PDA

View Full Version : ai chỉ cách cofig server của pác phoxua với

chubelonton
10-08-10, 02:48 PM
server nay còn soul yếu kinh khủng,dk thì mạnh kinh khủng,dl thì sức đở ko có luôn,server này có chổ chỉnh ko các pro!

a.tuan12
10-08-10, 02:52 PM
mấy anh ơi em hỏi chút. Em dùng bản ss5 của bác phouaxua ấy. vừa cài xong vô game chả thấy mấy cái shop trong game nào, chả thấy thằng giữ đồ nào,map thì có vài cái. Vậy em phải làm sao bây giờ em mới cài nên không biết gì hết trơn à. các pác có tool MU nào thì share cả cho em nha. Thanks
Bản ss5 em dùng được Kingflag tut lại ấy

Atemu Yugi
10-08-10, 02:57 PM
server nay còn soul yếu kinh khủng,dk thì mạnh kinh khủng,dl thì sức đở ko có luôn,server này có chổ chỉnh ko các pro!

ý bạn là sao ??? :-?

mấy anh ơi em hỏi chút. Em dùng bản ss5 của bác phouaxua ấy. vừa cài xong vô game chả thấy mấy cái shop trong game nào, chả thấy thằng giữ đồ nào,map thì có vài cái. Vậy em phải làm sao bây giờ em mới cài nên không biết gì hết trơn à. các pác có tool MU nào thì share cả cho em nha. Thanks
Bản ss5 em dùng được Kingflag tut lại ấy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn vào đây xem lại nha, coi có thiếu gì ko, hồi đó mình chơi cái này ngon lành

add ỵh mình nha: vtc.yami_yugi

a.tuan12
10-08-10, 03:13 PM
ý bạn là sao ??? :-?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn vào đây xem lại nha, coi có thiếu gì ko, hồi đó mình chơi cái này ngon lành

add ỵh mình nha: vtc.yami_yugi

ý bạn là sao. Mình làm y hệt như anh ấy hướng dẫn. Thế lúc bạn cài trong game có shop nào không. Có thì chắc mình tiêu oy. Chả biết sai ở đoạn nào nữa mà sai sao vẫn vô được game

Atemu Yugi
10-08-10, 07:54 PM
copy lại file monsterbase.txt vào lại xem

chubelonton
10-08-10, 10:32 PM
máy bạn có kì lắm ko,topic mình lập ra màaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....