PDA

View Full Version : Huuduyen oi giúp mình vấn đề bị lỗi login này nhé

smartboybg
19-10-10, 07:28 AM
Huuduyen oi giúp mình vấn đề bị lỗi login này nhé
Tại sao khi đăng nhập kiểm tra mật mã mình lại bị đứng im như vậy ai có kinh nghiẹm chỉ mình nhé, mình nghĩ là lỗi này mặc dù chạy tlbb.sh thành công rùi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
19-10-10, 10:20 PM
Chỉ 1 tấm hình.....không giúp đc gì.....:|

smartboybg
20-10-10, 08:13 AM
Lỗi này mình không tìm ra được nên đã burn win , cài lại sv thì lại được, à mình xin hỏi bạn luôn, mình sài bản 1.10189 và patch "- Link Client skin 1.x Việt hoá 90% : Share patch client 1.10.0899 Việt hoá 90%" . nhưng vào game ko đi được PMP , bạn sửa giúp mình được hem, với mình ko biết làm sao để bỏ giới hạn knb trong sever, mình tim được gioi han trong config nhưng ko biết config thế nào cả, bạn giúp mình nhé.

huuduyen_05
20-10-10, 09:41 AM
PMP chỉnh ở server chứ không phải ở client bạn à. Client thì map đó đã có sẵn rồi.

Bỏ giới hạn KNB thì mình chưa tìm....

zZxikezZ
20-10-10, 02:37 PM
Xem thử dòng này xem trong config.ini
Maxdaycostyuanbao = 1677......
Không được thì mở = gedit
mình chưa test nhưng nhìn thấy Tiếng Anh nó bảo thế 8-}

smartboybg
20-10-10, 04:54 PM
Ừh, tớ cũng thấy chỗ đó rùi, nhưng chỉnh hơn thì lỗi, mà ko chỉnh thì bị giới hạn kim hic. à nhân tiện moị người cho mình hỏi làm sao để reg được nhân vật làm GM trong game, có thể nói trên kênh hệ thống, ai có kinh nghiệm hướng dẫn mình nhé.

zZxikezZ
20-10-10, 08:01 PM
Ừh, tớ cũng thấy chỗ đó rùi, nhưng chỉnh hơn thì lỗi, mà ko chỉnh thì bị giới hạn kim hic. à nhân tiện moị người cho mình hỏi làm sao để reg được nhân vật làm GM trong game, có thể nói trên kênh hệ thống, ai có kinh nghiệm hướng dẫn mình nhé.

Lỗi (LOL) mình không bị lỗi:-o

smartboybg
20-10-10, 08:16 PM
Lỗi (LOL) mình không bị lỗi:-o
Mình chỉnh hơn 1 ít thì ko sao, nhưng chỉnh khác số 1--> số 2 là khi chạy sever nó báo lỗi, ko biết vì sao nữa.
Bạn chỉnh nó lên bao nhiu mà ko bị lỗi chia sẻ mình nhé