PDA

View Full Version : Webshop clb của bachcotsau

KingZ
13-09-10, 07:28 PM
Ai đang xài web của lão BachCotSau hướng dẫn em add item vào webshop với :D:D:D:D:D( thanks 100 cái)

hoangtu_eck94
13-09-10, 07:31 PM
:| vào trong navicat open table muonline ra. vào tiếp table shoping làm tương tự các item khác ;)). Nói thế thôi còn tự tìm đi bạn. nếu để ý thì dễ lắm :">:">.
100 kái thanks đấy 8-}

viper9x
13-09-10, 07:35 PM
Ai đang xài web của lão BachCotSauBachcotsau còn trẻ mà cậu gọi thế thì chết đấy

KingZ
13-09-10, 07:42 PM
cho chừa cái tội đặt nickname đi, trẻ mà đặt cái chữ bạch là ko ổn :|

hoangtu_eck94
13-09-10, 07:43 PM
viết tắt là BCS nhiều người kô hiểu lại bờ cờ sờ thì chết ;)) làm mình kô dám lưu là bcs mà phải bachcotsau :">:"> spammmmmmmm

KingZ
13-09-10, 07:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s: yh tớ là hoangkim220 nhé

hoangtu_eck94
13-09-10, 07:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KingZ
13-09-10, 07:53 PM

hoangtu_eck94
13-09-10, 08:23 PM
^^....................................

liem5124
13-09-10, 08:38 PM
( thanks 100 cái)

Nếu đúng như thanks 100 cái thì mình mới làm dùm nha , :D

bachcotsau
13-09-10, 10:06 PM
viết tắt là BCS nhiều người kô hiểu lại bờ cờ sờ thì chết ;)) làm mình kô dám lưu là bcs mà phải bachcotsau :">:"> spammmmmmmm

bờ cờ sờ hay là Bao Cao Su đây :-L
Tâm sự với các bạn một điều: Đúng là mình đang còn trẻ nhưng tóc đã bạc khá nhiều rồi :beat_plaster: .Hồi còn đi học bọn bạn nó nói mình là thằng Sầu đời,như kiểu thất tình ấy, đến bay h nghĩ lại cũng chả hiểu vì sao.
Hồi đó cảm giác của mình lạ lắm nói chắc các bạn cũng ko tin đâu, như là kiểu thấy trước tương lai ngắn ngủi trong tầm trên dưới 1s và đã có lần cố thay đổi nó nhưng kết quả vẫn xảy ra đúng nhưng vậy.
Mình là con người khoa học nên chỉ nghĩ tới những điều có thể chứng minh thực tế nên đến bay h mình vẫn ko tin vào những chuyện đó :smile: .Mặc dù bay h ngồi chơi bài xito trên mạng mà đoán trước mấy cây bài sau của mình ra tới nỗi mấy anh em ngồi chơi cùng cũng phải bó tay, Và mình nghĩ đó cũng chỉ là "cá đớp phải mèo thôi" =))
Tên bachcotsau lấy ý nghĩa từ việc mình bị đầu bạc và cảm xúc buồn bã từ lâu + với cái việc ghép ra từ khóa bachcottinh, và chắc tầm 1 giáp tử nữa thôi là mình thành bachcottinh thật rồi :relaxed:

bachcotsau
13-09-10, 10:14 PM
@to KingZ Đã PM lại tin nhắn cho bạn, Hện tại đang chờ con CPU về để lắp vào máy, chắc 2 hôm nữa, còn chậm lắm là 3 hôm mới có thể trợ giúp vài vấn đề nhỏ cho các bạn dc .:">

KingZ
13-09-10, 10:39 PM

KingZ
14-09-10, 08:50 AM
Đã add đc item vào webshop!! mod close 2pic dùm em nhé

gaoblackxincha
21-10-10, 05:35 PM
Hixx sao không ai chỉ trên toplic hết để người sau còn biết đường mà mò dzậy.....!!! BUôn quá có ai pót cái hướng dẫn lên giùm mình đi!! Mỏ cả buổi!

hoangtu_eck94
21-10-10, 08:25 PM
zời. có j đâu mà. hd cho bạn nè. vào navicat mở table muonline ra. trong đó có table shop hay shoping gì đấy. bạn click đúp chuột vào nó rồi chọn File -> Query Table. Hiện lên 1 bảng. xoá hết các chữ trên bảng đấy đi rồi vào trong thư mục setup của web open cái shoping.sql lên. xoá tất cả các dòng này

CREATE TABLE `shoping` (
`uid` int(10) unsigned NOT NULL auto_increment,
`id` int(3) NOT NULL,
`loai` int(3) NOT NULL,
`ex_type` int(3) NOT NULL,
`name` varchar(250) NOT NULL default '',
`cash` int(10) NOT NULL,
`X` int(2) NOT NULL,
`Y` int(2) NOT NULL,
`str` int(5) NOT NULL,
`agi` int(5) NOT NULL,
`nrg` int(5) NOT NULL,
`cmd` int(5) NOT NULL,
`luck` int(5) NOT NULL,
`skill` int(5) NOT NULL,
`hasLevel` int(5) NOT NULL,
`default_durability` int(5) NOT NULL,
`hasOption` int(5) NOT NULL,
`optionType` int(5) NOT NULL,
`category` int(5) NOT NULL default '14',
`stickLevel` int(5) NOT NULL default '0',
`maxitop` int(5) NOT NULL default '0',
`maxitlv` int(5) NOT NULL default '0',
`maxitxl` int(5) NOT NULL default '0',
`cansellitem` int(5) NOT NULL default '0',
`class` int(5) NOT NULL default '0',
`groupid` int(5) NOT NULL default '0',
PRIMARY KEY (`uid`)
) ENGINE=MyISAM DEFAULT CHARSET=utf8;

còn đâu copy tất cả vào trong chỗ chạy query và nhấn run. ôk vậy là xong rồi :)