PDA

View Full Version : Cần mọi người hỗ trợ mình phần đưa sever lên online :(

zuzu89
28-09-10, 10:55 PM
các bác cho mình hỏi vấn đề đưa sv lên online chút, mình đã sửa Ip wan ở những chỗ cần sửa, máy ở ngoài vào thì thấy sv nhưng đánh id+pass là dí luôn :( ai có cách khắc phục không nhỉ
thêm 1 cái nữa là mình đã sửa file host nhưng vẫn ko chơi trên máy chủ được :(

p/s: mình sử dụng server ss5 của godhoang :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

royals
29-09-10, 06:01 AM
sv đó mà đưa lên online hả pa , khùng

Mr.Nam
29-09-10, 08:07 AM
haha đéo phải server thương mại lên đéo giúp thì nọi mie luôn ra

liem5124
29-09-10, 08:21 AM
các bác cho mình hỏi vấn đề đưa sv lên online chút, mình đã sửa Ip wan ở những chỗ cần sửa, máy ở ngoài vào thì thấy sv nhưng đánh id+pass là dí luôn :( ai có cách khắc phục không nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có bik gì về Mu offline chưa mà đồi làm online
Nếu như cài dc Mu offline thì ok , pm tui giúp cho
Còn ko cài dc Mu Offline thì ko nên mở online
[ Online mà ko bik cách quản lý thì chúng chữi :D:">]

lequangvu
29-09-10, 09:40 AM
Không phải đâu, các cậu không giúp được người ta thì đừng nói như thế mất quan điểm ;) của cậu ấy đã chạy được off nhưng khi config Online thì vào nhập Acc và Pas + Enter = Dis, tui đã kiểm tra rất kỹ rùi, có khi cậu phải thay server khác chạy thui :D

khanhdkny
30-09-10, 09:11 AM
OL dễ thôi Pm: tieuthuminhngoc

hieunova
30-09-10, 01:26 PM

1. Tắt checksum main xem :|
2. ip wan ckỷ sửa vào connect server và mapserverinfo.dat là đc, kòn lại sửa hết thành 127.0.0.1, sửa file host đjền ip lan :D

babykute
30-09-10, 01:39 PM
haha đéo phải server thương mại lên đéo giúp thì nọi mie luôn ra

nam nha ta bua nay cang ngay cang pro wa ta... Vjp vjp 30 charr

zuzu89
01-10-10, 01:27 AM
cám ơn các bác đã góp ý,mò 1 hồi cài lại win thì mọi thứ ok rồi, connect ok!

có bác nói server này không nên đưa online ,sao vậy nhỉ ,mình mở để onl cho vui thôi chứ không thương mại gì

huandz1102
01-10-10, 03:53 AM
cám ơn các bác đã góp ý,mò 1 hồi cài lại win thì mọi thứ ok rồi, connect ok!

có bác nói server này không nên đưa online ,sao vậy nhỉ ,mình mở để onl cho vui thôi chứ không thương mại gì

ai cũng mở cho vui hết :|
30 charrrrrrrrrrrrr

zuzu89
01-10-10, 05:06 AM
ai cũng mở cho vui hết :|
30 charrrrrrrrrrrrr

ai thì mình không biết chứ mình thì ko ham thương mại gì, mở ra cho anh em chơi vui là chính thôi :D

babykute
01-10-10, 06:13 AM
aj cung mo cho zuj thj ca vjet nam co ca trjeu kaj muonlien..