PDA

View Full Version : Newbie cần pro giúp hix hix !!!

mrhabacsi85
10-08-10, 04:12 PM
hiện tại em đã cài xong cái mu ss4 của anh huntersun share và vào chơi dc bình thường .... nhưng !!! sau khi restar lại máy thì hem vào được chạy Suploader chạy hết 7 cái đến cái thứ 8 nó don't send erorr.....mò mãi thì em phải delete cái Jion sever và cái client mu đi rồi giải nén lại rồi chạy Suploader thì lại vào dc !! =; pó tay
Đến phần cài web thì thanhks bác hunter trước nhưng em cài cái web của hunter hem có dc !!! hunter quay video hướng dẫn roài nhưng chũ nhỏ xíu nhìn lòi con mắt hem đọc được ( đang xài monitor) rồi xem xong 2 đoạn video hướng dẫn cài web của hunter xong vẫn mù tịt cài xong cái Zend với cái Xpams là ngồi nhìn lun hem biết làm tiếp vậy anh nào có cái web làm ơn share cho em xin hay anh hunter sun làm lại dc hem !! chứ hôm bữa anh quay video hướng dẫn chưa xong mà :-s đang làm cái Mu off cho quán net ở gần nhà cho mấy đứa trong xóm chơi tụi nó hối hoài mà mò hoài hem dc mong mấy anh pro chỉ em cái thanks trước >:D< yahoo em đây anh nào cho em xin cách cài web nha bằng hình ảnh cũng được

mrhabacsi85
10-08-10, 04:14 PM
còn nữa xíu wen là anh nào chỉ em cách add quai với em thử add thêm quái ở stadium roài nhưng hem biết cột nào là thời gian delay cột nào là số lượng hp cả ( dùng cho mu của anh huntersun nhá ) add thêm item vào shop nữa em add cây gậy thần mà mà nó ra cục ngọc xoay kiếm của DK ??? hix chỉ em với mấy pro

Atemu Yugi
10-08-10, 07:56 PM
còn nữa xíu wen là anh nào chỉ em cách add quai với em thử add thêm quái ở stadium roài nhưng hem biết cột nào là thời gian delay cột nào là số lượng hp cả ( dùng cho mu của anh huntersun nhá ) add thêm item vào shop nữa em add cây gậy thần mà mà nó ra cục ngọc xoay kiếm của DK ??? hix chỉ em với mấy pro

vào file item(kor).txt tìm tên đồ, opt, luc, exl rồi add vào shop

eddy
10-08-10, 09:02 PM

Delay quái và HP ở Data/Monster.txt