PDA

View Full Version : Nhận Làm Miễn Phí : Antihack - Auto Update Clien Cho 5 Bạn

cuocdoisp
13-09-10, 11:54 PM
Dạo này thấy khá nhiều anh em nói về Antihack nhưng ít người làm Free lên Cuocdoisp mạn phép làm 1 cái toppic Free All cho toàn các anh em .
Các Chức Năng cuocdoisp có thể làm giúp anh em :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anti chính xác các Soft hack thông dụng

Anti check title gần đúng : tất cả các soft có tiêu đề : speed , proxy để bị tắt

Ẩn Main

Anti Run As
Anti HidenToolz
Auto Update Từ Server ( chỉ lên update dung lượng nhỏ , không thì lagg :D )

Yêu Cầu :

Main : chỉnh sửa INFO cho phù hợp

Các bạn để lại Yahoo và Mail để liên lạc nhé

Nguồn :
HellBoyCP
Frank
@Sưu Tầm Trên Mạng

vuhungvnn
14-09-10, 12:49 AM
Mình đang sài cái SS2 main 1.02H có làm được kiểu này kô?
Bạn cuocdoisp có thể chỉ giáo mình với.
Nick Y!M: vuhungvnn
Rất cần sự trợ giúp của bạn !

quoctiensinhvn
14-09-10, 01:04 AM
Cho tớ xin 1 vé:
YM: quoctiensinhvn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Main của tớ đang dùng là 1.03K JPN. Thanks cuodoisp trước :)

nhactre8x
14-09-10, 01:10 AM
mọi người xin sao ko chịu ấn nút thank cho người ta :(
ước gì đc giống như cuocdoisp để luôn đi giúp người khác :D

endyking
14-09-10, 01:38 AM
Cho mình xin 1 vé nha bạn. YM : tanghungan
mình đã gửi link cho ban qua yahoo trên. Mình xài main 1.07U

viethungpc
14-09-10, 01:39 AM
anh ơi làm giúp em 1 cái nhé
Main 1.07x
Y!M: ninhbinh247
Thanks anh nhiều

shaya
14-09-10, 01:43 AM
cho mình 1 cái với
Main 1.07k
Thanks cậu nhiều

tyangel
14-09-10, 05:41 AM
anh cuocdoisp cho em xin 1 xuất nhé :D
thanks luôn ạk :D
main : 1.07k
Link Main :Main 1.07k (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

spamday
14-09-10, 05:52 AM
có nhận làm Main ss2 của server cuonglee không anh
nếu có thì cho em xin 1 vé
yahoo:

thanks
em đang dùng bản của anh cuonglee ,info main nằm trong file trustteam.dll

mediafire.com/?ooieo9979i2729d

cuocdoisp
14-09-10, 09:19 AM
Cho mình xin 1 vé nha bạn. YM : tanghungan
mình đã gửi link cho ban qua yahoo trên. Mình xài main 1.07U

Của bạn được rồi . Mình send qua tin nhắn và mail của bạn

Berserker
14-09-10, 09:48 AM
Làm cho mình 1 cái luôn nhé
Main 1.03K JPN
Y!M: knight_952007
Cảm ơn trước nha

KingZ
14-09-10, 10:06 AM
em ngu dốt nên mạn phép hỏi bác cái này. cái sv ENC của pác lequangvu á, bác ấy up cái client CNC, thì đó là main nào và cần send những file gì?
Yh: hoangkim220

cuocdoisp
14-09-10, 10:31 AM
Các bạn vui lòng upload cai main lên đây nhé . Không có main thì làm sao mình giúp đc

KingZ
14-09-10, 10:39 AM
chỉ cần main thôi hả anh? em thêm cái mugg.dll nhé, cái đó hex Ip mà :D
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuanclub
14-09-10, 11:38 AM
Bạn làm giúp 1 cái nhé
Main 1.07x
Y!M: hayyeuanhchanthat2001
Thanks bạn nhiều

nhactre8x
14-09-10, 12:08 PM
Chúc cuocdoisp đông khách :) .

Berserker
14-09-10, 12:25 PM
Làm cho mình 1 cái luôn nhé
Main 1.03K JPN
Y!M: knight_952007
Cảm ơn trước nha

Link Main mình đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này mình lấy Main nguyên thủy của tụi JPN chưa crack có gì bạn Crack dùm mình luôn nhá :-*

endyking
14-09-10, 12:38 PM
Ok thanks bạn nhiều lắm. 30 charrrrrrrrrrrrr

babykute
14-09-10, 12:56 PM
Dạo này thấy khá nhiều anh em nói về Antihack nhưng ít người làm Free lên Cuocdoisp mạn phép làm 1 cái toppic Free All cho toàn các anh em .
Các Chức Năng cuocdoisp có thể làm giúp anh em :

Anti chính xác các Soft hack thông dụng

Anti check title gần đúng : tất cả các soft có tiêu đề : speed , proxy để bị tắt

Ẩn Main

Anti Run As
Anti HidenToolz
Auto Update Từ Server ( chỉ lên update dung lượng nhỏ , không thì lagg :D )

Yêu Cầu :

Main : chỉnh sửa INFO cho phù hợp

Các bạn để lại Yahoo và Mail để liên lạc nhé

Nguồn :
HellBoyCP
Frank
@Sưu Tầm Trên Mạng

bác làm em một kai được không..........:D:D

cuocdoisp
14-09-10, 02:28 PM
Cho tớ xin 1 vé:
YM: quoctiensinhvn
Main của tớ đang dùng là 1.03K JPN. Thanks cuodoisp trước :)

Của bạn được rồi. Bạn check mail nhé

cuocdoisp
14-09-10, 02:46 PM
em ngu dốt nên mạn phép hỏi bác cái này. cái sv ENC của pác lequangvu á, bác ấy up cái client CNC, thì đó là main nào và cần send những file gì?
Yh: hoangkim220

Đã send main qua yahoo và qua tin nhắn trên 4rum

viper9x
14-09-10, 02:47 PM
Chúc cuocdoisp đông khách :) .
TITLE nói chỉ 5 người thôi :)
ĐÔng càng mệt ah bạn :D

cuocdoisp
14-09-10, 03:08 PM
Bạn làm giúp 1 cái nhé
Main 1.07x
Y!M: hayyeuanhchanthat2001
Thanks bạn nhiều

Của bạn xong rồi . Bạn check mail nhé

cuocdoisp
14-09-10, 03:15 PM
Link Main mình đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này mình lấy Main nguyên thủy của tụi JPN chưa crack có gì bạn Crack dùm mình luôn nhá :-*

Mình không biết Crack , không biết chỉnh sửa main . Load main của bạn thấy No-ip nó trỏ về :cs.muonline.jp --->vì thế lên mình không làm , vì cho dù làm xong thì bạn cũng không dùng đc

spamday
14-09-10, 05:34 PM
main của em làm sao a , sau thằng tuanclub xong rồi trong khi em post trước vẫn chưa xong :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

có nhận làm Main ss2 của server cuonglee không anh
nếu có thì cho em xin 1 vé
yahoo:

thanks
em đang dùng bản của anh cuonglee ,info main nằm trong file trustteam.dll

mediafire.com/?ooieo9979i2729d