PDA

View Full Version : Vấn đề tạo đồ anubis legen full

vothailam
10-10-10, 07:02 PM
Cho mình hỏi là tại sao dung mumaket không tạo đc đồ anubis full vậy? tạo ra chỉ chỉ được đồ thần 7 dòng thiếu rất nhiều so với bộ anubis full. hay dùng tool nào khác vậy bạn nào có thể hướng dẫn giùm mình được không?

Atemu Yugi
10-10-10, 08:06 PM
bạn chụp vài tấm hình lên đây nào ???

vothailam
11-10-10, 06:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đó là set anubis full. nhưng mình tạo trên mumaket thì không có mấy dòng ở dưới chỉ có mấy dong ở trên thôi? có tool tạo đồ nào khác không nhĩ

mjkenny
11-10-10, 06:28 AM
Đấy đâu phải là Set Anubis :-o

mjkenny
11-10-10, 06:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vothailam
11-10-10, 03:38 PM
rất cảm ơn bạn đã chỉ dẫn, hình như trên maket không tạo đủ bộ được phải không? cái quần không thể tao đc anubis

hieunova
12-10-10, 10:31 AM

Đó là set anubis full. nhưng mình tạo trên mumaket thì không có mấy dòng ở dưới chỉ có mấy dong ở trên thôi? có tool tạo đồ nào khác không nhĩ

1. Đêy là set Heras, Anubis là set legend (ma tkuật)
2. Dòg ở dưới là exl option, có tkể server bạn xài khôg hỗ trợ aci+exl.

Tkử cài bản server khác, rùi dùg mumaker tạo lại xem

hellomoto2508
12-10-10, 11:45 AM
rất cảm ơn bạn đã chỉ dẫn, hình như trên maket không tạo đủ bộ được phải không? cái quần không thể tao đc anubis
hình như LG cái quần ko phải là full thần
chỉ full thôi hay sao ý
các set đồ chỉ vài món full thôi chứ ko đủ cả 5 món mũ chân găng tay quần áo đâu
thường thì đi kèm là ring pedan khiên

mjkenny
13-10-10, 12:11 PM
Set Anubis gồm Mũ+ Áo+ Tay Legendary + 1 cái nhẫn Lửa^^