PDA

View Full Version : File JxStartup

langfusu
10-10-10, 06:49 PM
Ko hiều sao máy mình khi unrar file JxStartup ra folder thì nó không ra, còn khi chạy thằng từ file rar thì nó bị như thế này, đã thử từ file rar TSBD cho đến file rar JxStartup riếng, hình đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai bik chỉ giúp mình ^:)^

[S]ocola[S]an
10-10-10, 06:58 PM
Chắc bạn xài bkav nên file có virus nó ko unrar lun

langfusu
10-10-10, 07:05 PM
Nói thật nhá, cái máy của tớ không hề có 1 chương trình scan,diệt, phòng chống ỏ blah blah nào liên quan tới virus :|

P/s: bạn nào hảo tâm thì up cái file Startup đó lên dùm mình với, hình như nó ~ 600kb chứ mấy :D file exe nha, đừng file rar

[S]ocola[S]an
10-10-10, 07:28 PM
giờ trên các server khi share đã có cái startup gùi mà

notfile
10-10-10, 07:29 PM
Chính vì không có 1 chương trình AV nào nên máy bạn mới bị Virus nó cắn nặng !
khi unrar nó cắn hết rồi !

zonjkut3
10-10-10, 07:29 PM
Nói thật nhá, cái máy của tớ không hề có 1 chương trình scan,diệt, phòng chống ỏ blah blah nào liên quan tới virus :|

P/s: bạn nào hảo tâm thì up cái file Startup đó lên dùm mình với, hình như nó ~ 600kb chứ mấy :D file exe nha, đừng file rar

down ebook giangleloi về trong phần lưu trữ có đấy

langfusu
10-10-10, 07:35 PM
giờ trên các server khi share đã có cái startup gùi mà
vấn đê là ác server ấy đều là dạng rar nên.........:o)

Chính vì không có 1 chương trình AV nào nên máy bạn mới bị Virus nó cắn nặng !
khi unrar nó cắn hết rồi !
file rar đó tớ vừa mới tải về, nó cắn =?, vả lại chỉ 1 file startus bị, các file còn lại đều ngon :|

down ebook giangleloi về trong phần lưu trữ có đấy
cái file đó tớ có rồi, cũng bị như hình trên

P/s: tờ đã thư khoảng 6 cái server rồi, đều lỗi ở file startus

thaihoa91
10-10-10, 08:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langfusu
10-10-10, 08:16 PM
Khỏi cần net, nhà tờ co 2 máy, máy thứ 2 vẫn chạy bình thường, nên đợi vài hôm nữa sẽ ghost lại máy :|

Sir.THÀNH™
10-10-10, 08:59 PM
TẮT hết phần mềm diệt Virut đê =))