PDA

View Full Version : cần các bro giúp về sever MU online và data sever online

hit-and-run
15-09-10, 10:10 PM
chào các bạn < anh, chị , em >

mình là newbie. tìm tòi và học hỏi. cuối cùng hỏi ông bạn Google.com đc forum clbgvn của chúng ta.
mình vào đây và có seach hoài, seach mãi cuối cùng kết quả là không thấy bác nào share cái data của MU online < ss5> ( thực sự cũng mới chân ướt chân ráo không biết gọi như nào, xin đc chỉ giáo nhiều :) )

seach không thấy nên mạo muội vào đây mở 1 topic để xin đc chỉ giáo và học hỏi thêm cũng như xin các bạn ( bạn nào có share mình với ) data của sever muonline SS5.

thực sự cũng muốn open một game MU. bác nào có share em với .

xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :)

< không biết post chủ đề như này ở topic này có phạm quy không. mong các staff lương tay chỉ giáo >

hit-and-run
15-09-10, 11:03 PM
upppppppppppp

bác nào biết giúp em với .

Y!H : tinhyeu89

accelan006
16-09-10, 09:37 AM
Chào bạn!

đầu tiên là chào thành viên mới đến clbgames.

vào vấn đề chính: bạn xin data:

thông thường khi down bản server trên clbgames (và các chỗ khác) thì trong server MU đã có đính kèm data.

bạn kiểm tra trong forder DBback sau đó bạn vào box guilde để xem hướng dẫn add data và cách cài đặt.

chúc bạn vui.

Mod nào move bài này qua box hỏi đáp đi :D

babykute
16-09-10, 10:09 AM
chào các bạn < anh, chị , em >

mình là newbie. tìm tòi và học hỏi. cuối cùng hỏi ông bạn Google.com đc forum clbgvn của chúng ta.
mình vào đây và có seach hoài, seach mãi cuối cùng kết quả là không thấy bác nào share cái data của MU online < ss5> ( thực sự cũng mới chân ướt chân ráo không biết gọi như nào, xin đc chỉ giáo nhiều :) )

seach không thấy nên mạo muội vào đây mở 1 topic để xin đc chỉ giáo và học hỏi thêm cũng như xin các bạn ( bạn nào có share mình với ) data của sever muonline SS5.

thực sự cũng muốn open một game MU. bác nào có share em với .

xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :)

< không biết post chủ đề như này ở topic này có phạm quy không. mong các staff lương tay chỉ giáo >

Bạn cứ ở forum.. vài ngày là PRO.. ấy mà :D:D>:D<

hit-and-run
16-09-10, 09:21 PM
thank's các bạn. hiện tại mới 1 ngày mình đã kiếm đc bộ SS5 ( ở nơi khác ) và tut ( tại 4rum này )

giờ sẽ cố gắng tìm hiểu và xin đc chỉ giáo nhiều nhiều. thank's sự nhiệt tình của các bạn :x

viper9x
16-09-10, 10:04 PM
Sao post lung tung thế này

thank's các bạn. hiện tại mới 1 ngày mình đã kiếm đc bộ SS5 ( ở nơi khác ) và tut ( tại 4rum này )
Sv đó chắc cũng lấy từ đây bạn ah
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hit-and-run
16-09-10, 10:30 PM
Sao post lung tung thế này
Sv đó chắc cũng lấy từ đây bạn ah

mình tải đc của KingLXAG share. hình như nguồn cũng là của bro phoxuaxua bên đây :)

langtu0212
03-01-11, 10:18 PM
Kinglxag share ben vn-zoom là bài học sơ cấp, muốn nâng cao thì clbgames mà bới..

westermost
03-01-11, 10:21 PM
Trước hết bạn nên cài và chạy được Offline rồi hẳn tính chuyện đưa lên Online.
Tham khảo cách cài offline: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>