PDA

View Full Version : Lỗi khi vào GAME - Sửa dùm em với!

xuandongvp
29-09-10, 05:35 PM
Em dùng SV 4 4.5 của Eddy và login vào Game nó bỉu như thế này đây!
Bác nào Pro thì Sửa dùm em, nếu có Patch main cho em xin lun nhé! Thanks fát! :P<):)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x600.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x600.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrAaa
29-09-10, 06:20 PM
Version trên main khác với Server, thế thôi.

xuandongvp
29-09-10, 08:17 PM
Version trên main khác với Server, thế thôi.
Cho em biết cách chỉnh đi anh!

xuandongvp
30-09-10, 07:29 AM
ĐÃ chỉnh đc. Chỉnh ở Main và trong Muserver\Data\Lang\Jpn\CommonLoc.ini
Version phải trùng nhau! Thanks!