PDA

View Full Version : Hỏi cách chia server non reset va server reset

hoangtinpro
26-09-10, 12:59 PM
Như các bạn đã biết server 10.03.15 của thiếu Vân .Thì có chia 2 server 1 là non reset và 1 rest .
Mình thấy 2 Server tất cả accout điều vào dc bình thường
Mình Mún khi login vào server non reset thì phải tao nhân vật chứ ko có nhân vật của Bên server ko reset thì phải làm thế nào ,
anh em nào xem help đệ cái nha .

lequangvu
26-09-10, 02:07 PM
Thì cứ để 1 server EXP cực thấp, thì cần gì reset, còn server kia để EXP vừa đủ để có thể vài phút reset gì đóa :D

hoangtinpro
26-09-10, 03:08 PM
Những các tài khoản của SV reset nó vào nó giết mấy thèn ko Rs như con :( .làm sao ko cho các nhân vật rs > 1 thì mình ko cho no qua sv non reset anh em

lequangvu
26-09-10, 03:36 PM
Thì bạn thêm các tài reg vào server Non_reset vào trong file connectmember.txt gì đó trong Data của server la ok, hình như web cũng có phần đấy để reg vào được, ví dụ như đăng ký server VIP đấy bạn ;)

hoangtinpro
26-09-10, 05:44 PM
biết thèn nào tạo tk non reset mòa add vào cách này hem được rùi . po tay. đang bị ddos nặng quá .có code nào giảm bớt dó share đệ phát

mattroilan
26-03-11, 03:36 AM
bạn đọc 2 guide của mình nhé ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>