PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ khẩn cấp!!!!

manhjk
18-10-10, 01:40 PM
Mình dùng server của Team SCF. hiện tại hình như mình bị thằng MuDOngNai nó botnet thì phải. Server mình tự nhiên chỉ chạy được trên máy mình còn máy các member Mu khác đều không chơi được!! Bạn nào giúp mình vấn đề này giùm mình với !

junior
18-10-10, 02:48 PM
cho yahoo di minh xem giup cho

dinh vao thang mudongnai thi chet roi

manhjk
18-10-10, 06:35 PM
Mình bật XAMPP và thử install mở FILEZILLA lên lại vào được rồi :) nhưng lúc trước mình ko cần bật cái đó lên!

manhjk
18-10-10, 06:36 PM
Cho mình hỏi thêm bạn biết chỉnh tỷ lệ quay đồ ở máy chaos ko?
mình quay đồ gì được đồ đó luôn! chả hiểu config lại kiểu gì để giảm tỷ lệ đi.
bạn giúp mình nhé ! Thanks

manhjk
18-10-10, 08:41 PM
Đâu hết cả rồi các pro ơi :((~

MrAaa
18-10-10, 08:58 PM
Ăn cái này là xong này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamethu8x
18-10-10, 09:10 PM
Theo MrAAA chuẩn rồi đấy bạn.
Nếu bạn xài bản mình Share thì vui lòng để YH mình sẽ share cho bạn 1 số file quan trọng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

manhjk
18-10-10, 09:26 PM
yahoo mình là: vag.toila_manhjk thanks bạn bạn vào giúp mình vài thứ nhé thanks rất nhiều !!

manhjk
18-10-10, 09:28 PM
Mình đang cần chỉnh sửa khi quay đồ tại máy chaos ở noria sao tỉ lệ quay ghi 75% mà khi quay thì lúc nào cũng được. ko lần nào trượt. Chỉnh ở đâu nhỉ !

manhjk
19-10-10, 04:53 AM
:( Chết thật. Bi giờ cứ mỗi khi mình reset khởi động lại máy là XAMPP nó tự dộng unistall apache. bật lên thì Busy. vào web thì tất nhiên là ko đc? :(~ mỗi lân bật lên lại phải unstall IIS xog mới bật apache xog lại cài lại.... Nhọc quá :((~!

√mudongnai
19-10-10, 07:18 AM
Ăn cái này là xong này

sài cái tường lữa này mà đòi chống tao:o)

manhjk
19-10-10, 01:31 PM
Bố con bà thằng súc vật học !!!!!!!!!!1

√mudongnai
19-10-10, 01:38 PM
Bố con bà thằng súc vật học !!!!!!!!!!1

:)) dính vào tao thì khỗ, server như bị botnet àh :)) :))