PDA

View Full Version : Hỏi 1 vài thứ về SS5

gg9xkute
19-09-10, 04:42 AM
Mình newbie tập tành cài Mu chơi cho đỡ buồn :D có vài cái tìm mãi ko thấy nên hỏi mấy pro clbgame tí nhá :D

1. Lúc move về lorencia hay noria .... của mình hiện toàn chữ korea muốn sửa lại thế nào ? có phải là 1 file ảnh k ???
2. Có vài cái số 1 0 000 22 1 gì đó mình ko hiểu đây là mã gì :-? có cách tính hay config nó ko :-?
3. Mình muốn sửa cái loading... thì sửa ở đâu :-? đọc thấy có bài nói convert từ file ảnh --> application là dc mà ko thấy ở đâu, mong các pro hướng dẫn lại :D

Trước tiên mình muốn sửa vài chỗ đó thui :) cảm ơn các bạn đã quan tâm và support ;))

huandz1102
19-09-10, 08:12 AM
3. Mình muốn sửa cái loading... thì sửa ở đâu đọc thấy có bài nói convert từ file ảnh --> application là dc mà ko thấy ở đâu, mong các pro hướng dẫn lại
cái này kiếm 1 cái loading khác đã làm sẵn rồi ném chèn vào Data>Interface
lần sau muốn hỏi config chỗ nào nhớ post ảnh nha

eddy
19-09-10, 10:43 AM
Mình newbie tập tành cài Mu chơi cho đỡ buồn :D có vài cái tìm mãi ko thấy nên hỏi mấy pro clbgame tí nhá :D

1. Lúc move về lorencia hay noria .... của mình hiện toàn chữ korea muốn sửa lại thế nào ? có phải là 1 file ảnh k ???
2. Có vài cái số 1 0 000 22 1 gì đó mình ko hiểu đây là mã gì :-? có cách tính hay config nó ko :-?
3. Mình muốn sửa cái loading... thì sửa ở đâu :-? đọc thấy có bài nói convert từ file ảnh --> application là dc mà ko thấy ở đâu, mong các pro hướng dẫn lại :D

Trước tiên mình muốn sửa vài chỗ đó thui :) cảm ơn các bạn đã quan tâm và support ;))

1. Hiện ở đâu ?
2. Có thể đó là các số gate ^^

gg9xkute
19-09-10, 02:03 PM
3. Mình muốn sửa lại theo í muốn thì sửa thế nào, hướng dẫn mình dc ko :)
1. Khi di chuyển về lorencia có cái hình ( có chữ lorencia ) ở giữa màn hình ( dưới 1 tý ). Mình muốn sửa nó vì cái của mình là chữ hàn quốc
2. câu này chưa rõ lắm :D Cảm ơn 2 pác đã giúp :)

huandz1102
19-09-10, 02:07 PM
3. Mình muốn sửa lại theo í muốn thì sửa thế nào, hướng dẫn mình dc ko :)
1. Khi di chuyển về lorencia có cái hình ( có chữ lorencia ) ở giữa màn hình ( dưới 1 tý ). Mình muốn sửa nó vì cái của mình là chữ hàn quốc
2. câu này chưa rõ lắm :D Cảm ơn 2 pác đã giúp :)

3. mới có bài hướng dẫn về loading ss4 còn ss5 thì chưa có
bạn lấy tạm 1 cái nào đã làm sẵn đi
1. hình như là file messenger.wtf ( không chắc chắn :D )