PDA

View Full Version : Cần Tìm Pro Chỉ Anti DDos có trả công

Yahoo.com
05-10-10, 01:04 AM
Hiện tại mình đang bị cái vụ này , rất mong sự trợ giúp đắc lực của các pro , xin cảm ơn và hậu tạ
. Các bạn PM yahoo mình nói chuyện nhé ( lưu ý : những ai có ý đinh bảo mình sai KIS thì khỏi PM, vì cái nay không tác dụng )
Y!M: game8686

Thông tin giới thiệu qua về việc bị DDOS cổng 80 . Cái mình cần là DDOS toàn bộ các port khác chứ không riêng port 80

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrAaa
05-10-10, 01:07 AM
Không thể anti dc ddos, chỉ giảm thiểu ảnh hưởng của nó đi thôi.

có thể giảm thiểu dc đến mức tối thiểu, gần như không ảnh hưởng gì, nhưng chi phí sẽ khá lớn, tùy thuộc vào số lượng zoombie connect đến.

Yahoo.com
05-10-10, 01:09 AM
Không thể anti dc ddos, chỉ giảm thiểu ảnh hưởng của nó đi thôi.

có thể giảm thiểu dc đến mức tối thiểu, gần như không ảnh hưởng gì, nhưng chi phí sẽ khá lớn, tùy thuộc vào số lượng zoombie connect đến.

Bạn có thể nói qua về chi phí và cách thức thực hiện không

MrAaa
05-10-10, 01:16 AM
Bước 1, sàng lọc IP của zoombie nếu có thể, nghĩa là hướng đến khách hàng đã, nếu khách hàng của bạn chỉ ở châu á, thì tốt nhất band sạch IP châu âu, châu mỹ, nếu ở đó có zoombie đang attach bạn.

Thứ 2, cần phải có đường truyền đủ khỏe để đỡ tất cả đống zoombie còn lại.

Thứ 3, phải có Server đủ khỏe để chịu dc toàn bộ số zoombie còn lại, Server này sẽ cài 1 số phần mềm chống synflood dạng như kis hoặc cao cấp hơn thì dùng Fort-Guard, hoặc KiwiGuard là một lựa chọn, một người hùng mới nổi :D

Nếu có điều kiện, và quân địch vẫn quá hung hãn, thì cần có 2, 4, 6, 8 Server khủng như thế, trên các đường truyền khủng như thế để chạy cân bằng tải.

Chắc là đỡ được botnet tầm cỡ Made in Vietnam :D

Good luck. :)

mudongnai 
05-10-10, 01:17 AM
cho xin xem cái web coi. xem sao mà để bị ddos vậy bạn.

Yahoo.com
05-10-10, 01:29 AM
chân thành cảm ơn sự gợi ý của bạn . Rất cảm ơn bạn vi đã dành thời gian giúp đỡ mình

Mr.Quy
05-10-10, 11:09 AM
chân thành cảm ơn sự gợi ý của bạn . Rất cảm ơn bạn vi đã dành thời gian giúp đỡ mình

Ai bảo bạn kis không chống đc tất cả các cổng ?
Tại sao ko ngồi vọc kis 1 lúc rồi hẵng nói linh tinh :))

MrAaa
05-10-10, 11:58 AM
Nó Attach nhiều, treo bố nó Modem rồi, có đến lượt kis đâu =))

khanhdkny
05-10-10, 05:28 PM
dung` modem xịn có firewall chống DDOS phần cứng, DrayTEX chẳng hạn!xong rồi mới đến Soft phần mềm!Sài SYGATE là OK!

khanhdkny
05-10-10, 05:29 PM
nếu đại gia làm con CISCO 1 vài ngàn usd, chống tốt mạng Zoombie vài chục ngàn!Và đường truyền phải mạnh nữa!

