PDA

View Full Version : Main 1.07h + Antilhack cho các bạn

Mr.Hau
12-08-10, 05:51 PM
TÌnh hình là ngôi ngứa ngáy chẳng biết làm gì vớ cái antihack ra làm
xong rồi thì share chứ cũng chẳng dữ lại làm gì cho chật đất

Nói chung là share cho ai không biết làm chứ không phải share để thách thức các bạn vào hack đâu nhé

THông tin thêm :
+main : 1.07h
+check item,player,text,wing44
+pack main bằng themida
thông tin các bạn dung hexedit edit file antihack.dll tìm với từ khóa " 192.168.1.57 "

Có gì không đc các bạn cứ post dưới đây mình sẽ trả lời

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks lấy tinh thần share tiếp,còn nhiều cái hay nữa >:)

foreverx
12-08-10, 06:15 PM
k xài nhưng cũng cám ơn bạn ;)) cố phát huy nhé

babykute
13-08-10, 07:39 AM
Main này có hỗ trợ hinh ảnh 3D ko ban dung ban này cho server 10.03.96 dc ko

Mr.Hau
13-08-10, 10:47 AM
cái này không hỗ trợ 3D,đúng là nó dùng cho 10.03.96 của tomatoes được đấy :|

khanhdkny
12-09-10, 05:08 PM
hậu ơi sao change IP va` Serial nó báo lỗi File bị thay đôi??

rainniess
12-09-10, 07:19 PM
Có video hướng dẫn thì càng tốt ... Mình gà không biết làm gì xin bạn chỉ bảo nhé :D

cena_hiphop_12
12-09-10, 08:06 PM
Bác ơi cho hỏi nhà của bé sún ở đâu ạ

Mr.Noob
12-09-10, 08:49 PM
Bác ơi cho hỏi nhà của bé sún ở đâu ạ
Gì thế ku :|
dde8aeb7-2e5e-479d-96c1-ec89c2c8c93b
1.03.01

daicahoanh
12-09-10, 09:46 PM
share vầy. thế còn cái client mình đặt bạn thì khi nào gởi mình đây. Hay là tiền đó bỏ túi xài hết rồi nên không làm.
Mong Mod thông cảm vì không có cách nào liên lạc được với Mr.Hậu

Không Tên
12-09-10, 10:07 PM
share vầy. thế còn cái client mình đặt bạn thì khi nào gởi mình đây. Hay là tiền đó bỏ túi xài hết rồi nên không làm.
Mong Mod thông cảm vì không có cách nào liên lạc được với Mr.Hậu

Thừa tiền à mà mua antihack của thằng ku này, nó anti con khỉ gì, cái source anti hide process người ta share đến tận miệng rồi còn mãi không biết add nó vào đâu mà build ra dll, nói vậy chắc hiểu rồi chứ gì
-ở cái clb này nếu thực sự muốn mua antihack thì chỉ có Frank, ViperHN, Tomatoes, và thằng cha tên Diệu gì đó. Ngoài 4 gương mặt trên chẳng còn thằng nào đáng phải bỏ tiền ra mua cả, tiền đó làm từ thiện có ích hơn

daicahoanh
12-09-10, 10:28 PM
Thì tôi mới vào diễn đàn có biết ai bán đâu. rao mua bên box Hỏi Đáp cả 2 ngày không thấy ai lên tiếng

daicahoanh
12-09-10, 10:42 PM
Thừa tiền à mà mua antihack của thằng ku này, nó anti con khỉ gì, cái source anti hide process người ta share đến tận miệng rồi còn mãi không biết add nó vào đâu mà build ra dll, nói vậy chắc hiểu rồi chứ gì
-ở cái clb này nếu thực sự muốn mua antihack thì chỉ có Frank, ViperHN, Tomatoes, và thằng cha tên Diệu gì đó. Ngoài 4 gương mặt trên chẳng còn thằng nào đáng phải bỏ tiền ra mua cả, tiền đó làm từ thiện có ích hơn

bạn có số điện thoại 1 trong 4 người đó không cho mình xin

Mr.Hau
13-09-10, 01:34 PM

Này,cậu đừng khinh người quá đáng,mấy hôm nay bận chuyện gia đình không online đc.Cậu biết cái đếch gì mà nhận xét người khác.ổng kêu làm GG chứ không kêu làm antihack.DKM đọc mà thấy ức chế.CÒn cả xom1b nữa,ai lấy cái gì của cậu đem bán,biết main gì,client gì mà đã nói thế

