọn em gà mờ chưa hiểu lắm

mjkenny
24-10-10, 02:36 PM
bên box guide có bài hướng dẫn rồi :).:)>-.Mở limit item add thêm vào ko cần phải thay skin gì cả đối với các set đã có

Cái Offser đó có cần căn cứ vào đâu để sửa không?