PDA

View Full Version : Cho mình hỏi .

leedeung
14-09-10, 04:07 PM
Mình tìm mãi trong các topic mà ko thấy cả .

Ai hướng dẫn mình mở thêm puclic cho sv .Hoặc cho mình xin link hướng dẫn

và mình dùng sv 7.11.65 giờ sv 2 của nó ko có quái giờ mình thêm map giống sv1 thì thêm vào chỗ nào .
Giúp mình với hoặc PM vào Ym iamd76
thanks !

quoctiensinhvn
14-09-10, 04:14 PM

và mình dùng sv7.11.65 giờ sv 2 của nó ko có quái giờ mình thêm map giống sv1 thì thêm vào chỗ nào .
thanks !
Nếu bạn muốn thêm map giống server 1 bạn copy thư mục Data của server cho vào sub mà bạn muốn làm sub 2, nếu không có quái thì bạn copy file montersetbase.txt vào data, còn cái vụ public mình chưa hiểu ý của bạn.

nhactre8x
14-09-10, 04:15 PM

và mình dùng sv7.11.65 giờ sv 2 của nó ko có quái giờ mình thêm map giống sv1 thì thêm vào chỗ nào .
thanks !
bạn sài CS của bor team thì sẽ có puclic như bạn muốn :)

leedeung
14-09-10, 04:22 PM
Nếu bạn muốn thêm map giống server 1 bạn copy thư mục Data của server cho vào sub mà bạn muốn làm sub 2, nếu không có quái thì bạn copy file montersetbase.txt vào data, còn cái vụ public mình chưa hiểu ý của bạn.

cái Public có nghĩa là thêm 1 sv nhỏ trong mu ý. 7.11.65 nó có 2 sv con mình muốn nó thêm 1 sv con nữa thành 3 sv con thì làm thế nào.

Data của sv có 1 cái Có nghĩa là mình copy cái data của sv cho vào Gamesever2 à. Mình thấy cái data của Gamesever giống hệt cái data của gameserver2 rồi . Mình là newb mong các bạn chỉ giúp.

leedeung
14-09-10, 05:02 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

leedeung
14-09-10, 05:29 PM
QuocTienSinhvn vao chỉ giúp mình với

leedeung
14-09-10, 06:23 PM
Cả cái Muserver có mỗi cái Data ( Data có Lang,even , shop....) . KO biết copy cái data đấy vào đâu cả . Ai hướng dẫn mình với .

leedeung
14-09-10, 09:50 PM
Ko ai giúp à upppppppppppppppp

leedeung
14-09-10, 10:17 PM
Chẳng lẽ từ bỏ . Mới học làm . Làm xong dc 1 cái là từ bỏ chăng ! :(

Mr.Hau
14-09-10, 11:18 PM
Chẳng lẽ từ bỏ . Mới học làm . Làm xong dc 1 cái là từ bỏ chăng ! :(

copy vào trong cái sub ấy,tùy xem sub bạn đặt tên là gì thì copy zo

Mà hình như sài server thiếu vân hả,ổng ý làm vậy để tăng quái cho 1 server ý mà,cái còn lại chẳng có quái đâu :D

leedeung
15-09-10, 12:11 AM
Đúng sv đấy rồi . Nhưng ko biết sub "đấy" tên gì Có datasever1 datasever2 gamesever gamesever2 gameseverCs chẳng có cái sub gì cả !:(