xom1b
13-09-10, 01:36 PM
Này,cậu đừng khinh người quá đáng,mấy hôm nay bận chuyện gia đình không online đc.Cậu biết cái đếch gì mà nhận xét người khác.ổng kêu làm GG chứ không kêu làm antihack.DKM đọc mà thấy ức chế.CÒn cả xom1b nữa,ai lấy cái gì của cậu đem bán,biết main gì,client gì mà đã nói thế

Main 1.07K hoặc H
tôi nói vậy k sai chứ :)) =))
chỉ có 3 ng` có offset 3D 1.07H hoặc K mà tôi share là cuocdoisp (cậu này rất tốt nên dù có bán lại thì k sao vì đưa mình vcoin, k nhớ bao nhiêu), Mr.Quy(bản bị lỗi zoom, k nhớ fix chưa) và HellBoycp

Mr.Hau
13-09-10, 01:38 PM
Main 1.07K hoặc H

Thế tôi đưa link down cái client về,nếu không phải main của ông,source của ông,ông ăn nói gì với tôi hả

xom1b
13-09-10, 01:40 PM
Thế tôi đưa link down cái client về,nếu không phải main của ông,source của ông,ông ăn nói gì với tôi hả

Ờ thì đương nhiên, main tui có làm đâu, Source của sobieh cơ mà, có mỗi cái offset thôi :-|
Dù offset chả phải của tôi nhưng k phải do mình tìm thì đừng đem bán, hàng share làm vậy k biết xấu hổ à :"> =))

Mr.Hau
13-09-10, 01:42 PM
Ờ thì đương nhiên, main tui có làm đâu, Source của sobieh cơ mà, có mỗi cái offset thôi :-|

Ăn nói hàm hồ vkl,chẳng lẽ mỗi ông biết làm cái offset 3D hả ? còn nếu không phải của ông thì im mẹ nó mồm đi

xom1b
13-09-10, 01:44 PM
Ăn nói hàm hồ vkl,chẳng lẽ mỗi ông biết làm cái offset 3D hả ? còn nếu không phải của ông thì im mẹ nó mồm đi

WHat main version
xem tôi edit lại bài kìa =)) =))
chưa nói xong mà :">
thế cái 3D đó có đc share ko. Nếu tự mình research hãy nói, k thì đừng nói nhiều :-|. Tôi nói là share rồi đem bán, chứ k nói tôi share hiểu chưa =)).
Còn đâu thì nhẽ ra bán cái 3D nó fuck cho vào mồm rồi vì source đc release rồi

Mr.Hau
13-09-10, 01:50 PM
WHat main version
xem tôi edit lại bài kìa =)) =))
chưa nói xong mà :">
thế cái 3D đó có đc share ko. Nếu tự mình research hãy nói, k thì đừng nói nhiều :-|. Tôi nói là share rồi đem bán, chứ k nói tôi share hiểu chưa =)).
Còn đâu thì nhẽ ra bán cái 3D nó fuck cho vào mồm rồi vì source đc release rồi

Thì người ta không biết tìm,mình có thì làm lấy công.Chẳng lẽ theo như bạn nói thì người ta muốn cái 3D phải pm hẳn thằng cha làm ra nó à ? hay là pm ông vì ông có offset.tôi cũng chỉ lấy công làm,công up chứ cũng chẳng lấy bằng giá trị của cái source,còn ông là mod thì tôn trọng nhau đi

xom1b
13-09-10, 02:02 PM
Thì người ta không biết tìm,mình có thì làm lấy công.Chẳng lẽ theo như bạn nói thì người ta muốn cái 3D phải pm hẳn thằng cha làm ra nó à ? hay là pm ông vì ông có offset.tôi cũng chỉ lấy công làm,công up chứ cũng chẳng lấy bằng giá trị của cái source,còn ông là mod thì tôn trọng nhau đi

Cứ bao h` bỏ công sức ra rồi bị người khác kiếm tiền trên công sức của mình mới thấy quý giá cái gọi là credit
còn tôi k phải mod nếu tôi là mod cái box Muserver này sạch từ lâu rồi

