PDA

View Full Version : BC ko hoạt động - đồ ko sửa được , Help

royals
28-09-10, 06:43 PM
mình đang test server thương mại của Eddy , nhưng vào game /info thì là v1.01.05 Free :|
BC khi kích vào áo tàng hình thì nó báo còn 6 phút , nhưng 10 phút sau nó vẫn báo còn 6 phút :| .
đồ thì ko sửa được , còn nữa , khi chỉ con chuột vào item thì nó phải quay chứ nhỉ , đây nó cứ đứng yên :| ai giúp với

Mr.Nam
28-09-10, 07:13 PM
vừa ăn cắp vừa la làng nhờ giúp đỡ thế 8-x
giúp người ta rùi đổi No-Ip của người ta rùi lấy No-Ip cũ đổi vào tài khoản No-Ip của mình sài
Vl thằng bé.
người ta PM hỏi thì kêu không phải giờ lên đây chém.......

royals
28-09-10, 07:19 PM
bản ông đưa cho tôi , tôi đang test offline nè , muốn online thì tôi chỉ hex lại main thôi có gì đâu , main park rồi thì thay main khác :|

Mr.Nam
28-09-10, 07:40 PM
đưa cái lọ. lấy mie cả No-Ip của người ta lại còn kêu (...)
main và Server đã pach mang về mà ... :))
xin đính chính: hẻm phải bạn tao :-h
nhưng mà thôi cứ sài luôn đi. tao cho nó cái khác rồi: bản chỉ còn vài bug đang fig nốt đưa lên onli thôi.
main 600 offset antihack chắc cũng sài tạm :">

TuXeDo
28-09-10, 11:30 PM
mia toi bi no lừa đây, công nhận tôi ngu nhưng có thằng còn bẩn tính hơn eddy nhiều là thằng này chán quá mình có mong muốn giúp đỡ tặng hẳn con server mà chơi mình nhục quá mu-thaiduong cái đéo gì bẩn vãi lìn lại còn cho pass no-ip để mình kiểm tra với pass là djsmemaj thế mới vãi chưởng

nhactre8x
29-09-10, 12:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huandz1102
29-09-10, 01:07 PM
nhìn cái chữ ký của bác nhactre8x hấp dẫn thế ;))