Yahoo.com
05-10-10, 10:06 PM

Mình không nói KIS nó không anti được các cổng khác mà là mình dùng KIS khi bị nó ddos vào port 80 , KIS nó có thông báo chặn - Tuy nhiên website 1 lúc sau cũng không vào được . :(

nhactre8x
05-10-10, 10:56 PM
mình có cái antidos này cũng good lắm nếu cần pm mình gửi cho :)

supertun
05-10-10, 11:03 PM
dùng phần mền chống DDOS mà chống đi bạn, có phần mền chống DDOS đó, wa ketnoitat tìm anh Tuấn Dương kêu ãnh đưa link cho download kìa

hongtu1
05-10-10, 11:04 PM
thế còn bị UDP 130K Packets/s thì chống sao hả các bro =((

Yahoo.com
05-10-10, 11:28 PM
hôm qua bạn mudongnai có PM nó có thể dấu IP của website và Server ---> không thể ddos . Mình yêu cầu 1 cái demo thì bạn ấy cho mình cái site : muphantom-vn.net . Tuy nhiên khi yêu cầu bạn ấy làm 1 cái demo là website mới để test thì bạn ấy không làm . Mọi người có thể cho mình 1 lời nhận xét về mudongnai không

nhactre8x
05-10-10, 11:39 PM
trước giờ bạn chưa biết gì ah :-ss

BuonQua
05-10-10, 11:48 PM
muphantom-vn.net là của N.M.H làm cho mà =))

thằng chjm Mu dong nai gi đó sao lại ở đây
vả vỡ mõm nó đi

BuonQua
06-10-10, 12:00 AM
cần thì email theo email sau :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xem có giúp gì đc ko nhé

mudongnai 
06-10-10, 12:22 AM
muphantom-vn.net là của N.M.H làm cho mà =))

thằng chjm Mu dong nai gi đó sao lại ở đây
vả vỡ mõm nó đi

đừng có bực mà chữi, cái mudocton.com đợi vài bửa nửa anh cho bay nhé
mấy ngày này Server irc.vietsweet.com die nên connect không được.
đợi vài bửa nửa thì bảo trì tiếp đi.

BuonQua
06-10-10, 12:24 AM
đừng có bực mà chữi, cái mudocton.com đợi vài bửa nửa anh cho bay nhé
mấy ngày này Server irc.vietsweet.com die nên connect không được.
đợi vài bửa nửa thì bảo trì tiếp đi.

Chjm lơn anh đã nói mu độc tôn là của 1 người bạn
Còn muốn thì làm đi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đấy

Ko làm đc thì đừng lên đây mà hù dọa trẻ con nhé =))

Yahoo.com
06-10-10, 12:42 AM
cần thì email theo email sau :

Xem có giúp gì đc ko nhé

PM mail rồi , hy vọng sớm đựoc dịp nói chuyện với bạn . Chân thành cảm ơn

mình có cái antidos này cũng good lắm nếu cần pm mình gửi cho
Bạn cho mình xin cái Mail được không . Mình cảm ơn

MrAaa
06-10-10, 12:46 AM
Anti DDos là vấn đề thuộc về phần cứng, đừng hão huyền rằng phần mềm có thể giải quyết được.

Mr.Quy
06-10-10, 11:48 AM
Anti DDos là vấn đề thuộc về phần cứng, đừng hão huyền rằng phần mềm có thể giải quyết được.

Nói thì hay
làm thì khó
đợi mấy nữa open lại web cho mà .. Ai đó ddos thử phát nữa nhé
Đợt nọ thằng điên nào nó botnet cho 2 ngày liên tiếp
Thấy chả bị gì nên chán rồi
không biết có ai chưa chán nhỉ :))

dotnetfxvn
12-10-10, 11:20 AM
Mọi người thử KiwiGuard Firewall đi

Beta version is out <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MuPhanTom
12-10-10, 07:51 PM
hôm qua bạn mudongnai có PM nó có thể dấu IP của website và Server ---> không thể ddos . Mình yêu cầu 1 cái demo thì bạn ấy cho mình cái site : muphantom-vn.net . Tuy nhiên khi yêu cầu bạn ấy làm 1 cái demo là website mới để test thì bạn ấy không làm . Mọi người có thể cho mình 1 lời nhận xét về mudongnai không
không biết co thù oán gì với ông bạn MuDongNai ko mà lại mang sv với web của chúng tôi ra cho ng khác DDos thử vậy :(
p/s chơi ác vừa thôi chứ >"<

huandz1102
14-10-10, 11:10 AM
ai hướng dẫn mình cách add port cho FortGuard Firewall với :D
mò mãi mà không được

heoluoitt
14-10-10, 02:56 PM
CLB càng ngày càng hài hước nhỉ !
Cao thủ vô số nhân tài la liệt, admin biệt tăm !
Lặn luôn cho lành