PDA

View Full Version : [RzVn] Anti Cheat [v1.0]

MinBrack1
11-08-10, 06:06 PM
Stop Release

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Axitsunfurit
11-08-10, 06:08 PM
Cho tí guide đi bạn :-t:-t:-t:-t
hook dll vào main thôi có cần gọi hàm hay gì ko ?

MinBrack1
11-08-10, 06:10 PM
Bạn hook dll vào main như bình thường với Funcition là : RzVn

modbibi
11-08-10, 08:15 PM
thanks for share :).30charrrrrrrrrrrr

huandz1102
11-08-10, 08:37 PM
có thể hướng dẫn được không mình k biết hook dll vào main :|

MinBrack1
11-08-10, 08:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn dùng phần mềm này để hook nhé . Forum của mình đang chuyển server nên không thể hướng dẫn chi tiết cho bạn được :D

cuocdoisp
11-08-10, 09:40 PM
Vẫn là cái dll hook vào main cho mình . và nó bị lỗi , chít ít là mình hook vào main 1.07K và 1.07H bị lỗi don't send .

MinBrack1
11-08-10, 09:42 PM
Vẫn là cái dll hook vào main cho mình . và nó bị lỗi , chít ít là mình hook vào main 1.07K và 1.07H bị lỗi don't send .

Bạn dùng công cụ mình share bên trên để hook xem sao nhé . Chứ mình test thử trên main 1.03K ngon lành . Còn mấy main kia chưa test :D

cuocdoisp
11-08-10, 09:53 PM
Bạn dùng công cụ mình share bên trên để hook xem sao nhé . Chứ mình test thử trên main 1.03K ngon lành . Còn mấy main kia chưa test :D

Đã thử hook bằng cái hôm trước load tại forum của bạn , nhưng kết quả vẫn tương tự . Khác mỗi chỗ hook bằng cái của bạn , khi kick vào main nó kô don't send mà hiện ra Mess: " Không tìm thấy dll " ( cái này mình tự viết vào ) ;))

MinBrack1
12-08-10, 11:08 AM
Demo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Cuong
12-08-10, 11:44 AM
Bó tay cái dll lẫn cái demo bác share chả cái nào run đc ;))

MinBrack1
12-08-10, 11:56 AM
Bó tay cái dll lẫn cái demo bác share chả cái nào run đc ;))

Test working windows server 2003 R2.

MinBrack1
12-08-10, 05:35 PM
Demo: 1.07x

Đây là bản free nên mình sẽ không support nhiều . Còn bạn nào muốn bản Premium thì có PM riêng mình.

Mr.Hau
12-08-10, 05:41 PM
vậy à,chẳc là lại thương mại rồi đây :D

MinBrack1
12-08-10, 05:46 PM
vậy à,chẳc là lại thương mại rồi đây :D

2 Chức năng giống hệt nhau thoai nhưng bản Premium có 1 số chức năng khác như send ip ,,.. + sẽ được update list hack thường xuyên,

cuocdoisp
12-08-10, 05:55 PM
Mình đã từng hook rất nhiều DLL vào main , tất cả đều chạy ngon 100% . Riêng cái DLL bạn share là chịu bó tay , hook bằng tay , bằng tool đều báo don't send . Mình đã dùng tool check hàm gọi - hàm gọi đúng như bạn nói . Vì thế có thể kết luận 1 điều là cái DLL bạn share bị lỗi . Bạn thử test trên máy khác xem cái main bạn run có đc không nhé . Có khi nó chỉ chạy được trên PC của bạn .

Mr.Hau
12-08-10, 05:57 PM
Mình đã từng hook rất nhiều DLL vào main , tất cả đều chạy ngon 100% . Riêng cái DLL bạn share là chịu bó tay , hook bằng tay , bằng tool đều báo don't send . Mình đã dùng tool check hàm gọi - hàm gọi đúng như bạn nói . Vì thế có thể kết luận 1 điều là cái DLL bạn share bị lỗi . Bạn thử test trên máy khác xem cái main bạn run có đc không nhé . Có khi nó chỉ chạy được trên PC của bạn .

Đúng rồi,ngày trước mình cũng tập hook ở máy mình test ngon nhưng qua máy khác không tài nào chạy được,không hiểu nguyên nhân ~X(

MinBrack1
12-08-10, 06:00 PM

Chắc tại mình dùng windown server 2003 để build dll nên xảy ra lỗi . Mình sẽ fix sau.

MinBrack1
14-08-10, 03:42 AM
Update:
- v1.1
+ Lỗi không vào được main
+ Added: Anti 1 số tools hack.

quanggame
14-08-10, 05:38 AM
mình hook bản 1.1 cũng bị lỗi không tìm thầy file .dll :(

tuantep
14-08-10, 10:26 AM
8-x lão này thương mại mới gê cái source đơn giản lấy cái CzF về sẵn hơn 400 tool cheat.

Add thêm function AntiHideTool bên box kia là OK chẳng khác j lắm... Hehe

1 cách hook nhanh đơn giản nhất để test:
Load mian = onlybg
Ghi lại dùng đầu tiên nó bôi đen ~ Offset EPoint
Ctrl + N tìm loadlibraryA => Enter tích vào dòng CALL.... ghi lại dòng đó

tìm 1 offset DB 0 Ghi tên dll vd: Antihack.dll

Tìm 1 offset DB 0 khác: làm sau

PUSH offset Antihack.dll (nhớ địa chỉ offset này ~ AAA)
CALL loadlibraryA
JMP EPoint

Xong dùng PE Explorer 1.99 (search google có sẵn crack) đổi Entri Point = AAA save vào là xong!