Mr.Hau
13-09-10, 02:05 PM
Cứ bao h` bỏ công sức ra rồi bị người khác kiếm tiền trên công sức của mình mới thấy quý giá cái gọi là credit
còn tôi k phải mod nếu tôi là mod cái box Muserver này sạch từ lâu rồi

Vầng,nhưng em cũng chẳng lấy cái gì của bác,cho nên em cũng chẳng thấy có lỗi.Còn theo như bác nói,những thằng bán server Mu Pri cũng là từ crack,thế crack từ đâu,từ souce của thằng nào thì vẫn là ăn trộm của người khác rồi đem bán nhỉ :-w

MinBrack1
13-09-10, 03:46 PM
Thấy mọi người hay nói về 3D , vấn đề này có khó khăn gì đâu mà bác kia nói chỉ 3 có người trong forum này có offset (tức là mới làm được) :| . Không nhầm thì đã có 1 bài hướng dẫn tìm offset thì phải . Chẳng qua mọi người lười nên hok đọc thôi.

membering
13-09-10, 05:06 PM
Thấy mọi người hay nói về 3D , vấn đề này có khó khăn gì đâu mà bác kia nói chỉ 3 có người trong forum này có offset (tức là mới làm được) :| . Không nhầm thì đã có 1 bài hướng dẫn tìm offset thì phải . Chẳng qua mọi người lười nên hok đọc thôi.
ko sai :D có guide nhưng nếu chỉ dựa theo guide có sẵn đó thì chỉ có thể search offsets đủ để Zoom và xoay lên xuống :D, 1 offset còn lại là do kinh nghiệm thoy ;))

Undertaker
14-09-10, 08:39 PM
Thanks! cho a lần sau còn post tiếp ;))

Không Tên
14-09-10, 09:09 PM

nói thẳng ra thì mày là con gà trong MuServer, còn antihack thì không bằng con gà nữa. Đã vậy topic đéo nào cũng vào mà xàm. Mới đây người ta share source anti hideprocess còn mãi mới làm được đã vênh cái mặt lên (Antihack Pro...) nghe mà buồn cười. HideTool người ta anti hàng năm nay rồi con chicken hiểu chưa

Main 1.07K hoặc H
chỉ có 3 ng` có offset 3D 1.07H hoặc K mà tôi share là cuocdoisp (cậu này rất tốt nên dù có bán lại thì k sao vì đưa mình vcoin, k nhớ bao nhiêu), Mr.Quy(bản bị lỗi zoom, k nhớ fix chưa) và HellBoycp

còn thằng ku này nữa, chỉ có 3 người biết ofset 3D, nghe cũng buồn cười nhỉ, bên ig nó share 107H 3D hàng năm nay rồi, còn nếu không tự tìm được thì kiếm cái mu đang online nào có 3D về lấy cái dll của nó mà hook vào main của minh là xong, dạng mu main 3d bên nước ngoài hầu như mu đéo nào chẳng dùng 3d không nói các mu khác của VN nữa. Nói đến bản quyền thì phải là ngững người viết ra source, chứ mấy thằng VN toàn đi ăn cắp ăn trộm về rồi "made in by me"

@tomatoes: cả thằng ku này nữa, crack để sử dụng miễn phí cũng là ăn cắp, và khi share lên để thể hiện ta đây giỏi crak thì người khác nó lấy đem đi lừa bán cho các con gà cũng kệ mẹ chúng nó, còn vào đây mà kêu với cả ka. Không muốn chúng nó lấy đem bán thì đừng có share cái gì hết. MuServer độc quyền là của webzen, các team có phát trıển theo hướng nào đi nữa thì vẫn dựa trên mã nguồn của nó

Không thấy cái 4rum game nào mà lại lộn tùng bậy như cái 4rum này

Không Tên
14-09-10, 09:12 PM
ko sai :D có guide nhưng nếu chỉ dựa theo guide có sẵn đó thì chỉ có thể search offsets đủ để Zoom và xoay lên xuống :D, 1 offset còn lại là do kinh nghiệm thoy ;))

còn 1 offset cuối thì nó là free offset chứ có gì mà phải kinh mới chả nghiệm