PDA

View Full Version : Ddos các web mu dưới mọi hình thức.

mudongnai
13-09-10, 02:47 PM
bạn hãy cho mình nhiều địa chỉ web mu đang online cũng được càng nhiều càng tốt, mình sẽ cho biến mất hết...

MrCool
13-09-10, 02:49 PM
Kinh thế cơ àh .....................

MrCool
13-09-10, 02:51 PM
Đây mình cho bạn 1 địa chỉ Mu nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babykute
13-09-10, 02:52 PM
sax.....mày nói cứ như thật ấy vkl... mày thử Ddos web Mu FPT xem nào....=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

mudongnai
13-09-10, 02:52 PM
Đây mình cho bạn 1 địa chỉ Mu nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các web Mu lậu cơ, ai mà ddos được web này

cuocdoisp
13-09-10, 02:54 PM
Này thì lậu ..........................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

;)

babykute
bạn hãy cho mình nhiều địa chỉ web mu đang online cũng được càng nhiều càng tốt, mình sẽ cho biến mất hết...

Thế mà còn bày đặt..........................................=) )
=))=))=))=))=))

MrCool
Mu đó vẩn là 1 địa chỉ Mu đó , ngon mà sờ vào :))

mudongnai
13-09-10, 02:55 PM
tui bay ngon quá thử cho tao biết web mu của tụi bay coi

MrCool
13-09-10, 02:56 PM
tui bay ngon quá thử cho tao biết web mu của tụi bay coi

tao nghi là mày cũng có dấu gạch ngang chữ mudongnai àh , láo quá

babykute
13-09-10, 02:58 PM
tui bay ngon quá thử cho tao biết web mu của tụi bay coi Tao đố mày Ddos dc Web này đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ------------------------------------=))=))=))=))=))=))

mudongnai
13-09-10, 02:59 PM
cũng có đứa biết sợ trong 4rum này thằng nào bản lãnh cho mình biết web mu

mudongnai
13-09-10, 03:01 PM
Tao đố mày Ddos dc Web này đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ------------------------------------=))=))=))=))=))=))

Mu đó ddos cũng đc nhưng host nhiều ddos khá lâu nhưng tao nói mu của tui bay kia phải mu của tui bay tao cở nào tao cũng cho die hết

liem5124
13-09-10, 03:04 PM
Càng ngày tao càng thấy mày lộ cái ngu ra đó thằg đờ
Ngu xi mà tỏ ra nguy hiểm

mudongnai
13-09-10, 03:06 PM
Càng ngày tao càng thấy mày lộ cái ngu ra đó thằg đờ
Ngu xi mà tỏ ra nguy hiểm

mày mới đúng là 1 thằng ngu... hối lúc theo tao.. học tao cách làm mu... có gì tao cũng giúp.. webpro tao cũng share mà giờ mất za/

câu ngu xi mà tỏ ra nguy hiểm cũng học từ của tao.
mày chỉ là thằng nick ranh thôi nhóc àh

viper9x
13-09-10, 03:08 PM
Mu đó ddos cũng đc nhưng host nhiều ddos khá lâuChỉ dùng 1 host thôi :-B
Đây là list Mu lậu cho cậu ddos:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

liem5124
13-09-10, 03:09 PM
mày mới đúng là 1 thằng ngu... hối lúc theo tao.. học tao cách làm mu... có gì tao cũng giúp.. webpro tao cũng share mà giờ mất za/

