PDA

View Full Version : Từ Bỏ Mu Share sever EDTM SS5 bản TM

gamethu8x
23-09-10, 04:07 PM
Như chủ đề mình bận việc gia đình và công việc không thể tiếp tục làm muserver nữa nên mình share bản server này để anh em ngâm cứu, thấy chuẩn bị có SS6 rùi, mà mình thì tạm thời bỏ cuộc, server này là bản TM của Eddy mọi người thích thì down về test. thấy hay thì thanks dùm mình.
Sorry Eddy nhé tại mình ko xài để không thì phí. mà hình như cậu đã có update mới rùi vậy để bản này anh em nghiên cứu nha.
Mong MOD không xóa bài của em, thanks.
Links down ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Frmbayk8r7gdh4hp)
Không có demo mọi người tự down và test nhé. có gì cho ý kiến.
Tạm biệt MU tạm biệt anh em.....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingstrike
23-09-10, 04:12 PM
ủa vậy là có bản của eddy rồi hehe
chắc mang về xài test thôi :D có ngày cũng phải share rồi

royals
23-09-10, 05:01 PM
trời mới post đc có 28 bài =))
mà từ bỏ mu làm giống như ta đây vào clbgame lâu rồi ý =))

gamethu8x
23-09-10, 05:11 PM
Post nhìu bài mới làm mu lâu hả bạn, không xài đừng nói lời cay đắng.

hoangtu_eck94
23-09-10, 05:57 PM
nói sao nhỉ. Trong GS thì thấy BrcF. :|:|:|:|:|:| nếu là của eddy thì kiểu j chả có edmt

gamethu8x
23-09-10, 06:09 PM
100% của Eddy.. hết nếu các bạn có cảm thấy thế nào thì tùy, nhưng đây là của Eddy.
mình không rảnh chém gió đâu.
tất cả là như vậy. Test xong đi rùi ý kiến nha

333003
23-09-10, 06:16 PM
dataserver đâu bạn.sao ko có nhỉ ?

royals
23-09-10, 07:23 PM
sr anh mylove tại em tức nó quá :)

LHB_LOVE
23-09-10, 07:27 PM
tks tinh thần chia sẽ ! nếu là bản thương mại thật thì good đó ^_^ !

kimrubi
23-09-10, 07:29 PM
Đã down và mai sẽ test. Thanks pro nhiều.

gamethu8x
23-09-10, 07:32 PM
Thật 100% mà cậu. Test thử xem. mình chém gió làm gì không mấy pro combo cho vỡ mặt ra.

Mr.Hau
23-09-10, 07:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình như mình biết cái lỗi nghiêm trọng này đấy,game thủ nó mà biết đúng là vỡ mặt đấy ;))

kimrubi
23-09-10, 07:59 PM
Vãi thế , 2 bác cứ úp úp mở mở làm em sợ:-t

Berserker
23-09-10, 08:06 PM
Kor thì chã ham gì vì nó quá Normal đối với mình . Vẫn trung thành với JPN . Dù sao thì cũng Thanks vì tinh thần chia sẽ :D

h3llboy
23-09-10, 08:41 PM
Kor thì chã ham gì vì nó quá Normal đối với mình . Vẫn trung thành với JPN . Dù sao thì cũng Thanks vì tinh thần chia sẽ :D

KOR nhưng giả sử của ENC đi, ngon chán :)

hoang0109
23-09-10, 09:13 PM
xin cái clien test nào

30 charrrrrrrrrrrrrr

ViperMUHN
23-09-10, 09:32 PM
Lấy Server BrCF sau đó fix vài cái, add thêm vài tính năng (= 5% BrCF) rồi thương mại =))
Hài quá. Hồi trước tôi rất nể EDDY nhưng từ cái hồi chôm Server của MU Tân Hợp Nhất sau đó dán mác EDDY ==> đem thương mại khiến tôi thấy sao mà ***** (Bạn thực sự là lịch sự và dễ thương) **** thế. Giờ vẫn chứng nào tật đó :)) , thật hổ danh một coder lâu năm !

