PDA

View Full Version : Xin 1 web dễ cài + cách cofing

kjmbialon
15-10-10, 08:02 PM
:P:P:P:P
Hiện em đang chơi MU SS4 SCFMT (hè hè nghe nói gút)
Hiện em đang thèm 1 web ngon với các chức năng sau :
+ có Reset không mất đồ + mất điểm (nghĩa là reset lần 1 đc 200 point thì reset lần 2 thêm 230 point => vậy có 200+230= 430 point)
+ có cộng điểm (hôk có cộng = lệnh )
+ vài chức năng như webshop (cái này tự sướng tý)
8->8->8->
Quan trọng nhất là dễ cài ^^
cách cài:-&:-&:-&
À em hỏi 1 chút :))
Cách nào để chỉnh đồ rớt từ box kundun xịn hơn 1 tẹo+ cách chỉnh giá bán 1 món đồ (híc trước chơi Muoff mạng lan (7 năm trước) nhớ mua có 1 đồng bán 1tr zen)
=D>=D>=D>=D>=D>
Chân thành cám ơn cách bro đã help em:P:P:P:P:P

bqt1987
15-10-10, 08:11 PM
tất cả web mọi người share đều có hướng dẫn cài mà bạn còn cái chỉnh box kundun 1 ra đồ ngon thì vào mục cài mu server của bạn sau đó vào date rùi tìm cái event ấy nó có ghi rõ là box kundun và 1 số linh tinh đấy các mục item event là quyết định khi minh vứt thì nó ra cái gì

hellomoto2508
15-10-10, 09:18 PM
của bạn đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sửa IP ==> IP của bạn rồi config file config_reset vào file đó bạn sẽ biết chỉnh reset ko mất đồ vs skill như thế nào

kjmbialon
16-10-10, 11:31 AM
LInk bạn úp đưa bị teo mà cài này là của Kinglax bên vn-zom à ^^ thế em cài ok rùi nhưng mà nó hôk có reset hôk mất đồ + mất skill
Cách vào sửa ở đâu vậy ^^

√mudongnai√
16-10-10, 11:40 AM
pm mình làm cho, đang rãnh nè. nhatkyngaythangnamsinh

kjmbialon
16-10-10, 04:50 PM
Phù mày mò đã cài xong webF6MUWEB VER5.0 FREE
Nhưng h em lại vướng chỗ vào tài khoản Admin (cách nào vào để chỉnh web (thêm tí tiền :-":-" Tự sướng cho cao chào(%)(%))
Sr mới tập chơi MU hơi ngu đừng chém em:-*:-*:-*:-*
À cách chỉnh lever reset nữa chứ ^^

bqt1987
16-10-10, 07:41 PM
cách chỉnh lv rs mới vào thì không lên tìm tòi bạn ạ vì nó chỉnh ở nhiều file lắm bạn có thể tìm những web mà lv rs như mu fpt hoặc lv rs do mình đặt ra như là cứ đến lv đấy là có thể rs được chẳng hạn

kjmbialon
16-10-10, 07:50 PM
Mình làm ok rùi /:) hè hè ngon lành nhờ bạn hế lố mô tô

hellomoto2508
16-10-10, 09:02 PM
LInk bạn úp đưa bị teo mà cài này là của Kinglax bên vn-zom à ^^ thế em cài ok rùi nhưng mà nó hôk có reset hôk mất đồ + mất skill
Cách vào sửa ở đâu vậy ^^
uhm bị làm sao ý
mình copy link ko để ý
bạn có cần ko mình tự upload lên cho
cả phim hướng dẫn nữa