PDA

View Full Version : ko kill dc quái là sao >"<?

KhuongCK_Dev
13-08-10, 07:27 PM
mình đang test server SS5 của ENC ... dùng client CnC patch 1.07k Mu Phouaxua thì chơi bình thường ...nhưng 1 số item bị lỗi nên mình thay client 1.07u full patch lên 1.07x thì lại ko kill đc quái ...là sao là sao >"<? ai pik chỉ giùm với :( hix...patch lên 1.07J+ cũng thế ...hic

eddy
13-08-10, 09:59 PM
mình đang test server SS5 của ENC ... dùng client CnC patch 1.07k Mu Phouaxua thì chơi bình thường ...nhưng 1 số item bị lỗi nên mình thay client 1.07u full patch lên 1.07x thì lại ko kill đc quái ...là sao là sao >"<? ai pik chỉ giùm với :( hix...patch lên 1.07J+ cũng thế ...hic

Từ 1.07k lên 1.07p thì đã fix protocol rùi ^^ ... bạn không thể dùng Server đó cho main 1.07x đc đâu

KhuongCK_Dev
15-08-10, 07:32 AM
Từ 1.07k lên 1.07p thì đã fix protocol rùi ^^ ... bạn không thể dùng Server đó cho main 1.07x đc đâu

Thanks L nhé :D vậy theo ông dùng client nào cho server đó thì ngon đây ? client 1.07k kia bug visual...o:-)

MrAaa
15-08-10, 07:58 AM
Chỉ dùng được K hoặc H thôi. Không lên cao hơn được

duongthien
15-08-10, 09:20 AM
mình dùng server kia cũng bị và phải đổi sang dùng client X của hàn :((
rùi copy file việt hóa vào thành Việt :)
Nhưng move thì sai lung tung. sửa lại thì move bị diss :((

eddy
15-08-10, 11:25 AM

ENC S5 bản 1.0.9.3 thì client 1.07H ^^

tungcz
15-08-10, 02:31 PM
ai cho mình hỏi, bản ENC này làm sao để lên level master hay có thể add lv hay point vào data nhỉ. Mình test thử làm nhiệm vụ lên class3 max lv 400 rồi đánh hoài không thấy lên lvl master và cũng không tìm thấy mục nào quản lí điểm master trong sql cả. Ai biết xin chỉ giúp nhé. Thanks

KhuongCK_Dev
16-08-10, 06:36 AM
mình dùng server kia cũng bị và phải đổi sang dùng client X của hàn :((
rùi copy file việt hóa vào thành Việt :)
Nhưng move thì sai lung tung. sửa lại thì move bị diss :((

bạn dùng thử cái này nhá :D nếu ko đc thì mình up cái mình đang dùng lên cho bạn :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : nhớ xóa hết code map trong mapserverinfo.dat nhá :)) chỉ để lại như vầy thụ :)

1

end

KhuongCK_Dev
16-08-10, 06:38 AM
ai cho mình hỏi, bản ENC này làm sao để lên level master hay có thể add lv hay point vào data nhỉ. Mình test thử làm nhiệm vụ lên class3 max lv 400 rồi đánh hoài không thấy lên lvl master và cũng không tìm thấy mục nào quản lí điểm master trong sql cả. Ai biết xin chỉ giúp nhé. Thanks

anh T xem trong commonserver.cfg thử xem :D em nhớ ko lầm thì có đoạn code riêng cho cho Level Master thì phải :) ko biết có đúng ko :(