gamethu8x
23-09-10, 09:48 PM
Nếu thực sự như Vip nói thì mình đã hiểu đúng về Eddy, Chỉ biết nói giang hồ hiểm ac, lòng người khó lường,
Nhưng mấy bạn cứ down về cũng xài tạm ổn,

nhactre8x
23-09-10, 10:13 PM

hit-and-run
23-09-10, 10:42 PM
share nốt client đi bạn. mình muốn test quá rồi

Không Tên
24-09-10, 05:10 AM
Lấy Server BrCF sau đó fix vài cái, add thêm vài tính năng (= 5% BrCF) rồi thương mại =))
Hài quá. Hồi trước tôi rất nể EDDY nhưng từ cái hồi chôm Server của MU Tân Hợp Nhất sau đó dán mác EDDY ==> đem thương mại khiến tôi thấy sao mà ***** (Bạn thực sự là lịch sự và dễ thương) **** thế. Giờ vẫn chứng nào tật đó :)) , thật hổ danh một coder lâu năm !

ku này coder cái con khỉ gì "copy and past, chuyển chỗ này sang chỗ khác edit vài thứ vớ vẩn rồi 'made in by me' "

KeoSua
24-09-10, 01:06 PM
Ôi , thằng "tự sướng" có hạn ấy mà . Thế mà nó vẫn bán ầm ầm có sao đâu , không nên phân bua làm gì !

YoungKeno
24-09-10, 07:55 PM
hình như mình thấy (không phải bãn này nha) bãn BrCF ấy Mem dùng đc comands "/skin" ấy !! down bản BrCF tươi rói về thử xem....ko biết bãn này có bị không nhỉ ?

gamethu8x
24-09-10, 08:02 PM
Chỉ biết nói:Treo đầu dê bán thịt cầy, mua xong test vài hôm phát hiện bug điện thoại anh ý chỉ biết nghe nhạc chờ............và giải thích 1 câu sao kì vậy ta<===Coder, thế là ta tự fix lấy, Eddy ơi! bạn là thế sao????????????
Cái loại ấy đề nghị bỏ chữ Coder đi nhé. Còn tôi là ai bạn tư nhiên hiểu nha Eddy. Còn server mình share là 100% của bạn đấy.......
Mong MOD đừng xóa nha để anh em biết mà đề phòng, PRO mà lừa thì sẽ có lắm người ăn quả lừa lắm.
Server+Cilents Atihack.
Pro nào thấy mình quá lời xin đừng chém em, bức xúc thằng Coder Pro này lắm rồi.

cuong8607748
24-09-10, 09:50 PM
Chỉ biết nói:Treo đầu dê bán thịt cầy, mua xong test vài hôm phát hiện bug điện thoại anh ý chỉ biết nghe nhạc chờ............và giải thích 1 câu sao kì vậy ta<===Coder, thế là ta tự fix lấy, Eddy ơi! bạn là thế sao????????????
Cái loại ấy đề nghị bỏ chữ Coder đi nhé. Còn tôi là ai bạn tư nhiên hiểu nha Eddy. Còn server mình share là 100% của bạn đấy.......
Mong MOD đừng xóa nha để anh em biết mà đề phòng, PRO mà lừa thì sẽ có lắm người ăn quả lừa lắm.
Server+Cilents Atihack.
Pro nào thấy mình quá lời xin đừng chém em, bức xúc thằng Coder Pro này lắm rồi.

share cho em đi anh cũng muốn thử mấy bản thương mại nó thế nào ^^

gamethu8x
24-09-10, 10:47 PM
Anh em nào cần minh share vui lòng cho YH tại đây chủ nhật mình share nha

lieuthunguyet
25-09-10, 07:33 AM
YM: cobengaytho_honnhien1989
Hk send được 100% thì cũng 99 nha ;)).

110220
25-09-10, 07:36 AM
Y/h:lucifer_sad
Thank bạn đã có lòng share cho anh em
Có thứ về mầy mò rùi :)

tuantep
25-09-10, 09:48 AM
Thời đại công nghiệp tự code ko bằng sài thằng đã code rồi, 1 mình làm ko = 1 team làm mà :D copy fix đc là giỏi rùi dù sao cũng kiếm đc chút $ ăn sáng ;)) còn các bạn dùng thì dùng thôi chứ đừng nói người khác thế này thế nọ hiểu họ thế là đc rồi ;)) biết còn đâm đầu vào nó gọi là cực ngu.

kunstyle9x
25-09-10, 10:14 AM
yh: kunstylend3
Thanks pro share cho em về nghịch với

tomatoes
25-09-10, 10:55 AM
Thời đại công nghiệp tự code ko bằng sài thằng đã code rồi, 1 mình làm ko = 1 team làm mà :D copy fix đc là giỏi rùi dù sao cũng kiếm đc chút $ ăn sáng ;)) còn các bạn dùng thì dùng thôi chứ đừng nói người khác thế này thế nọ hiểu họ thế là đc rồi ;)) biết còn đâm đầu vào nó gọi là cực ngu.

