PDA

View Full Version : Reup : GTA Online Private

mr.tatoo
15-08-10, 11:45 AM
Chào các bạn !!!

Mình hiện là Moderators của VN-gate.com(GTa Vice City Online),hôm nay mình post bài này để sever đông vui hơn ,vì đây là server gta-Vn online đầu tiên của VN,mong các bạn ủng hộ hết mình

Điều kiện đầu tiên để chơi GTA: Vice City Online đương nhiên là máy của bạn phải có GTA: Vice City phiên bản 1.0 rồi (Tuyệt đối không đc add mod vì có mod sẽ bị dăng)

-Tiếp theo các bạn dowload client tại:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dowload xong các bạn mở lên và cài vào thư mục GTA: Vice City của máy bạn (Phải chọn đúng thư mục gốc GTA: Vice City mới đc nhe).

Cài xong các bạn xem ngoài màng hình Desktop sẽ thấy biểu tượng hình GTA với tên: GTA Online

Các bạn mở nó lên và làm theo hướng dẫn như trong client sẽ chơi đc.

Hướng dẫn thêm:

-Sau khi mở client Kích Hoạt xong và mở client các bạn click vào cái trong ô tròng như trong hình để nhập IP server: (Phải dowload client 5.0 mới thấy IP server)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhập IP server: (Phải dowload client 5.0 mới thấy IP server) xong các bạn sẽ thấy server như trong hình. Cllick đôi vào chổ khung màu đỏ trong hình 2 ròi nhấn Connect là vào game chơi (Không cần nhập pass server)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu lần đầu chơi thì sau khi nhấn Connect client sẽ bảo bạn tìm thư mục GTA: Vice City một lần nữa tìm xong chọn thư mục GTA:Vice City rồi nhấn OK là vào game.

Vậy là các bạn đã chơi đc GTA Online ròi đó.

Thân chào các bạn và chúc các bạn chơi vui vẻ !!
Mọi thông tin update client,xe mới, cách chơi v.v moi các bạn vào trang chủ VN-gate.com
Tên nv mình trong game là [Mr]ChemGio :)>- ^^

GTA Online Duy Nhất Tại VN :o)
Share bộ xe của GTA SA víp duy nhất.

Nội dung ẩn, thanks để thấy được nội dung
Các bạn down về, dùng FFPJ để nối file lại nhé [/B][/SIZE]
Part 1 : Vice City 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Part 2 : Vice City 2
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 3 : Vice City 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass giải nén : vn-gate.com
Ps : mất cả ngày để up đó, down nhớ thank nhá :(
[/COLOR]
IP Server : Osin.vn-gate.com

Sir.THÀNH™
15-08-10, 11:46 AM
Cướp đường phố online à =))...........

mr.tatoo
15-08-10, 11:55 AM
ừh, tui làm mod bên đó ák :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

anhhungcode
15-08-10, 12:53 PM
Ai bít cài sever của GTA , mình làm GM chỉ em với

lebaosang1
15-08-10, 05:23 PM
Có link Client mà MF không , cho tui xin
Hồi bữa đown về làm theo chỉ dẫn rồi vào 0 đc kỳ vậy

mr.tatoo
16-08-10, 01:20 PM
Có link Client mà MF không , cho tui xin
Hồi bữa đown về làm theo chỉ dẫn rồi vào 0 đc kỳ vậy
gta vice city link MF
part 1
part 2
part 3
dùng FFPJ để nối file lại nhé.
pass giải nén vn-gate.com
click thanks nha =D>

sevenmrbjn
31-08-10, 06:42 AM
ừh, tui làm mod bên đó ák :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mod Hả![-X Đóng Tiền Nhiều Vào Là Được Làm Mod Và Admin Thôi Server Gta Này tui Giới Thiệu Mới Biết,Còn Bày Đặt Khoe Mod cái giá mod là đóng 100k< là 1 chức mod. Giỏi Thì Pm Qua Yahoo Tui Mà Chửi Nè Tartoo! Mod Thì Ai Làm Không Được Kêu Ông Admin Osin Lo Cho 1 phát\:D/

mrdump
13-09-10, 04:27 PM
úi giời Tải lâu không chịu đc cứ 100KB hoài à. Ông úp Medifire cùi hả? Sao không sài Tài Khoản mediafire vip đi cho xong!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mr.tatoo
11-02-11, 06:46 PM
Mod Hả![-X Đóng Tiền Nhiều Vào Là Được Làm Mod Và Admin Thôi Server Gta Này tui Giới Thiệu Mới Biết,Còn Bày Đặt Khoe Mod cái giá mod là đóng 100k< là 1 chức mod. Giỏi Thì Pm Qua Yahoo Tui Mà Chửi Nè Tartoo! Mod Thì Ai Làm Không Được Kêu Ông Admin Osin Lo Cho 1 phát\:D/

Hì, bjn hiẽu lằm kuj roài.
mod trong 4rum thôi, hiện h ko còn làm việc bên đó nữa :D

phutoan
11-02-11, 09:26 PM
Server này làm dễ ẹt àh . Cứ như host CS ấy . Chủ yếu là cài mod nào vào chơi thôi . Server này vắng hoe mà đi cài mod RPG, mod với admin ko online nhìu để cấp passport cho người chơi nữa .

tungpro102
12-02-11, 01:10 AM
cái này chưa đủ tuổi đến GTA đâu mới chỉ là Vice City thôi =))

các bạn vào chơi GTA San Anderess này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungpro102
12-02-11, 01:11 AM
cái này chưa đủ tuổi đến GTA đâu mới chỉ là Vice City thôi =))

các bạn vào chơi GTA San Anderess này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mr.tatoo
13-02-11, 08:35 PM
Server này làm dễ ẹt àh . Cứ như host CS ấy . Chủ yếu là cài mod nào vào chơi thôi . Server này vắng hoe mà đi cài mod RPG, mod với admin ko online nhìu để cấp passport cho người chơi nữa .

Ùm, bây h k còn hứng thú vs cái nỳ nữa.
Lo học design + pts cho rành cái đã :D