PDA

View Full Version : Chỉnh Zen cho nhân vật mới tạo bị lỗi ....

Kentaroangels
12-09-10, 07:06 PM
Mình muốn chỉnh cho mỗi nhân vật mới tạo trong thùng đồ có sẵn 1.000.000 zen ,
mà sao mình vô DB muonline set 1.000.000 zen cho nhân vật mới nó báo lỗi này , mong các bro giúp đỡ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và MU của anh lequangvu share thì verry good , nhưng mà mình muốn bỏ hết các event như item " vận may phương đông"
" thỏ trắng "
" box màu xanh .... quăng ra đồ exl."
Nói chung là mình muốn MU bình thường thôi , không muốn có các sự kiện gì cả , có bro nào biết chỉ mình tắt bỏ các sự kiện trên được không ?

Và 1 câu hỏi nhỏ nữa thôi , mình muốn chỉnh cho thời gian mất đi của các items rơi dưới đất là 1 phút thì mình chỉnh ở đâu , vì trong MU anh lequangvu share thì khoản 20 giây là items biến mất , lẹ quá không kịp nhặt.

Mình chân thành cảm ơn các bro đã giúp đỡ mình mấy ngày qua , cảm ơn rất nhìu ạ.

huandz1102
12-09-10, 07:11 PM
chỉ cần chạy query là đc mà :|

Kentaroangels
12-09-10, 07:26 PM
bạn huandz1102 ơi , bạn chỉ tôi chi tiết 1 tí được không , vì tôi là newbie nên bạn nói đúng 1 câu như vậy tôi hok hiểu gì thiệt luôn á , các bro xin help mình cũng như help các newbie khác chi tiết tí nha , mình xin cảm ơn rất rất nhìu.

MrAaa
12-09-10, 07:59 PM
Thêm chứ Money sau chứ Leadership bên trên.

Kentaroangels
12-09-10, 08:44 PM
thank ban. mình thử ngay. 30charrrrrrr

Kentaroangels
13-09-10, 10:53 AM
vẫn không được , các bro ơi giúp mình những vấn đề trên với , mong được giúp đỡ ...