Cái này cũng đúng nhưng ít ra nên tôn trọng tác giả làm ra 1 tí,nếu như edit lại 100% credits thì 'Pro' quá :D
Hơn nữa BrCF đã share free mà.
Cracker hay hacker thì nói chung cũng là kẻ ăn cắp phá hoại,nhưng cũng theo quy tắc giang hồ 1 tí,cho người đời nể phục :)

Mr.Hau
25-09-10, 11:00 AM
Anh em nào cần minh share vui lòng cho YH tại đây chủ nhật mình share nha

Fix đc lỗi add điểm âm thì hãy share ;))

YoungKeno
25-09-10, 11:31 AM

hoangtutinhyeu
25-09-10, 12:12 PM
eddy là thế thật sao ;)) >>>>>>

Mr.Tung
25-09-10, 12:18 PM
Điểm ảo chứ hậu :)) ;));));))>:D<>:D<>:D<>:D<

Công Quốc
25-09-10, 03:12 PM
người ta có lòng share mà mấy sư huynh chém gió thế, họ có cướp giật hay ăn trộm thì cuối cùng nó vẫn là bản thương mại ổn định cơ mà! Thanks For Sharing...

mrgacon
25-09-10, 09:53 PM

serino
26-09-10, 08:10 AM
Share e với nhé!
YH:jennerboy79
Thanks

phongvan1987
26-09-10, 10:31 AM
send mình với nhé
Yahoo : jymmyboy17
thanks

supertun
26-09-10, 10:00 PM
bug hơi bị nhiều
1 là đánh nhau rồi chết move map khác người ta disconnect
2 là CTC chưa được
3 là đồ màu tím giao dịch lúc được lúc ko
4 là giới hạng poin chỉ được 32676 là hết
5 là dùng mumaker kíck lên Class3 thì lõi nhân vật ko vào được game
6 là relife sẽ mất hết điễm skill Class3 mặc dù số điễm đã cộng zo skill vẫn còn
>:)

supertun
26-09-10, 10:49 PM
share server thiếu rồi bạn ơi, ko Test được >:)

babykute
26-09-10, 11:10 PM
Hàng của Eddy thì mình không xài... chỉ xai SCF...hj`hj`... nhưng du` sao cũng Thanks... tinh thần

Mr.Nam
27-09-10, 07:05 AM
bug hơi bị nhiều
1 là đánh nhau rồi chết move map khác người ta disconnect
2 là CTC chưa được
3 là đồ màu tím giao dịch lúc được lúc ko
4 là giới hạng poin chỉ được 32676 là hết
5 là dùng mumaker kíck lên Class3 thì lõi nhân vật ko vào được game
6 là relife sẽ mất hết điễm skill Class3 mặc dù số điễm đã cộng zo skill vẫn còn
>:)

toàn lỗi vớ vẩn
30 charrrrrrrrr

supertun
27-09-10, 08:49 AM
Phát biểu linh tinh, vkl cái ông này, nhiều BUG vậy sao ??? có mà đéo biết config thì có sorry khi phải nói lời cay đắng này :D

nếu ông ko tin thì cứ thử đi rồi biết, tui đã chơi cái server này online rồi đó pa, pa ko biết tui nói cho nghe, kêu thằng eddy nó sữa mà sữa đc đếch đâu

supertun
27-09-10, 08:50 AM
toàn lỗi vớ vẩn
30 charrrrrrrrr

lỗi với vẫn thì ông sữa được ko mà nói vớ vẫn hã ??
ông ngon sữa lỗi đó tui xem nàoL-)

Mr.Nam
27-09-10, 12:06 PM
Tôi chẳng cần biết nhưng ông bảo lỗi như kia cũng đéo phải là lỗi. hiểu không. chịu tiếp thu 1 chút thì tốt hơn

cái nhau với nó làm j đại ka.
toàn cái người ta nói rồi, nó éo chịu tìm éo chịu típ thu thì kệ nó\:D/
cái quan trọng là a/e mình biết là được oy :P

supertun
27-09-10, 12:07 PM
Tôi chẳng cần biết nhưng ông bảo lỗi như kia cũng đéo phải là lỗi. hiểu không. chịu tiếp thu 1 chút thì tốt hơn

cái đó ko phãi lỗi thì là gì, thế ông nói ntn mới gọi là lỗi :-/
xin ông chĩ giáo:look_down:

