PDA

View Full Version : Tập hợp các muweb AE CLB Làm Ra!!!!!!!!!!!!

phảmchất
13-09-10, 07:41 PM
Chào tất cả các bạn.
mình cấu clbgame là 1 diễn đàn MU lớn nhất hiện nay.

các anh em vào đây được học hỏi cũng như trao đổi kiến thức

những anh em nào làm được Mu thì hãy post link Mu của mình cho ae chiêm ngưỡng.

hoangtu_eck94
13-09-10, 07:45 PM
chắc lại là pro mudongnai đây roài :">:">:">. Rảnh quá àk MU của mềnh đây. gamethuvn.net
mu.gate.vn
tạm thời chỉ onl 2 MU đấy đã :))

boynhawe
13-09-10, 07:53 PM
em có biết 1 webmu nhưng cái web này em thấy trong google.com thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mudongnai
13-09-10, 07:57 PM
em có biết 1 webmu nhưng cái web này em thấy trong google.com thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

web này thì chỉ 1 giây F5 vào web lại xem bạn của bạn có pro hơn ko?:-&

membering
13-09-10, 08:11 PM
sống chỉ để thế thoy hả ?? :-/ vui ko :-?

mudongnai
13-09-10, 08:19 PM
ddos nó vài tiếng cho vui thôi có gì đâu

hoangtu_eck94
13-09-10, 08:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hộ đi bạn ơi. :D:D:D:D

liem5124
13-09-10, 08:35 PM

Anh chàng này nói nge có về hay nhỉ , có vẻ pro :D:D
Nếu như anh ddos pro thì anh wuất dùm em thằng này ha :D

Undertaker
13-09-10, 08:38 PM
Anh chàng này nói nge có về hay nhỉ , có vẻ pro :D:D
Nếu như anh ddos pro thì anh wuất dùm em thằng này ha :D

a nói quá chuẩn ;))
quất được thằng " hu gồ " mới có hi vọng quất được thằng FPT =))

liem5124
13-09-10, 08:42 PM
Nếu nhớ k lầm thì có 1 cái code chuyển hướng ddos
Mà k bik nó ở đâu

mudongnai
13-09-10, 09:11 PM
tao nói thằng cho tui bay biết, tụi bay có bị điên ko mà nói google cả thế giới này thằng nào ddos được nó, mu.gate.vn mu của FPT mà đòi ddos nó à 1 lữ khùng điên chỉ biết spam là nịnh bợ

liem5124
13-09-10, 09:19 PM
tao nói thằng cho tui bay biết, tụi bay có bị điên ko mà nói google cả thế giới này thằng nào ddos được nó, mu.gate.vn mu của FPT mà đòi ddos nó à 1 lữ khùng điên chỉ biết spam là nịnh bợ

Mày nói mày ddos tất cã các Mu mà , :)) tao thấy mày pro ddos mày đi học 1 khóa hacker đi :))
Đi đêm có ngày gặp ma

mudongnai
13-09-10, 09:52 PM
Mày nói mày ddos tất cã các Mu mà , :)) tao thấy mày pro ddos mày đi học 1 khóa hacker đi :))
Đi đêm có ngày gặp ma

lúc trước đi theo tao học hỏi mà giờ bị đặt lên mặt, còn ăn cháo đá bát dám kiu tao học hỏi mày, còn nhớ lúc mày nan nỉ tao làm cho mài cái anti hack ko hả, chó liếm mặt.

daicahoanh
13-09-10, 10:08 PM

tiếc là sever tao chua công bố. Tao mới ra ca. tao hẹn mày khi mu cua tao open đó. Hồi chiều tao bị kỷ luật vi sơ ý để mày vô hệ thống. Cho tao kiem tra ip cua mày xong thì coi chừng tao

TALovexm
13-09-10, 10:25 PM

ôi! vãi chưởng, thùng rỗng kêu to >-)

mudongnai
13-09-10, 10:35 PM
tiếc là sever tao chua công bố. Tao mới ra ca. tao hẹn mày khi mu cua tao open đó. Hồi chiều tao bị kỷ luật vi sơ ý để mày vô hệ thống. Cho tao kiem tra ip cua mày xong thì coi chừng tao

tụi bay gà thì gà suối đời thôi con ạ 3:-O

babykute
13-09-10, 10:39 PM
tụi bay gà thì gà suối đời thôi con ạ 3:-O

uhm tụi này gà huynh PRO thì Ddost thử cái MU hà nội hoặc Mu hoang Kim xem nào................=))=))=))=))=))

BuonQua
13-09-10, 10:41 PM

ko được đâm đầu vào đâu mà chết đi nhé =))

mudongnai
13-09-10, 10:42 PM
uhm tụi này gà huynh PRO thì Ddost thử cái MU hà nội hoặc Mu hoang Kim xem nào................=))=))=))=))=))

mu đó thì tao ddos không được chứ tụi bay đừng để tao pít mu của tui bay nha.. tao mà pít thì mu tui bay coi như tiêu...

babykute
13-09-10, 10:45 PM
mu đó thì tao ddos không được chứ tụi bay đừng để tao pít mu của tui bay nha.. tao mà pít thì mu tui bay coi như tiêu...