MinBrack1
14-08-10, 12:44 PM
8-x lão này thương mại mới gê cái source đơn giản lấy cái CzF về sẵn hơn 400 tool cheat.

Add thêm function AntiHideTool bên box kia là OK chẳng khác j lắm... Hehe

1 cách hook nhanh đơn giản nhất để test:
Load mian = onlybg
Ghi lại dùng đầu tiên nó bôi đen ~ Offset EPoint
Ctrl + N tìm loadlibraryA => Enter tích vào dòng CALL.... ghi lại dòng đó

tìm 1 offset DB 0 Ghi tên dll vd: Antihack.dll

Tìm 1 offset DB 0 khác: làm sau

PUSH offset Antihack.dll (nhớ địa chỉ offset này ~ AAA)
CALL loadlibraryA
JMP EPoint

Xong dùng PE Explorer 1.99 (search google có sẵn crack) đổi Entri Point = AAA save vào là xong!

[-X
CzF =))

Nếu bạn xem hook được dll này thì xem thử nó giống CzF ở chỗ nào nhé =))
NGU thì cứ thích sọng nhiều =))

Mà xin nhắc lại là ! Mấy anti hide toolz ở clbgamesvn share chưa chắc bằng anti hide toolz của mình đâu.

hoangtu_eck94
15-08-10, 11:09 AM

MinBrack1
15-08-10, 11:54 AM

Bạn send mình main để mình add cho.

hoangtu_eck94
15-08-10, 12:51 PM
ừkm. chỉ cần main thôi hả bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> file main của mình đây. bản 1.07k mà cho hỏi bản anti của bạn chống đc hasty v0.3 chưa vậy

MinBrack1
15-08-10, 01:05 PM
ừkm. chỉ cần main thôi hả bạn
file main của mình đây. bản 1.07k mà cho hỏi bản anti của bạn chống đc hasty v0.3 chưa vậy

Bạn dùng 1 trong 2 main :

Hasty 0.3 chống được lâu rồi bạn.

hoangtu_eck94
15-08-10, 02:13 PM
kô biết phải nói sao nữa bạn ơi. :(:(
1 kái thì chạy là bị don't send 1 cái chạy lại ghi file DLL không tồn tại :(:(:(

hoangtu_eck94
15-08-10, 09:54 PM
up up. giúp mình đi bạn ơi. :(:(:(:(

xom1b
15-08-10, 10:59 PM
[-X
CzF =))

Mà xin nhắc lại là ! Mấy anti hide toolz ở clbgamesvn share chưa chắc bằng anti hide toolz của mình đâu.

Hook diver hay Kernel Mode mà kêu :|
có cái hàm có source thì change dễ còn k cần call hàm thì dùng API DllMain chứ cái gì đâu
Hook driver như DH đảm bảo k work trên win 7 hoặc win 64 bit =))

membering
16-08-10, 06:55 AM
[-X
CzF =))

oài, ổng có nói gì đến cái source của ông đâu, ổng chỉ hướng dẫn là làm như zậy sẽ có được 1 cái dll Anti-Hack đủ xài thoy mà >_<!! đâu cần lạm dụng từ NGU đến vậy >_<!! còn source của bạn nó ghê gớm cỡ nào thì khách hàng của bạn biết thoy (mà chắc cũng phải đẳng cấp lắm mới đem sell ;))).

cuocdoisp
16-08-10, 08:10 AM
Dù cao hay thấp thì chí ít những anh em sài Free cũng phải RUN được chứ . Mình thấy từ đầu topic đến cuối ai cũng kêu không RUN được hết . Nếu nói về cách quảng cáo thương hiệu thì bạn đã mất điểm và khách hàng ngay từ ngày đầu khai trương .
Chúc bạn đông khách

MinBrack1
16-08-10, 12:01 PM
Dù cao hay thấp thì chí ít những anh em sài Free cũng phải RUN được chứ . Mình thấy từ đầu topic đến cuối ai cũng kêu không RUN được hết . Nếu nói về cách quảng cáo thương hiệu thì bạn đã mất điểm và khách hàng ngay từ ngày đầu khai trương .
Chúc bạn đông khách

Mình cũng đang tìm cách fix . Chưa tìm ra nguyên nhân .

Còn chuyện thương mại thì tất cả chỉ là "Chém gió". Chém để đỡ bị làm phiền :)

Nhìn tính năng mình liệt kê thì biết . Còn cái gì để mà thương mại nữa đâu

hoangtu_eck94
16-08-10, 01:30 PM
Mình cũng đang tìm cách fix . Chưa tìm ra nguyên nhân .

Còn chuyện thương mại thì tất cả chỉ là "Chém gió". Chém để đỡ bị làm phiền :)

Nhìn tính năng mình liệt kê thì biết . Còn cái gì để mà thương mại nữa đâu
đang đợi:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

Mr.Hau
20-08-10, 02:53 AM
Ơ,mình hook nó cũng báo không tìm thấy dll,mà hình như trong dll này không có hàn funtion call hay sao ấy,các dll khác mình dùng hexedit là tìm thấy hàn sau cai .dll,còn với cáy này có thấy hàm nhưng nó 1 mình 1 chỗ riêng :( chẳng hiểu [-O<