Mr.Cò
27-09-10, 05:06 PM
@ supertun:
dùng mumaker cho lên class 3 không vào đc game thì trên forum đã nói rất nhiều rồi bạn chịu khó tìm trước khi phát biểu nha , dùng Mumaker 1.13 chọn class 3 (JPN) là được còn cái relife là do web của bạn chứ liên quan gì đến server
CTC không chạy được là do bạn không biết config mà thôi

supertun
04-10-10, 09:35 AM
@ supertun:
dùng mumaker cho lên class 3 không vào đc game thì trên forum đã nói rất nhiều rồi bạn chịu khó tìm trước khi phát biểu nha , dùng Mumaker 1.13 chọn class 3 (JPN) là được còn cái relife là do web của bạn chứ liên quan gì đến server
CTC không chạy được là do bạn không biết config mà thôi
bác nói vậy là sai rồi
ngay cã Eddy nó còn ko sữa đc, ko config được nữa huống gì tui, còn cái Class3 đã thữ hết JPN rồi, ko vào đc game là ko đc. Tui nói vậy các bác hiễu chứ, Eddy còn ko fix được kia mà#:-s, CTC eddy cũng nói rõ là server này chưa CTC đc, vậy ai thứ Test xong rồi CTC thữ coi có đc ko.

hieunova
04-10-10, 11:59 AM
Cái này cũng đúng nhưng ít ra nên tôn trọng tác giả làm ra 1 tí,nếu như edit lại 100% credits thì 'Pro' quá :D
Hơn nữa BrCF đã share free mà.
Cracker hay hacker thì nói chung cũng là kẻ ăn cắp phá hoại,nhưng cũng theo quy tắc giang hồ 1 tí,cho người đời nể phục :)

nói tkế tkỳ AE mỳk ngồy ckug 1 tkuyền đấy nkỷ ;))

vothailam
08-10-10, 01:45 PM
nhiều lúc cũng mất công bằng share có nhiều người ảm ơn. nhiều người thì chửi như ................ tôi thì không đánh giá gì cứ có share là cảm ơn thôi.

manhjk
08-10-10, 02:42 PM
yahoo: vag.toila_manhjk !!thanks

ngocvinhstory
16-10-10, 10:41 AM
YH:ngocvinh_lonely ,shase em voi nha!

kingstrike
16-10-10, 06:14 PM
share cho tui 1 vé nha

Nylan
16-10-10, 07:54 PM
Dạo này clb vẫn đông vui quá nhi....bác gamethu8x lại đi à....:D

kingstrike
18-10-10, 05:21 PM
chờ mãi chả thấy gamethu share cái gì cả --->> chán :(

ngulang
20-10-10, 12:12 PM
nói vậy chứ ko biết người ta có vào cáo thớt này xem ko nữa ở đó mà share =))

ngulang
20-10-10, 12:16 PM
Server+Cilents Atihack.

chà chà . thế sao ko làm cái bài để share lên 4r luôn đưa email đưa nick chi cho mệt thế cậu :D đúng hok . đã nói là share cho vở mặt người ta mà . hảy làm đi làm đi làm đi đừng ngại ngừng . hơi nguy hiễm nhễ =))

philongcao
22-10-10, 12:40 AM
May ghê,đang định mua bản thương mại của eddy,anh ấy ra giá 1tr4.Xém oan mạng.

quangphong0904
22-10-10, 09:24 PM
ối zào! ai có bản nào ổn định chỉ tui test cái, lau ngày chưa test lại MU :D

vista159
30-10-10, 01:04 PM
Thuong đâu ngon lắm download về cofnig thử sài ai ngờ ^^DataServer khong có ConnectServer lổi thay cái khác oke song lổi tiếp monter ^^ thay cái khác lổi Skill không sài được potay ^^ phải di kiêm sever BRCF lấy monter test lại thôi ^^ bản này dâu phải của endy đâu chỉ có mổi 1 cái Gamesserver là của ông thôi ^^ còn lải vẫn là Của BRCF mà ta ^^ bản này config đơn giản vô cùng ^^ 5" là song ^^