Do đệ chưa có điều kiện mua host voi domain.... Nêu không đệ mời huynh vào Ddos ngay.........=))=))=))=))=))

BuonQua
13-09-10, 10:50 PM
bó cẳng vãi đái tưởng gì vào làm tý hóa ta toàn P ..... rồ

Vãi cả hàng ...

Dm bố 9n năm nay toàn gặp loại này ko biết bao giời VN mới khá đc =))

Ku DongNai cho anh web ( ko chơi server đâu chơi GS cớ =)) giờ là mốt mới đó =)))

mudongnai
13-09-10, 10:50 PM
láo phét khi nào mua hót thì pm yahoo tui nhé nhatkyngaythangnamsinh

BuonQua
13-09-10, 10:54 PM
láo phét khi nào mua hót thì pm yahoo tui nhé nhatkyngaythangnamsinh

GS SCF and ENC đều bị bugs vãi hà là crash =))

Chơi thế memb mới tức

BuonQua
13-09-10, 10:58 PM
KO làm gì đc bú cặc cho CLB game nhé =)) vãi cả hàng =))

Bố khỉ học đc ba trò của .. vớ va vớ vẩn

BuonQua
13-09-10, 11:00 PM
up cho nó phát

To all : chuyển bị bỏ chym ra cho nó .....

thôi đi ngủ cho nó làm gì thì làm =))

BuonQua
13-09-10, 11:07 PM
Vãi hàng cuối cung đã biết là ai =))

daicahoanh
14-09-10, 07:18 AM
Tao mà biết server mày thì đừng hồng sống sót với tao.

mudongnai
14-09-10, 07:32 AM
Tao mà biết server mày thì đừng hồng sống sót với tao.

nhục thế em nghĩ em là ai mà ngông cuồng vậy em, hum qua bị anh chơi 1 trận chưa sợ hả

daicahoanh
14-09-10, 07:37 AM
thì được nghỉ phep thêm 2 ngày vui chứ sao

viper9x
14-09-10, 11:14 AM
Vãi hàng cuối cung đã biết là ai =))
Ai vậy cậu :D

spamday
14-09-10, 12:10 PM
mẹ , chúng mày đc cái được voi đòi 2 bà trưng , cứ nhờ anh mudongnai pro kia hoài thế =))
nó là boss của nhóm hacker bú lồn nổi tiếng không biết à =))
chỉ biết bú lồn mẹ nó chứ làm đc con cặc gì =))
mà tao nóii thẳng cho mày biết , mày thích thì vào cuasotinhoc nhé, quảng cáo MU nhiều lắm , thích thì chơi vô , chứ đừng có vào đây sủa như con chó ghẻ vậy=))
thằng boss 4vn nó ko có hóng hách như mày đâu , mặc dù mày ko = cái đít của nó =))
à có MU mới ra kìa anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) làm gì nó đi =)) , bú đít nó đi =)) ,
bảo con mẹ mày đưa cái loz vào cho mà ngậm rồi câm luôn đi nhé =))
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))=))=))

babykute
14-09-10, 12:59 PM
mẹ , chúng mày đc cái được voi đòi 2 bà trưng , cứ nhờ anh mudongnai pro kia hoài thế =))
nó là boss của nhóm hacker bú lồn nổi tiếng không biết à =))
chỉ biết bú lồn mẹ nó chứ làm đc con cặc gì =))
mà tao nóii thẳng cho mày biết , mày thích thì vào cuasotinhoc nhé, quảng cáo MU nhiều lắm , thích thì chơi vô , chứ đừng có vào đây sủa như con chó ghẻ vậy=))
thằng boss 4vn nó ko có hóng hách như mày đâu , mặc dù mày ko = cái đít của nó =))
à có MU mới ra kìa anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2F) =)) làm gì nó đi =)) , bú đít nó đi =)) ,
bảo con mẹ mày đưa cái loz vào cho mà ngậm rồi câm luôn đi nhé =))
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))=))=))

bác nói wa' đúng..............................