ũa , thằg nào theo học thằg nào zạ ta :)) , sao mày nói mà k bík ngứa mỗm của mày hả :))

babykute
13-09-10, 03:10 PM

Thế xin hỏi danh tính của huynh.................=))=))=))=))=))=))=))

mudongnai
13-09-10, 03:11 PM
ũa , thằg nào theo học thằg nào zạ ta :)) , sao mày nói mà k bík ngứa mỗm của mày hả :))

thằng nào vậy ta ko phải mày hả giờ trở mặt nhanh vật, đồ con chó liếm mặt :))

liem5124
13-09-10, 03:13 PM
thằng nào vậy ta ko phải mày hả giờ trở mặt nhanh vật, đồ con chó liếm mặt :))

phải k :)) , mày đi học tao hay tao đi học mày nhớ lại đi , từ cái web clbgame mày còn k bik setup , hỏi tao tùm lum bây giờ mày lại như vậy hả , nhận tao làm sư phụ r bây giờ mày trở mặt :))

mudongnai
13-09-10, 03:17 PM
phải k :)) , mày đi học tao hay tao đi học mày nhớ lại đi , từ cái web clbgame mày còn k bik setup , hỏi tao tùm lum bây giờ mày lại như vậy hả , nhận tao làm sư phụ r bây giờ mày trở mặt :))

tao chịu thua mài rồi nói với thằng mất dậy. đi theo tao.. học cách làm mu.. cái gì tao cũng chỉ.. mà giờ nói mà ko pít suy nghĩ.. tao ko thềm chấp biến đi

notfile
13-09-10, 03:18 PM
stop chửi nhau đi !
MOD bên box MU đâu rồi giải quyết đi ! nếu không mình mạo phép cho vài bạn ăn thẻ đã !
BOX MU bây giờ loạn quá !

Undertaker
13-09-10, 03:19 PM
bạn thử dùm mình cái =]]]]]]]]]]]

seda1
13-09-10, 03:21 PM
các bạn không nên nói nhiều với những kẻ như thế ! stop cãi vã chửi nhau đi ! mudongnai có giỏi thj cố mà giúp các bạn newbie ấy núi cao có núi cao hơn nhớ đây!

babykute
stop chửi nhau đi !
MOD bên box MU đâu rồi giải quyết đi ! nếu không mình mạo phép cho vài bạn ăn thẻ đã !
BOX MU bây giờ loạn quá !

Em ko có liên wan nha................:D:D:D:D

liem5124
tao chịu thua mài rồi nói với thằng mất dậy. đi theo tao.. học cách làm mu.. cái gì tao cũng chỉ.. mà giờ nói mà ko pít suy nghĩ.. tao ko thềm chấp biến đi

Tao cũng sợ mày lun r , :)) mày mún nghỉ sao thì nghỉ tùy mày
Mày là thằg nhớ rỏ nhất chứ k ai hết :)) , chấp vs mày cũg chả mập béo gì đâu :))
Tao chỉ người ở clb này cũng nhìu chứ k ít đâu :))

notfile
13-09-10, 03:22 PM
bạn mudongnai nên xem xét lại ngôn ngữ trước khi phát ngôn đi !

ViewFor
13-09-10, 03:24 PM
Này thì ăn đi =)) 1 thằng ngu lại tỏ ra mình nguy hiểm :)
Chắc lại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi tự sướng =))

nhactre8x
13-09-10, 03:27 PM
Dân IT có 1 câu cửa miệng : Hôm nay có thể mày dạy tao nhưng ngày mai tao có thể làm thầy mày.
ý mình ko nói ai cả.nhưng ai đọc rồi người đó tự hiểu :).
P/s : Xin lỗi trước nếu câu trên có xúc phạm đến ai ....

babykute
13-09-10, 03:29 PM
Dân IT có 1 câu cửa miệng : Hôm nay có thể mày dạy tao nhưng ngày mai tao có thể làm thầy mày.
ý mình ko nói ai cả.nhưng ai đọc rồi người đó tự hiểu :).
P/s : Xin lỗi trước nếu câu trên có xúc phạm đến ai ....
Bác có một kâu rât hay...................:D

ViewFor
13-09-10, 03:31 PM
Tài Năng Có Hạn - Thủ Đoạn Vô Biên

babykute
13-09-10, 03:33 PM

Kâu này nghe còn hoành tráng hơn..... pác nói chí phải.....=D>=D>=D>

Undertaker
13-09-10, 03:38 PM

đại ca nói hay qá đê