PDA

View Full Version : Server NoFont Của ThaiHoa91 SK cái bang

luxfarm
09-10-10, 10:59 AM
Server NoFont Của ThaiHoa91 SK 9x của cái bang chỉ luyện đc lên 10 và sk rồng thì lv 1 k bắn đc bắn chẳng ra cái gì
đã đồng bộ đầy đủ

thaihoa91
09-10-10, 11:06 AM
Server đó ko fải của tui dev ^^ Server đó dc tui fix từ KingMax cải tiến, nền JX 49, tui chỉ fix code cho nó bớt lỗi chứ chưa đụng gì đến skills :D

luxfarm
09-10-10, 11:08 AM
Server đó ko fải của tui dev ^^ Server đó dc tui fix từ KingMax cải tiến, nền JX 49, tui chỉ fix code cho nó bớt lỗi chứ chưa đụng gì đến skills :D

Ạc Thế Anh Biết Fix k hay anh convert TNGH hoặc Phong Vân Cho em sag NoFont đi với lại Phát triển JX từ đâu bắt đầu thế nào ?
Em rất Phục Anh đấy

thaihoa91
09-10-10, 11:11 AM
Uhm ! Hiện tại mình bận fải làm thuyết trình nên ko làm dc nhìu ! Sau khi wa mấy cái vụ thuyết trình thì mình sẽ làm !

luxfarm
09-10-10, 11:11 AM
Uhm ! Hiện tại mình bận fải làm thuyết trình nên ko làm dc nhìu ! Sau khi wa mấy cái vụ thuyết trình thì mình sẽ làm !

Thế Bao H xog Mấy cái học hành đó thế ? ? ? ?

thaihoa91
09-10-10, 11:12 AM
Thế Bao H xog Mấy cái học hành đó thế ? ? ? ?

Tầm 2 3 tuần nữa :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

luxfarm
09-10-10, 11:16 AM
Tầm 2 3 tuần nữa :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Hòa Vẫn Đag ở Tuổi đi học à
Phát Triển JX bắt đầu từ đâu hả Hòa ?
Học Nkanh Nhé Còn Giúp mấy thằng (Ngu) như tui

thaihoa91
09-10-10, 11:59 AM
Hòa Vẫn Đag ở Tuổi đi học à
Phát Triển JX bắt đầu từ đâu hả Hòa ?
Học Nkanh Nhé Còn Giúp mấy thằng (Ngu) như tui

Mình đang là sinh viên năm 2 :D Giờ zô chuyên ngành nên toàn thuyết trình về tin học !

Mình nghĩ ai mới vào cũng như nhau cả ! Vấn đề là ngâm nhìu hay ít để có kiến thức + kinh nghiem cho bản thân thui !

Nếu bạn là ng` mới vào, mình nghĩ bạn nên down EBOOK GIANGLELOi về đọc ! Trong đó toàn những kiến thức cơ bản, bạn nắm kiến thức cơ bản thì mới đủ ngâm mấy cái khó dc !

luxfarm
09-10-10, 12:05 PM
[QUOTE=thaihoa91;366140]Mình đang là sinh viên năm 2 :D Giờ zô chuyên ngành nên toàn thuyết trình về tin học !

Mình nghĩ ai mới vào cũng như nhau cả ! Vấn đề là ngâm nhìu hay ít để có kiến thức + kinh nghiem cho bản thân thui !

Nếu bạn là ng` mới vào, mình nghĩ bạn nên down EBOOK GIANGLELOi về đọc ! Trong đó toàn những kiến thức cơ bản, bạn nắm kiến thức cơ bản thì mới đủ ngâm mấy cái khó dc ![/QUOTE
Ebook thì cũng đã đao đã biết fix lỗi này nọ nhưng chẳng Bít Học kiến THức Cơ Bản Từ đâu nữa nên toàn lên xin chán thấy mẹ

thaihoa91
09-10-10, 03:06 PM
Bạn mún làm về cái gì trong Server mà lại ko bít ????

luxfarm
09-10-10, 03:53 PM
Bạn mún làm về cái gì trong Server mà lại ko bít ????

Tớ Muốn học Về Viết Spirts + viết item mà k biết làm sao để học đc nó nữa

thaihoa91
09-10-10, 05:24 PM
Tớ Muốn học Về Viết Spirts + viết item mà k biết làm sao để học đc nó nữa

Script thì trong Ebook Giangleloi phần mục Tutorial có mục Script dạy viết code cơ bản mà !

Item thì liên quan hàm add item để hỉu thông số + 2 bài về res của sangpronhat !