PDA

View Full Version : Lỗi không đánh được quái

quanhongle
05-10-10, 04:29 PM
Đang cái server ENC bị lỗi này bác nào Fix dùm với, bản ENC này co đủ 2 event SS5, mình copy ben 4r.ketnoitatca, hình như là ban PRE
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quanhongle
05-10-10, 04:42 PM
Up UP ai rảnh bình luân vài câu nào :D

phoxuaxua
05-10-10, 06:02 PM
ENC này nó share source nên có nhiều người tự fix và compile ra dll. Và như vậy mỗi người đặt tên cái fix skill cho main 1.07p trở lên khác nhau. Nếu lấy cái nọ chép vào cái kia dll không đọc đúng tên trong ENCcustom.ini nên dùng main 1.07x trở lên là không dùng được skill. Open EncTeam.dll =olly hay hex tìm ENCCustom.ini xem cái tên fix protocol trong dll có trùng với tên trong ENCCustom.ini hay không? thì sửa lại cho giống nhau. rồi đặt giá trị cho nó =1 hay =0 tùy theo ver Main.exe, trong file ENCCustom.ini

TRIEN
05-10-10, 07:00 PM
bạn thử đổi vesion của nó thành 1.07.21 thử xem

maiyeuem
05-10-10, 09:19 PM
Thanks anh phoxua em cũng bị lỗi đó. Dùng main 1.07x mà đánh quái không được. À mà anh ơi cho em hỏi cái Server ENC chình tiền khi tạo nhân vật như nào ạ. Em tạo nhân vật nó có ngay 500 triệu. Muốn giảm xuống chỉnh ở đâu vậy anh.
P/s: em chưa nhìn thấy nút thanks :D

lequangvu
05-10-10, 10:47 PM
Đang cái server ENC bị lỗi này bác nào Fix dùm với, bản ENC này co đủ 2 event SS5, mình copy ben 4r.ketnoitatca, hình như là ban PRE
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản này không nhầm thì là bản ENCGames 1.9.8.0 ;) không phải Pre gì đâu, tui đã share bản này trước khi chuyển sang share bản Free kia :))

quanhongle
05-10-10, 11:06 PM
Vậy dùng main gì cho đẹp nhỉ ??????

quanhongle
05-10-10, 11:08 PM
Bản này không nhầm thì là bản ENCGames 1.9.8.0 ;) không phải Pre gì đâu, tui đã share bản này trước khi chuyển sang share bản Free kia :))
Đọc của phoxuaxua chưa hiểu gì lắm, fix thế nào đây bác lequangvu ơi :D

lequangvu
06-10-10, 09:16 AM
Bản này tui đã thử cách fix đúng như phoxuaxua nhưng chẳng tìm thấy cái gì cả ;)

quanhongle
06-10-10, 10:22 AM
Bản này tui đã thử cách fix đúng như phoxuaxua nhưng chẳng tìm thấy cái gì cả ;)
cũng như bác, thôi thì thay main vậy :D